Dada Regia aka Gendersensitive


MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
39
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 39 135
Jamani wakuu kuna yoyote mwenye taarifa ya dada yetu huyu? I love this lady na hoja zake alizo kuwa akizitoa humu JF. Mara ya mwisho nili sikia ana nafasi nzuri tu ya kushinda ila tokea kura zipigwe rasmi Jumapili sija sikia chochote.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Bahati mbaya!...Si rizki!
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
52
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 52 145
ndo manayake:tape:
 
Engineer2

Engineer2

Senior Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
126
Likes
1
Points
35
Engineer2

Engineer2

Senior Member
Joined Mar 31, 2009
126 1 35
Jamani wakuu kuna yoyote mwenye taarifa ya dada yetu huyu? I love this lady na hoja zake alizo kuwa akizitoa humu JF. Mara ya mwisho nili sikia ana nafasi nzuri tu ya kushinda ila tokea kura zipigwe rasmi Jumapili sija sikia chochote.
Kwani alikuwa jimbo gani?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Naongea na mtu kutoka Ifakara sasa, ananiambia kura bado zinajumlishwa lakini vituo vingi vya vijini, chita, mlimba, etc. Regia anaongoza na mteketa wa ccm anaongoza pale ifakara mjini tu! lets cross our fingers!
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
20
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 20 0
Kura zake hazikutosha ameshindwa
 

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829