Da Sophy kawaje?

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,181
2,000
Naamini Mungu mwenye huruma, mwingi wa baraka na rehema, alimwazesha Da Sophy kajifungua salama...

Nakumbuka mara ya mwisho alikuwa hapa akisema kuwa mimba imepitiliza kidogo.

Kwa anayefahamu aliko amwambie tunammiss, tena tuma ham ya kumpa hongera zake. Ajitokeze...
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,213
2,000
Naamini Mungu mwenye huruma, mwingi wa baraka na rehema, alimwazesha Da Sophy kajifungua salama...

Nakumbuka mara ya mwisho alikuwa hapa akisema kuwa mimba imepitiliza kidogo.

Kwa anayefahamu aliko amwambie tunammiss, tena tuma ham ya kumpa hongera zake. Ajitokeze...
Nadhani ACID anajua alipo huyu dada!
 

Askofu

JF-Expert Member
Feb 14, 2009
1,666
1,170
Mimba nyingine zinakaa miaka Mitatu.... Akijifungua atakuja hapa kutujuza...
 

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,893
2,000
Mimba nyingine zinakaa miaka Mitatu.... Akijifungua atakuja hapa kutujuza...

Askofu unapoteza kumbukumbu za waumini wako....Da Sophy ana mtoto wa kiume, mwenye double chin kama babu yake!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
Naamini Mungu mwenye huruma, mwingi wa baraka na rehema, alimwazesha Da Sophy kajifungua salama...

Nakumbuka mara ya mwisho alikuwa hapa akisema kuwa mimba imepitiliza kidogo.

Kwa anayefahamu aliko amwambie tunammiss, tena tuma ham ya kumpa hongera zake. Ajitokeze...

alishakuja kutujuza kuwa kajifungua mtoto wa kiume siku nyingi mbona....wewe tu ndio hukuona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom