Dada zangu jitazameni upya, thamani yenu ni kubwa


RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,212
Likes
32,891
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,212 32,891 280
Mimi nisiwe mnafiki , na enjoy sanaaa nikiona mrembo kajaliwa kapiga dress tight ya mpira, au mini skirt fulani au skin jeans! Yaani naburudika sana endeleeni kutubariki keep flaunting what God gave u..
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,376
Likes
1,150
Points
280
Age
47
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,376 1,150 280
Well said... But kila kukicha mnasema wadada wa watu tu nyie wakaka mbna hamjisem whil mna mapungufu meng.... Mtuwacheeee
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,580
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,580 280
Wemimiaid... But kila kukicha mnasema wadada wa watu tu nyie wakaka mbna hamjisem whil mna mapungufu meng.... Mtuwacheeee
Thamani yenu ni kubwa kwenye jamii, pasipokuwepo mimi bila uwepo wenu. Itunzeni thamani yenu
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,504
Likes
38,186
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,504 38,186 280
Inalillah wainaillaih rajiun
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
11,818
Likes
22,565
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
11,818 22,565 280
Thanks again ibra87

Pumzika kwa amani swahiba.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,818
Likes
34,964
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,818 34,964 280
Thamani yenu ni kubwa kwenye jamii, pasipokuwepo mimi bila uwepo wenu. Itunzeni thamani yenu
Umeondoka ukiwaachia mama na dada zetu nasaha thabiti.

Pumzika kwa Amani Ibra87
 
TheIndomitableOne

TheIndomitableOne

Member
Joined
Oct 11, 2014
Messages
75
Likes
135
Points
40
TheIndomitableOne

TheIndomitableOne

Member
Joined Oct 11, 2014
75 135 40
Nimejikuta nawaza nitaacha kitu gani kwenye kurasa zangu au post zangu kwenye mitandao ya kijamii nitakapokufa. Facebook page yangu itakuwa na post gani? Instagram, Twitter na mitandao mingine!! Michango yangu na threads zangu humu JF zitakuwaje?


Je sitatamani kumuomba malaika dakika chache za angalau kuedit baadhi ya vitu? Maana nadhani kila kitu kitabakia kama kilivyo, ikiwa ni aibu ndugu au watoto wangu watalazimika kukabiliana nayo; na kama ni mambo ya hekima basi watafurahi na kujifunza.

Ingewezekana kungekuwa na button mtu unabonyeza unapokufa inazima profile zako zote kwenye social network!!

Just thinking and typing!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,101
Members 462,499
Posts 28,501,144