D.Trump kama Magufuli wetu, ajaza Wanajeshi Serikalini!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,701
Likes
18,485
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,701 18,485 280
D.Trump amemteua Mwanajeshi wa tatu kuwa Kiongozi wa kiraia USA, huyu ni Generali John Kelly ambaye ameteuliwa kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani kwenye Serikali ijayo itakayoanza kazi Januari 20 mwakani!

Kweli mawimbi ya Magufuli wetu yanasafiri na kusikika Dunia nzima, muda wa Usanii Duniani umekwisha na sasa ni Kazi Tu!
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
13,460
Likes
13,801
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
13,460 13,801 280
Sio wewe unajifanyaga unawaponda wazungu.leo unawasifia,by the way Trump ame cancel order ya ndege(Airforce 1,Boeing) wakati sisi tumeweka order ya ndege(Boeing) hapo vip?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,232
Likes
13,728
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,232 13,728 280
Sio kweli. Waliojaa kwenye cabinet ya Trump ni wafanyabiashara na ma-CEO wa makampuni.
 

Forum statistics

Threads 1,272,651
Members 490,095
Posts 30,456,080