Dada wanyandaza juu kusin,,,kandayaziwa,pwani,chukueniform,zaubunge na udiwan kwa ticket ya chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada wanyandaza juu kusin,,,kandayaziwa,pwani,chukueniform,zaubunge na udiwan kwa ticket ya chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sumasuma, Jan 25, 2012.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 331
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nawaomba dada zetu wa sehemu zingine tanzania wathubutu kuchukua form wagombee nafasi mbalimbali kama ubunge na udiwan 2015 kwa ticket ya chadema,uongozi wachadema upo nyuma yao kuwasupport!!tujaribujamani!!kama kaskazi walivyojaribu
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Poor thread title I have ever seen in JF History.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaskazini kuna mdada yupi anaongoza kwa chadema zaidi ya wabunge wa viti maalum. Au sijakusoma nini?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Sumasuma kaombe karo yako toka shule ya kata maana waliyo kupatia haijatosha .Ilaumu CCM kwa hili pole sana mkuu anza upya .
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
     
Loading...