Dada aeleza Mahakama utamu wake kitandani ulivyomuua mpenzi wake

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
17,236
2,000
Hiyo ya utamu mpk kufa naunga mkono hoja kabisa. Kuna siku nilimnyandua mtoto mmoja wa Migomigo alikuwa mtundu sana nakumbuka wakati naelekea kupizi alinibana bao likawa limeshatoka kendeni lakini aliwezi kutoka nje sijui alilizuiaje. Baadae aliliruhusu litoke baada ya mie kupiga makelele kama ng'ombe anayechinjwa. Bao lilipotoka ndio nikaona mapigo ya moyo yanaenda mara 3 zaidi ya kawaida huku jasho likinitoka mpk kwenye makalio achilia mbali unyayo.

Nahisi huyu marehemu alipitia changamoto kama ya kwangu ile yeye alikwenda na maji kabisa
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Jun 29, 2019
7,103
2,000
Sasa unakaaje gesti na mzoga mpka unashikwa ameshindwa kukimbia



Mi guest naenda ya mbali jina nabadilisha mapokezi mfano

John mitomingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom