Dada zangu jitazameni upya, thamani yenu ni kubwa


ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,584
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,584 280
Wasalaam wanajukwa..

Ni kipindi kirefu sijajitokeza hapa kuandika kitu chochote kinachohusu mapenzi, uhusiano na urafiki. Sio kwamba nilikuwa siingii na kusoma, la hasha, nilikuwa nikiingia nakusoma kama kawaida na kuchangia kwa uchache sana. Ndugu zangu sitaki kuongelea kilichonitokea mwishoni mwa mwaka uliopita kwa kuwa ilikuwa ni mipango ya Mwenyezi Mungu. Nimeshukuru, nimeinuka na pia najaribu kutembea tena. Kwa hili nasema Ahsante Mungu.

Ndugu zangu wanajamii wenzangu, nipo hapa leo kuzungumza na dada zangu, mama zangu, shangazi na hata wadogo zangu. Ni ukweli usiopingika kwamba nyie ni mama zetu, shangazi zetu na dada zetu.

Ni ukweli usiofichika kwamba mnathamani kubwa kwenye jamii yetu kuliko hata sisi wanaume. Licha ya thamani kubwa mlionayo na ile tunayoendelea kuwapa lakini mmekuwa watu wa ajabu sana.

Dada zangu na mama zangu, maungo yenu yanathamani sana, nguo zenu za ndani zinathamani sana. Shanga zenu na hata tight zenu zinathamani sana. Hazipaswi kuonekana machoni mwetu, hazipaswi kuonekana hata kwa watoto wadogo. Lakini hili ni tofauti kwenu.

Unamkuta mama mwenye miaka hamsini amevaa gauni la mpira linalouchora mwili wake na kusababisha mpaka hata mistari ya nguo kuonekana. Una mkuta mdada amevaa nguo fupi mpaka magotini huku ndani akiwa hana chupi au kama anachupi ile ya mikanda (bikini)

Harafu kibaya zaidi, licha ya kujua nguo mnazovaa ni fupi, lakini mnajilazimisha kukaa huku mmeichanua miguu yenu. Wengine unakuta urembo wa kiunoni umetokeza lakini bila kuijali thamani yake, bila kujali jamii inavyomchukulia, anatembea bila kujistiri.

Dada zangu thamani yenu ni kubwa sana kwa jamii yetu. Ni mwanaume gani ambaye atakupenda kwa kukukuta ukitembea uchi mtaani. Ni mwanaume gani atakayekupenda wakati amekukuta ukiwa nusu kahaba?

Ni wakati wa kubadilika, ni wakati wa kujitambua ili muonekane ni wanawake wa kweli. Ukimkalia uchi mwanaume sio sababu ya kukuoa. Ndio maana wengine huwapa mimba na kukimbia sana kisha mnabaki wenyewe mkilea watoto na kupewa majina ya ajabu (single mothers).

Jaribuni kubadilika mama zangu, jaribu kubadilika shangazi zangu, jaribuni kubadilika dada zangu.

JITAZAMENI UPYA THAMANI YENU NI KUBWA SANA KWA JAMII.

Naomba kuwasilisha
 
pistmshai

pistmshai

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
1,321
Likes
3,559
Points
280
pistmshai

pistmshai

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
1,321 3,559 280
Dada zangu na mama zangu, maungo yenu yanathamani sana, nguo zenu za ndani zinathamani sana. Shanga zenu na hata tight zenu zinathamani sana. Hazipaswi kuonekana machoni mwetu,
wanajua hayo maungo yanathamani ndio maana wanayauza.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,729
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,729 280
Personally, I hate panty lines coz they're a turn off. But y'all can go commando, morals and values are for my old lady. Some mamas were cut to be nada more than hot totties, ones we can disrespect during the nasty.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Hatimae kuna wanaume ambao wanajua thamani ya mwanamke.
Mkuu elewa kuna tofauti ya msichana na mwanamke, na kuna wanawake wenye akili za kisichana huwa wanakuja shtuka wakishachelewa.
Natamani sana wadada wangebadilika lakini hapana hamna anayejali yaani hali ni mbaya kuliko tunavyowaza. Na kwa staili hiyo hatutaona mvua
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,251
Likes
481,172
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,251 481,172 280
Mie kinachonikera ni HARUFU YA KWAPA. unakuta mwanamke kaupara vizuri ila kwapa linatema harufu balaa,jamani hata ndimu inakata harufu.

Hio ya kukaa vibaya imekua fasheni,wengine wanafata mkumbo kwa kuiga mavazi ya mastaa wa instagram
 
Afrah

Afrah

Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
96
Likes
55
Points
25
Afrah

Afrah

Member
Joined Apr 25, 2015
96 55 25
Umenena vyema, ubarikiwe
Wasalaam
Wanajukwaa..

Ni kipindi kirefu sijajitokeza hapa kuandika kitu chochote kinachohusu mapenzi, uhusiano na urafiki. Sio kwamba nilikuwa siingii na kusoma, la hasha, nilikuwa nikiingia nakusoma kama kawaida na kuchangia kwa uchache sana. Ndugu zangu sitaki kuongelea kilichonitokea mwishoni mwa mwaka uliopita kwa kuwa ilikuwa ni mipango ya Mwenyezi Mungu. Nimeshukuru, nimeinuka na pia najaribu kutembea tena. Kwa hili nasema Ahsante Mungu.

Ndugu zangu wanajamii wenzangu, nipo hapa leo kuzungumza na dada zangu, mama zangu, shangazi na hata wadogo zangu. Ni ukweli usiopingika kwamba nyie ni Mama zetu, shangazi zetu na dada zetu. Ni ukweli usiofichika kwamba mnathamani kubwa kwenye jamii yetu kuliko hata sisi wanaume. Licha ya thamani kubwa mlionayo na ile tunayoendelea kuwapa lakini Mmekuwa watu wa ajabu sana.

Dada zangu na mama zangu, maungo yenu yanathamani sana, nguo zenu za ndani zinathamani sana. Shanga zenu na hata tight zenu zinathamani sana. Hazipaswi kuonekana machoni mwetu, hazipaswi kuonekana hata kwa watoto wadogo. Lakini hili ni tofauti kwenu.. unamkuta mama mwenye miaka Hamsini amevaa gauni la mpira linalouchora mwili wake na kusababisha mpaka hata mistari ya nguo kuonekana. Una mkuta mdada amevaa nguo fupi mpaka magotini huku ndani akiwa hana chupi au kama anachupi ile ya mikanda (biki.ni)

Harafu kibaya zaidi, licha ya kujua nguo mnazovaa ni fupi, lakini mnajilazimisha kukaa huku mmeichanua miguu yenu. Wengine unakuta urembo wa kiunoni umetokeza lakini bila kuijali thamani yake, bila kujali jamii inavyomchukulia, anatembea bila kujistili.

Dada zangu tamani yenu ni kubwa sana kwa jamii yetu. Ni mwanaume gani ambaye atakupenda kwa kukukuta ukitembea uchi mtaani. Ni mwanaume gani atakayekupenda wakati amekukuta ukiwa nusu kahaba? Ni wakati wa kubadilika, ni wakati wa kujitambua ili muonekane ni wanawake wa kweli. Ukimkalia uchi mwanaume sio sababu ya kukuoa. Ndio maana wengine huwapa mimba na kukimbia sana kisha mnabaki wenyewe mkilea watoto na kupewa majina ya ajabu (single mothers).

Jaribuni kubadilika mama zangu, jaribu kubadilika shangazi zangu, jaribuni kubadilika dada zangu. JITAZAMENI UPYA THAMANI YENU NI KUBWA SANA KWA JAMII.

Naomba Kuwasilisha
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,745
Likes
7,756
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,745 7,756 280
Maneno kuntu ila, umenibabaisha kidogo. Unachangia ka me lakini tswira ke nimeshindwa kukuelewa. Au weye ndo hujielewi?? Jina pia
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
6,986
Likes
8,130
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
6,986 8,130 280
Ujumbe umewafikia..
 
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
12,205
Likes
35,434
Points
280
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
12,205 35,434 280
Hawa wenzetu sijui nani kawaroga.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,978
Likes
2,258
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,978 2,258 280
Wasalaam
Wanajukwaa..

Ni kipindi kirefu sijajitokeza hapa kuandika kitu chochote kinachohusu mapenzi, uhusiano na urafiki. Sio kwamba nilikuwa siingii na kusoma, la hasha, nilikuwa nikiingia nakusoma kama kawaida na kuchangia kwa uchache sana. Ndugu zangu sitaki kuongelea kilichonitokea mwishoni mwa mwaka uliopita kwa kuwa ilikuwa ni mipango ya Mwenyezi Mungu. Nimeshukuru, nimeinuka na pia najaribu kutembea tena. Kwa hili nasema Ahsante Mungu.

Ndugu zangu wanajamii wenzangu, nipo hapa leo kuzungumza na dada zangu, mama zangu, shangazi na hata wadogo zangu. Ni ukweli usiopingika kwamba nyie ni Mama zetu, shangazi zetu na dada zetu. Ni ukweli usiofichika kwamba mnathamani kubwa kwenye jamii yetu kuliko hata sisi wanaume. Licha ya thamani kubwa mlionayo na ile tunayoendelea kuwapa lakini Mmekuwa watu wa ajabu sana.

Dada zangu na mama zangu, maungo yenu yanathamani sana, nguo zenu za ndani zinathamani sana. Shanga zenu na hata tight zenu zinathamani sana. Hazipaswi kuonekana machoni mwetu, hazipaswi kuonekana hata kwa watoto wadogo. Lakini hili ni tofauti kwenu.. unamkuta mama mwenye miaka Hamsini amevaa gauni la mpira linalouchora mwili wake na kusababisha mpaka hata mistari ya nguo kuonekana. Una mkuta mdada amevaa nguo fupi mpaka magotini huku ndani akiwa hana chupi au kama anachupi ile ya mikanda (biki.ni)

Harafu kibaya zaidi, licha ya kujua nguo mnazovaa ni fupi, lakini mnajilazimisha kukaa huku mmeichanua miguu yenu. Wengine unakuta urembo wa kiunoni umetokeza lakini bila kuijali thamani yake, bila kujali jamii inavyomchukulia, anatembea bila kujistili.

Dada zangu tamani yenu ni kubwa sana kwa jamii yetu. Ni mwanaume gani ambaye atakupenda kwa kukukuta ukitembea uchi mtaani. Ni mwanaume gani atakayekupenda wakati amekukuta ukiwa nusu kahaba? Ni wakati wa kubadilika, ni wakati wa kujitambua ili muonekane ni wanawake wa kweli. Ukimkalia uchi mwanaume sio sababu ya kukuoa. Ndio maana wengine huwapa mimba na kukimbia sana kisha mnabaki wenyewe mkilea watoto na kupewa majina ya ajabu (single mothers).

Jaribuni kubadilika mama zangu, jaribu kubadilika shangazi zangu, jaribuni kubadilika dada zangu. JITAZAMENI UPYA THAMANI YENU NI KUBWA SANA KWA JAMII.

Naomba Kuwasilisha

Tatizo la hawa dada zetu ni kwamba wanatumia sana akili za kukopi na kupaste badala ya walizonazo wao. Kwa kuwa wanajuwa maumbile yao yana thamani, wao wanafikiri wakiyauza ndipo watatajirika, balaa kweli. Ila dada yangu una akili sana na Mungu akulinde milele.
 
sab

sab

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
4,870
Likes
3,144
Points
280
sab

sab

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
4,870 3,144 280
Kidogo kidogo wataelewa japo mazingira yanawaendesha sana
 
sangagh

sangagh

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
260
Likes
182
Points
60
Age
48
sangagh

sangagh

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2016
260 182 60
Umeongea vema mkuu... Uku kwetu ni balaaa.. Dada wenzangu tubadilike ni kujidhalilisha tu hamna lingine.
 

Forum statistics

Threads 1,235,250
Members 474,471
Posts 29,215,220