Dada zetu hasa wasomi mnaoamua kuzaa bila kuolewa nani anae/atakaewatimizia haja za tendo la ndoa


M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
40
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Siku hizi kasi ya wadada hasa wasomi wanaoamua kuzaa tu bila kuolewa inaongezeka sijui tatizo ni nini?Tena suala hili siku hizi ni kama fashion.

Swali la msingi kwa wadada wa aina hii je haki za msingi za kujamiiana ambazo mwanadamu anatakiwa apate angalau mara 3 kwa wiki wanatimiziwa na nani?Au ndiyo wezi wa waume za watu?Wachumba za watu?etc.

Pia mnajihadhari vipi na magonjwa?Kwa kuwa leo uko na X kesho K keshokutwa W n.k.

Wadau nini suluhisho la tatizo hili ili kuhakikisha kila mdada anaolewa na anapata haki yake ya msingi ya kujamiiana bila kuiba waume za watu au kupata magonjwa mbalimbali?
 
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,109
Likes
101
Points
160
Age
44
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,109 101 160
Waachen Dada zetu jamani wao ndio Mama,tafuta Laana kuwaponda tu
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
Waache waamue wanavyotaka....ilimradi wasivunje sheria ya jamuhuri wa muungano wa tanzania
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,630
Likes
309
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,630 309 180
Halafu kuna mijitu itakuja kudai picha hapa!
Nashauri wapewe ban!
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,846
Likes
5,755
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,846 5,755 280
Acha watu waishi wapendavyo
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Siku hizi kasi ya wadada hasa wasomi wanaoamua kuzaa tu bila kuolewa inaongezeka sijui tatizo ni nini?Tena suala hili siku hizi ni kama fashion.

Swali la msingi kwa wadada wa aina hii je haki za msingi za kujamiiana ambazo mwanadamu anatakiwa apate angalau mara 3 kwa wiki wanatimiziwa na nani?Au ndiyo wezi wa waume za watu?Wachumba za watu?etc.

Pia mnajihadhari vipi na magonjwa?Kwa kuwa leo uko na X kesho K keshokutwa W n.k.

Wadau nini suluhisho la tatizo hili ili kuhakikisha kila mdada anaolewa na anapata haki yake ya msingi ya kujamiiana bila kuiba waume za watu au kupata magonjwa mbalimbali?
Kwani ww umeibiwa au umeibwa?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,580
Likes
30,969
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,580 30,969 280
duh me sijui lakini ushauri waache ndo maisha waliyoyachagua
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,031
Likes
183
Points
160
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,031 183 160
Siku hizi kasi ya wadada hasa wasomi wanaoamua kuzaa tu bila kuolewa inaongezeka sijui tatizo ni nini?Tena suala hili siku hizi ni kama fashion.

Swali la msingi kwa wadada wa aina hii je haki za msingi za kujamiiana ambazo mwanadamu anatakiwa apate angalau mara 3 kwa wiki wanatimiziwa na nani?Au ndiyo wezi wa waume za watu?Wachumba za watu?etc.

Pia mnajihadhari vipi na magonjwa?Kwa kuwa leo uko na X kesho K keshokutwa W n.k.

Wadau nini suluhisho la tatizo hili ili kuhakikisha kila mdada anaolewa na anapata haki yake ya msingi ya kujamiiana bila kuiba waume za watu au kupata magonjwa mbalimbali?
HUU WIMBO BHANA!!
Musichana wasura nzuri
Kitu gani kinakufanya usiolewe
Elimu unayo ya kutosha
Hata ng'ambo ukaeenda ukarudi

Musichana wa urembo kama wewe
Uonyeshe mapenzi kwa vijana
Ukionyesha majivuno kwa vijana
Utazeeka ukiwa nyumbani kwenu

Chorus:
Oooohh baby miaka ya enda mbio sana,
Nasura yako nayo ikichuchuka X 2

Pengine tabia zako ndizo mbaya
Awali kweli dada ulijivuna
Kwanza mimi nilitaka nikuoe
Ukaringa ati sina masomo

Chorus:
Ooooh baby,Oona watoto wa nyuma yako
Wameolewa wamekuacha ukihangaika X 2
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
31
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 31 0
Wanajamiana wenyewe kwa wenyewe, magonjwa wanajikinga kwa kutumia njia unayotumia wewe nyambaaaf!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Waume za watu ambao wake zao wanawaletea gozigozi.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Yoo maweee... Mie sio msomi ngoja nipite mbali..... :car: :car:
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Nyie weneyewe hapa jamvini si mnadai kila mwanaume ana small house, sasa hao wadada wanaozaa ni sehemu pia ya hizo small house zenu ati!
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
4
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 4 35
Halafu kuna mijitu itakuja kudai picha hapa!
Nashauri wapewe ban!
duh!,
kweli!
Utasikia weka picha, sasa sijui kama hapa itatakiwa ya yupi?
Ila picha inasaidia kama ipo iwekwe tu.
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
804
Likes
63
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
804 63 45
ni maisha yao na maamuzi yao and they know how to take care of themselves kila mtu ana uhuru wa kuchagua kuishi namna anavyotaka ikiwa havunji sheria
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293