• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

daaah! kumbe hii ndio sababu ya wadada wengi kupenda pochi kubwa kubwa

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000


nyie wababa mkikuta mtoto wako amebebwa hivo na mama watoto utafanyaje
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
Huyo mwanamama ana mkono kama kipande cha mti kwa jinsi ulivyokomaa...
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,704
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,704 2,000
duu hiii balaa sasa...:majani7:
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
681
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
681 225
sasa si atanunua nyingine
Hata sio mwanamke atakaenunua zingine, Ni wewe baba uliechoma utaenda kufanya shopping tena ulete nzuri zaidi. hujawahi ona wale wapenzi wanaopigana then mwanaume anavunja vyombo vyote kwenye kabati kisha kesho yake anaamkia shopping ya vyombo vingine. The same will be applied here.
 

Forum statistics

Threads 1,402,760
Members 530,977
Posts 34,404,224
Top