Dada wa Tundu Lissu kuchaguliwa viti maalum hii CHADEMA ni ya familia?


Status
Not open for further replies.
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,231
Likes
424
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,231 424 180
Kuna siku nilisema na sitoacha kusema ipo siku wenye macho watatambua nini maana ya chadema ona hizi sample ndogo tu

PHILEMON NDESAMBURO-MBUNGE MWANAE LUCY UWENYA MBUNGE,KUNA MKWEWE MBUNGE

HAYA ALIEKOSA URAIS DK SILAA,....MKEWE ROSE KAMILI MBUNGE

TUNDU LISSU ....MBUNGE ,DADA YAKE NAE KACHAGULIWA KWENYE VIT MAALUM MBUNGE....

HAWA NI BAADHI TUNAOWAFAHAMU WALE WA FREEMAN MBOWE SIJUI VIPI

ANYWAY TUWE MACHO NA HIVI VYAMA JAMANI TUNAPENDA MABADILIKO LAKIANI ISITOKEE IKAWA CHAMA CHA FAMILIA NAHISI MAALIMU SEIF ANGEKUWA AMEJAZA NDUGU ZAKE WENGI SANA LEO HII CUF..MUNGU AMUWEZESHE BABA YULE KAVUMILIA MPAKA LAST ANAKULA BATA NA SECURITY KALI

CHADEMA TUBADILIKE
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
kwani kuna shida gani kama mtu ana kwalifikesheni??si bora dada yake kuliko akina viki kamata wanakuja bungeni kuburudisha wazee wa uchakachuaji
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Ulisha wai kuomba vitimaarumu chadema ulinyimwa?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
kuna siku nilisema na sitoacha kusema ipo siku wenye macho watatambua nini maana ya chadema ona hizi sample ndogo tu

philemon ndesamburo-mbunge mwanae lucy uwenya mbunge,kuna mkwewe mbunge

haya aliekosa urais dk silaa,....mkewe rose kamili mbunge

tundu lissu ....mbunge ,dada yake nae kachaguliwa kwenye vit maalum mbunge....

Hawa ni baadhi tunaowafahamu wale wa freeman mbowe sijui vipi

anyway tuwe macho na hivi vyama jamani tunapenda mabadiliko lakiani isitokee ikawa chama cha familia nahisi maalimu seif angekuwa amejaza ndugu zake wengi sana leo hii cuf..mungu amuwezeshe baba yule kavumilia mpaka last anakula bata na security kali

chadema tubadilike
kibaya ni pale kiongozi anapotumia nafasi na raslimali za uchama au umma kuwavuta ndugu zake kama inavyofanyika kwa salma na ridhwani. Kama ndugu hao kila mmoja ana struggle kivyake sioni tatizo. Ni kuweli kwamba chadema is growing party ni lazima ilkuwa na waanzilishi ambao walitokana na watu wachache, mbona wakati walipokuwa wakitumika na kutoa michango yao ya hali na mali haukuwa ukisema chochot kuwa wewe ni ndugu ya fulani mchango wako hauwezi kupokelewa au kazi faulani ya cama uliyojitoleakuifanya usiifanye.

Kikubwa ni kila mmoja afanye struggle binafsi.
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
nimeambiwa viti maalum vimeenda kwenye mikoa ambayo viongozi wa chadema wanatoka. eti kuna mikoa imeongoza kuipa chadema kura lakini hakuna kiti hata kimoja. hivi mikoa gani walitoa kura nyingi kwa chadema
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Kuna siku nilisema na sitoacha kusema ipo siku wenye macho watatambua nini maana ya chadema ona hizi sample ndogo tu

PHILEMON NDESAMBURO-MBUNGE MWANAE LUCY UWENYA MBUNGE,KUNA MKWEWE MBUNGE

HAYA ALIEKOSA URAIS DK SILAA,....MKEWE ROSE KAMILI MBUNGE

TUNDU LISSU ....MBUNGE ,DADA YAKE NAE KACHAGULIWA KWENYE VIT MAALUM MBUNGE....

HAWA NI BAADHI TUNAOWAFAHAMU WALE WA FREEMAN MBOWE SIJUI VIPI

ANYWAY TUWE MACHO NA HIVI VYAMA JAMANI TUNAPENDA MABADILIKO LAKIANI ISITOKEE IKAWA CHAMA CHA FAMILIA NAHISI MAALIMU SEIF ANGEKUWA AMEJAZA NDUGU ZAKE WENGI SANA LEO HII CUF..MUNGU AMUWEZESHE BABA YULE KAVUMILIA MPAKA LAST ANAKULA BATA NA SECURITY KALI

CHADEMA TUBADILIKE
Charity begins home!
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,285
Likes
797
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,285 797 280
hebu mtaje huyo dadake na tundu lisu. alaf mbona mnakaa kuangalia vitu vya kipuuzi kama hivi nyie wanadam???? utakaposkia keshokutwa ridhwani nae mkurugenzi wa TAKUKURU utakuja na hoja gani???? pls let's focus our minds to more serious issues than these cheap politics from "shake well" brains..
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Wamemsahau mama ya Zitto? Hii ndio taabu ya CHADEMA. Ina wenyewe kwa maana halisi!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
kuna siku nilisema na sitoacha kusema ipo siku wenye macho watatambua nini maana ya chadema ona hizi sample ndogo tu

philemon ndesamburo-mbunge mwanae lucy uwenya mbunge,kuna mkwewe mbunge

haya aliekosa urais dk silaa,....mkewe rose kamili mbunge

tundu lissu ....mbunge ,dada yake nae kachaguliwa kwenye vit maalum mbunge....

Hawa ni baadhi tunaowafahamu wale wa freeman mbowe sijui vipi

anyway tuwe macho na hivi vyama jamani tunapenda mabadiliko lakiani isitokee ikawa chama cha familia nahisi maalimu seif angekuwa amejaza ndugu zake wengi sana leo hii cuf..mungu amuwezeshe baba yule kavumilia mpaka last anakula bata na security kali

chadema tubadilike
wewe wasema
 
A

Alaigwanani

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
A

Alaigwanani

Member
Joined Nov 9, 2010
15 0 0
unafahamu namna ya kugombea viti maalum ndani ya chadema???
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
902
Likes
489
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
902 489 80
I wish ungeleta hoja yakujadiliwa!

Hebu jaribu kuchuja kabla ya kuandika! Kikwete alipokua anafanya kampeni na familia tena kwa gharama ya nchi ulikua wapi wewe? Mpaka Ridhi 1 alikua na security! usiseme Salma!

Uwe na uwezo wa kutafakari kabla ya kuandika!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
nimeambiwa viti maalum vimeenda kwenye mikoa ambayo viongozi wa chadema wanatoka. eti kuna mikoa imeongoza kuipa chadema kura lakini hakuna kiti hata kimoja. hivi mikoa gani walitoa kura nyingi kwa chadema
hapa unatukumbusha marehemu Chacha Wangwe...:tape:

HAKI INAPASWA KUANZIA NDANI....
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
La muhimu ni wao kuwa na qualifications na sio kama ccm pale waliopewa viti maalum kuna mizigo kibao ya kina makamba.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
368
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 368 180
Wamemsahau mama ya Zitto? Hii ndio taabu ya CHADEMA. Ina wenyewe kwa maana halisi!
Na huuu upande wa chama tawala unajua wanavyokabidhiana madaraka koo kwa koo? (Wadau hebu mpeni list ya Koo za chama tawala huyu) Acha hizo ndg yangu leta maada zenye mashiko!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Ukitazama jambo hili kwa haraka haraka utahitimisha kuwa chadema wana upendeleo lakini ukweli unabaki kuwa vyama vodogo vidogo kama chadema havina kina dada wengi makini wa kuweza kuwa wabunge. Mfano hivi leo TLP au UDP wakipewa viti maalum ni wadada gani makini wapo huko tunaowajua watapewa ubunge? Obvious watapewa wale walio karibu na vyama hivyo ambao mara nyingi ni ndugu wa karibu wa viongozi au washabiki wa vyama hivyo. Nataka kusema kuwa hakuna wadada wengi kwenye hivi vyama vidogo kaama chadema na chadema wanachofanya ni kuwapa wale waliojitoa siku nyingi kuwa kwenye chama hicho awe ndugu yake Lissu au Zitto. Nadhani baada ya mafanikio waliyopata chadema mwaka huu sasa kutakuwa na wadada wengi zaidi makini watakao jiunga nacho na hapo haya yote yatakwisha. Wanachotaka kulazimisha watu hapa ni kuwa chadema ikatafute mtu hata Mafia wakati inajulukana huko haikubaliki. Na zaidi ya yote mbona hata ccm yenyewe wana-recycle sura zile zile ambazo tunazifahamu hata kabla hatujazaliwa. Na wao pia mbona wanapeana kiupendeleo lakini hamna kelele huko? Huko ccm ndiko haswa kwa kulaumu siyo chadema,cuf, tlp au nccr-mageuzi
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Kuna siku nilisema na sitoacha kusema ipo siku wenye macho watatambua nini maana ya chadema ona hizi sample ndogo tu

PHILEMON NDESAMBURO-MBUNGE MWANAE LUCY UWENYA MBUNGE,KUNA MKWEWE MBUNGE

HAYA ALIEKOSA URAIS DK SILAA,....MKEWE ROSE KAMILI MBUNGE

TUNDU LISSU ....MBUNGE ,DADA YAKE NAE KACHAGULIWA KWENYE VIT MAALUM MBUNGE....

HAWA NI BAADHI TUNAOWAFAHAMU WALE WA FREEMAN MBOWE SIJUI VIPI

ANYWAY TUWE MACHO NA HIVI VYAMA JAMANI TUNAPENDA MABADILIKO LAKIANI ISITOKEE IKAWA CHAMA CHA FAMILIA NAHISI MAALIMU SEIF ANGEKUWA AMEJAZA NDUGU ZAKE WENGI SANA LEO HII CUF..MUNGU AMUWEZESHE BABA YULE KAVUMILIA MPAKA LAST ANAKULA BATA NA SECURITY KALI

CHADEMA TUBADILIKE
Vita Kawawa,Zainab Kawawa(Baba yao ni nani?)
Hussein Mwinyi(baba yake ni nani)
Anna k.Malechela(mumwe ni nani)
Nk....Nk....

Pima uwezo wa mtu sio asili yake
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Na huuu upande wa chama tawala unajua wanavyokabidhiana madaraka koo kwa koo? (Wadau hebu mpeni list ya Koo za chama tawala huyu) Acha hizo ndg yangu leta maada zenye mashiko!
Angalau tuige yaliyo mema basi. CHADEMA iwe tofauti na CCM. Sio haya ya Slaa na mtalaka wake; Mbowe na mkwewe; Lisu na dada yake; Ndesa na bintiye; Zitto na Kafulila;
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,231
Likes
424
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,231 424 180
kwani kuna shida gani kama mtu ana kwalifikesheni??si bora dada yake kuliko akina viki kamata wanakuja bungeni kuburudisha wazee wa uchakachuaji
umambiwa kupata ubunge unaitaji kwalifikesheni labda nianzie kukusaidia hapa
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,205,596
Members 457,999
Posts 28,199,221