Daaah mjomba atafukuza sana kwa style hii aisee

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
895
1,000
11a2ad5e8edfb537fb68a6a727dabc35.jpg
 

Wgr30

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
1,722
2,000
Hawa si ndio mnashikia bango kwamba wakizaa waendelee na masomo!! hiyo shule itakuwa ya wazazi ya wanafunzi!!
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,401
2,000
Ni halali wote tufungwe miaka 30 jela kama wasababisha kesi ndo hivyo tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom