Daa wabongo hawacheleweshi cd na vitabu kuhusu maisha ya mandela vishaanza kuuzwa kariakoo


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,862
Likes
1,956
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,862 1,956 280
Duu leo jamani nimepita kariakoo nimekuta wauza cd tayali wameshanza kuuza cd kuhusu maisha ya mandela tayali vimeshatokaaaa pia kuna wabongo tayali wameshandika vitabu kuhusu maisha ya mandela na wanauza kwa wauza magazeti
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,148
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,148 280
Hyo ndo inaitwa fursa mkuu
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
hao ndio wajasirimali wa ukweli, nategemea kesho watoe cd itayoonyesha mazishi ya leo yalivyokwenda.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Wasisahau na aliekuwa mwenyekiti wa chama mkoa wa Mwanza nae kauawa,watoe pia vitabu na Cd
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Magazeti ya Shigongo nayo ni vitabu? Humo udaku mtupu, watajifanya wanamjua madiba kuliko wasauzi.
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,287
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,287 280
Mimi naandaa CD na kitabu cha Jaa Kaa ya......stay tune...
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,020
Likes
8,864
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,020 8,864 280
Ulitaka usome mbagala pekeyako
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943