Dada hata ukinidanganya.... nikiangalia ulivyovaa nakushtukia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada hata ukinidanganya.... nikiangalia ulivyovaa nakushtukia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 22, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,186
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Indicator number moja...
    Kifua.png
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wewe utadanganyika wewe ..watu wapo kwenye hijabu ...full time wametoa hadi vodacom....mimi the way navovaa simaanishi chochote..
    navaa kutokana na event na kupendeza ..si unajua mwanamke mvuto?....ukinikuta church .na ofsini tofauti au ukutane na mimi usiku tofauti kabisa..
    kuwa makini itakula kwako mkuu
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,333
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sisi tunaotazama miguu ya bia tutawashtukiaje??
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,186
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Sometimes kudanganywa nako poa... au umesahau ule mziki wa kwenye daladala... nidanganye x 3 tuuuuuu...
    Hata hivyo Smile, ni rahisi sana mimi kutofautisha mwanamke aliyeolewa na asiyeolewa kwa mavazi... sidhani kama nitadanganywa...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,230
    Trophy Points: 280
    umemaliza kila kitu, thread closed.....
     
  6. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 5,030
    Likes Received: 2,648
    Trophy Points: 280
    Mh hapa mie iko mashaka,kuna m-mama fulani huwa unavaa kiadabu zote na pete ya ndoa juu,nilipewa story yake sikuamini kaka,yaani magauni yake kama ya huyo wa HAPPILY MARRIED,anongea utafikiri anafugwa getini ila ni balaa,yeye aanondoa wote vijana wasiioa mpaka waume za watu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    578268_353406704729178_2035198059_n.jpg ............!!!!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    dah!! Preta umeua bendi,ilikuwa Eiyer aoe wiki ijayo,sasa akiona hii itakuwaje?
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Khaaa kuku kishingo au hahahahah Preta umeua kabsaa
     
  10. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    uzuri wa gari injini wewe!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    pretty misleading...it is so difficult to tell the difference these days
     
  12. MwanaHaki

    MwanaHaki R I P

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,403
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 145
    Ningependa kuiona hiyo Smile yako siku moja! LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,748
    Likes Received: 12,842
    Trophy Points: 280
    That indicates nothing. Na muunga mkono smile.
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,186
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
  15. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Where do you even start?

    [​IMG]
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    Moja imemisi:
    The other woman/man (kwa wale wanaotoka na wenzi wa wenzao, manake its more than complicated,lol)
     
  17. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hio ni it's complicated pia:

    [​IMG]
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 160
    mmmh, am on a 'one night stand' relatioship
     
Loading...