Cyprian Musiba wa Channel Ten adaiwa kula chakula chenye sumu


M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Tarehe 9/12/2010 Musiba alikula chakula katika hoteli ya MERR'Y HOTEL iliyopo Opposite na Zanzibar Hotel karibu na ofisi za channel Ten.

Baada ya chakula alijisikia tumbo linaanza kuuma na siku hiyo hakula chochote mpaka siku iliyofuata ambapo yeye alikuwa anaongoza kikao cha kutathimini mishahara ya wafanyakazi ambapo wanalalamikia mkurugenzi mkenya kupewa 10m na hawara yake Adelin Mushi kupendelewa.

Hoja ya wafanyakazi ni kutaka Mkurungenzi aondoke kwa sababu ananyanyasa wafanyakazi!!

Tarehe 10/12/2010 saa saba Musiba alizidiwa ktk mkutano na kupiga simu kwa mkewe ambapo jioni alizidiwa na kukimbizwa hospitali ya jirani kabla ya kupoteza fahamu na kuwa chini ya uangalizi maalumu.

Dr ally alimupima vipimo na kubaini kulikuwa na sumu kali inapenyenya kwenye mwili na kumupa dawa za matibabu haraka.
Alex Kobia anatajwa kusimikwa na Lowassa na Rostam
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Kuna uhusiano gani kati ya Alex Kobia , kundi la Lowasa na Channel ten
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kwani yeye ndo muongeaji pekee kama yanawasibu wote then ata wengine wachonge maslai yaongezwe.
Ila wakenya kwa kuwapunja watz bwana wamezidi
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
Kwani Channel Ten inamilikiwa na nani?
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Hii thread sijaielewa! Vimechanganywa vitu tofauti hapo havina hata ushirikiano
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
inachanganya kweli hi threead
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
Kwa hiyo? unamalizia kwa kusema sisi ni weak?
"mtu akikujua "UNA AKILI" na akakueleza upuuzi/ujinga na "UKAUKUBALI NA KUUTEKELEZA" atakudharau"....na "UKIYAKATAA" atakuogpopa na kukuheshimu... Mwl. J.K. NYERERE katika moja ya hotuba zake alisema maneno haya...wanatudaharau kwakuwa walitueleza ujinga na tukaukubali... na ujinga huo ni "MSOMI NI YULE ANAYEONGEA KIINGEREZA NA SIO KISWAHILI NA UCHAPAKAZI ULIOTUKUKA"... KATAA UJINGA UHESHIMIKE
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
hii thread sijaielewa! Vimechanganywa vitu tofauti hapo havina hata ushirikiano
nahisi huyu jamaa anataka kuongelea "unyanyaswaji na ugaidi unaoendelea channel ten dhidi ya wafanyakazi wazawa"
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
nahisi huyu jamaa anataka kuongelea "unyanyaswaji na ugaidi unaoendelea channel ten dhidi ya wafanyakazi wazawa"
Aeleze vizuri aeleweke sasa... kuchanganya changanya namna hii inakuwa vigumu kuelewa anataka kusema nini
 
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
978
Likes
125
Points
60
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
978 125 60
Aeleze vizuri aeleweke sasa... kuchanganya changanya namna hii inakuwa vigumu kuelewa anataka kusema nini
Simsemei; ila nahisi alitaka kusema kwamba , Cyprian Musiba ndiye aliyeeongoza kikao hicho, na kwamba pengine alikuwa na mapendekezo mazito, hivyo, EL na RA ambao wanamkono kwenye Channel 10 wanaweza kushiriki hujuma.
Hata hivyo, kwa mtazamo wangu hii habari ina upungufu mkubwa, kwani kama kweli alilishwa sumu, kwanini :
1) Mwenye Hoteli asihojiwe
2) Mpishi na mhudumu wasihojiwe
Pia, kwanini akimbilie kwamba Alex Kobia anahusika eti kwa vile tu anauhusiano na kina Lowasa na Rostam?
Hii habari haijakamilika , na mwanzilishi anatakiwa alete ufafanuzi wa jinsi gani kifo cha Musiba kingemaliza malalamiko ya Wa TZ hapo Channel 10
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
hiyo hotel including zanzibar hotel, ni kawaida yao kuuza vyakula vilivyolala. Kama hujazoea kula viporo ukila ktk hotel hizo lazima tumbo lichachamae kama umelishwa sumu vile.

Hakuna sumu hapo. alikula uchafu tu.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
"mtu akikujua "una akili" na akakueleza upuuzi/ujinga na "ukaukubali na kuutekeleza" atakudharau"....na "ukiyakataa" atakuogpopa na kukuheshimu... mwl. J.k. Nyerere katika moja ya hotuba zake alisema maneno haya...wanatudaharau kwakuwa walitueleza ujinga na tukaukubali... Na ujinga huo ni "msomi ni yule anayeongea kiingereza na sio kiswahili na uchapakazi uliotukuka"... Kataa ujinga uheshimike
i agree with you 100%
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Tarehe 9/12/2010 Musiba alikula chakula katika hoteli ya MERR'Y HOTEL iliyopo Opposite na Zanzibar Hotel karibu na ofisi za channel Ten.
Unapokuwa kwenye mapambano jihadhari na kula kula hususani maeneo ya jumla........au vinginevyo utaona kilichomtoa nduli pangoni............
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Simsemei; ila nahisi alitaka kusema kwamba , Cyprian Musiba ndiye aliyeeongoza kikao hicho, na kwamba pengine alikuwa na mapendekezo mazito, hivyo, EL na RA ambao wanamkono kwenye Channel 10 wanaweza kushiriki hujuma.
Hata hivyo, kwa mtazamo wangu hii habari ina upungufu mkubwa, kwani kama kweli alilishwa sumu, kwanini :
1) Mwenye Hoteli asihojiwe
2) Mpishi na mhudumu wasihojiwe
Pia, kwanini akimbilie kwamba Alex Kobia anahusika eti kwa vile tu anauhusiano na kina Lowasa na Rostam?
Hii habari haijakamilika , na mwanzilishi anatakiwa alete ufafanuzi wa jinsi gani kifo cha Musiba kingemaliza malalamiko ya Wa TZ hapo Channel 10

Wewe ndo umeichakachua kabisaaaaaaaaaa hii tread!!
 
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
215
Likes
0
Points
33
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
215 0 33
I agree with you ni uchafu tu, tunaijua hiyo hotel ndio wenye tender ya kulisha wanafunzi wa Tumaini University, kula chakula chenye food poison hapo sio ajabu kabisa.
Hata hivyo tuhuma za kuwapa wageni dau kubwa haswa wakenya na West African kwa sasa limeshamiri kweli kweli. Tuna mpa pole Cyprian Musiba mpiganaji mwenzetu, akaze buti tu ni ajali kazini.

hiyo hotel including zanzibar hotel, ni kawaida yao kuuza vyakula vilivyolala. Kama hujazoea kula viporo ukila ktk hotel hizo lazima tumbo lichachamae kama umelishwa sumu vile.

Hakuna sumu hapo. alikula uchafu tu.
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Kwa nini channel ten inaongozwa na Mkenya ambaye anapata 10m wakati wafanyakazi wanapata laki tatu na wanadai mishahara lakini wanafukuzwa.
Mkenya huyo anasafiri kila wiki kwenda Kenya na anamiliki TV nchini Kenya
Je kuna haki???
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217