CV za Wabunge Wapya Chadema


Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
Peoples Power, Nguvu ya Wananchi ni nguvu ya Umma. Wanajamvi yeyote mwenye CV za hawa wabunge wafuatao wapya wanaoingia mjengoni atuwekee hapa tuwajue walisomea nini, wapi, wameisaidaje jamii so far,etc. lengo tuwajue vizuri kabla hawajaanza makeke yao Bungeni.
1. Tundu Lissu
2. John Mnyika
3. Vincent Nyerere
4. Hezekiah Wenje
5. Proffessor Kahigi
6. Lema(Arusha Mjini)
7. Sugu Joseph Mbilinyi(Mbeya Mjini)
8. Samson Highness (Ilemela)
etc
 

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
1. Majasiri wa kukataa Rushwa , walihongwa 900,000,000 kila mmoja wakataa
2. Uwezo mkubwa wa kujengo hoja na kushawishi, hawakutoa hongo hata kidogo lakini kwa hoja wakashawishi wakashinda (eg Sugu)
3.Uvumilivu mkubwa, walisubiri matokeo kwa siku 3 hadi 4 bila kulala
4.Utaalamu wa kuzingatia sheria za Nchi, CCM wamejaribu kutafuta walipojikwaa wamekosa

na nyingine nyingi
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,861
Likes
300
Points
180

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,861 300 180
Peoples Power, Nguvu ya Wananchi ni nguvu ya Umma. Wanajamvi yeyote mwenye CV za hawa wabunge wafuatao wapya wanaoingia mjengoni atuwekee hapa tuwajue walisomea nini, wapi, wameisaidaje jamii so far,etc. lengo tuwajue vizuri kabla hawajaanza makeke yao Bungeni.
1. Tundu Lissu
2. John Mnyika
3. Vincent Nyerere
4. Hezekiah Wenje
5. Proffessor Kahigi
6. Lema(Arusha Mjini)
7. Sugu Joseph Mbilinyi(Mbeya Mjini)
8. Samson Highness (Ilemela)
etc
Anza kuweka CV ya mjomba wako J. Komba kwanza.
 
Joined
Feb 16, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
0

Gokona

Member
Joined Feb 16, 2010
62 1 0
Tatizo lenu humu kwenye jamiiforums mmekaa kisiasa mtu anasema anaomba CV za wabunge hao wachadema mnakuwa wakali tatizo ni nini hawa ni waheshimiwa wabunge wateule wa jamhuri jitahidini maana tunajua wengine kwa elimu ya darasani mmefikia hatua ya elimu nzuri lakini ndani ya chama chenu uwezo unakuwa mdogo mmejaa chuki,kusema uongo,kutaka huruma kutoka kwa wananchi maana watu waliwadanganya mkaingia kwenye uchaguzi kwa kundi fulani likiwa nyuma yenu sasa pwaaaa jazba na pressure juu na hii imedhihirisha ukomaaavu cheche .Tupeni CV za hao jamaa zenu kama mnavyosema mnauwezo wa kuzipata za CCM leteni na CV za kina sugu hapa.
 

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,284
Likes
158
Points
160

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,284 158 160
1. Majasiri wa kukataa Rushwa , walihongwa 900,000,000 kila mmoja wakataa
2. Uwezo mkubwa wa kujengo hoja na kushawishi, hawakutoa hongo hata kidogo lakini kwa hoja wakashawishi wakashinda (eg Sugu)
3.Uvumilivu mkubwa, walisubiri matokeo kwa siku 3 hadi 4 bila kulala
4.Utaalamu wa kuzingatia sheria za Nchi, CCM wamejaribu kutafuta walipojikwaa wamekosa

na nyingine nyingi
prove beyond reasonable doubt about the allegation?

hii ndiyo inaharibu image ya chadema, uongo uongo badala ya kujenga hoja za msingi
 
Joined
Jan 26, 2010
Messages
63
Likes
4
Points
15

kizomanizo

Member
Joined Jan 26, 2010
63 4 15
John Mnyika aliniacha shule O-Level (1998) Maua Seminary alimaliza na aligonga A 9 na C ya English. A-Level alienda Tambaza ila sidhani kama lipata mafanikio kama mwanzo(maoni yangu tu) na nadhani aliirudia tena A-level an kupata matokeo mazuri hivyo kwenda kusoma chuoni na hatimaye CHADEMA.

Ya Bw. Lema sijui nani anaweza kuongea maana hapa Arusha inafahamika kwamba jamaa kamaliza form 4 na div mbovu kiasi na jakusoma A--level ila mwishoni amefanya certificate flani ya Computer (Sina uhakika hapa) ila wadau wengi wanasema ni magumashi. (Tumemchagua kwa sababu tumechoka na walokuwepo wenye elimu na pesa ila hakuna walichofanya, ona njia ya kuelekea mtaani kw
etu ilivyo).


13307_392151035137_772270137_3855039_682040_n.jpg
 

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,375
Likes
3,962
Points
280

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,375 3,962 280
John Mnyika aliniacha shule O-Level (1998) Maua Seminary alimaliza na aligonga A 9 na C ya English. A-Level alienda Tambaza ila sidhani kama lipata mafanikio kama mwanzo(maoni yangu tu) na nadhani aliirudia tena A-level an kupata matokeo mazuri hivyo kwenda kusoma chuoni na hatimaye CHADEMA.

Ya Bw. Lema sijui nani anaweza kuongea maana hapa Arusha inafahamika kwamba jamaa kamaliza form 4 na div mbovu kiasi na jakusoma A--level ila mwishoni amefanya certificate flani ya Computer (Sina uhakika hapa) ila wadau wengi wanasema ni magumashi. (Tumemchagua kwa sababu tumechoka na walokuwepo wenye elimu na pesa ila hakuna walichofanya, ona njia ya kuelekea mtaani kwetu ilivyo).


13307_392151035137_772270137_3855039_682040_n.jpg
Heshima kwako Kizomanizo.

Mkuu asante sana umejaribu kutoa majibu ambayo wengi wamekwepa kwa makusudi.Kuna kipindi unafika unawashangaa watu hapa Jamvini habari wanazotaka ni kusifia CHADEMA tu ukikosoa utapachikwa majina ya ajabu ajabu.Mleta mada kaomba CV za wabunge wa CHADEMA kama unajua unatuambia kama hujui unakaa kimya.

Mkuu wangu CV ya Godbless Lema ni ya hovyo kuliko nilivyofikiri mwanzo.Jamaa alishindwa kufaulu mtihani wa form II kuingia form III.Ana cheti cha lugha ya kiingereza miezi 3 KIMAHAMA mkabala na Golden Rose.Mkuu mambo mengine labda ajiendeleze baada ya kuwa mheshimiwa kazi hii namwachia kamanda PakaJimmy anaweza kumshauri.

Mkuu ni kweli Lema amechaguliwa kwasababu watu wameichoka CCM si kwa ubora wa kujenga hoja hata kidogo.

 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
335
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 335 180
Heshima kwako Kizomanizo.

Mkuu asante sana umejaribu kutoa majibu ambayo wengi wamekwepa kwa makusudi.Kuna kipindi unafika unawashangaa watu hapa Jamvini habari wanazotaka ni kusifia CHADEMA tu ukikosoa utapachikwa majina ya ajabu ajabu.Mleta mada kaomba CV za wabunge wa CHADEMA kama unajua unatuambia kama hujui unakaa kimya.

Mkuu wangu CV ya Godbless Lema ni ya hovyo kuliko nilivyofikiri mwanzo.Jamaa alishindwa kufaulu mtihani wa form II kuingia form III.Ana cheti cha lugha ya kiingereza miezi 3 KIMAHAMA mkabala na Golden Rose.Mkuu mambo mengine labda ajiendeleze baada ya kuwa mheshimiwa kazi hii namwachia kamanda PakaJimmy anaweza kumshauri.

Mkuu ni kweli Lema amechaguliwa kwasababu watu wameichoka CCM si kwa ubora wa kujenga hoja hata kidogo.
Mkuu Ngongo,

Inapofikia habari za G.Lema basi kwako ni burdaaani kubwa sana, maana kutwa kucha unajikaririsha habari zake!
Mkuu, elimu haina mwisho, umri unamruhusu, atasoma taratibu.Mbona akina Diallo na umri wao wamesoma uzeeni na kujiongezea maarifa, itashindikana kwa Lema ambae yuko kwenye mid-thirties?
 

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,375
Likes
3,962
Points
280

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,375 3,962 280
Mkuu Ngongo,

Inapofikia habari za G.Lema basi kwako ni burdaaani kubwa sana, maana kutwa kucha unajikaririsha habari zake!
Mkuu, elimu haina mwisho, umri unamruhusu, atasoma taratibu.Mbona akina Diallo na umri wao wamesoma uzeeni na kujiongezea maarifa, itashindikana kwa Lema ambae yuko kwenye mid-thirties?
Mkuu PakaJimmy

Ndiyo maana nikasema unaweza kumsaidia !.
 

Far star

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
0

Far star

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
139 0 0
prove beyond reasonable doubt about the allegation?

hii ndiyo inaharibu image ya chadema, uongo uongo badala ya kujenga hoja za msingi
wewe mambo ya cv yatakusaidia nini, ukisema hivyo mbona ccm kuna watu hata cv hawana kabisa, wameingia kwa kuiba kura na hii ndio cv na sifa kuu ya wabunge wa ccm.
 
Joined
Nov 6, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0

Peter Kings

Member
Joined Nov 6, 2010
11 0 0
Mimi naomba nichangie kwa hao ambao wanamponda Lema kwamba hajasoma.
Labda tuambiane ni vigezo gani vinatumika ili kusema mtu amesoma au hajasoma? Nafikiri most us will count number of years one has
in class. Hii dhana ndo inatufanya tunakuwa na viongozi wabovu katika nchi yetu. Baraza la mawaziri la TZ linaloishia lilikuwa na maprofessor
kati ya 6-0 na PhD,s holders 10-14 lakini tupime performance ya serikali kwa ujumla. Sisemi kwamba tunatakiwa kuwa na viongozi ambao
hawajasoma NO, ila pima uwezo wa kiongozi kwa hoja zake, anavyo jieleza na mambo ailiyofanya.

Mimi namjua Lema na nimeshakaa nae mara nyingi hapa Arusha. sijawahi kumuuliza elimu yake bali kwa kumsikiliza ni mtu mweye uwezo
mkubwa sana wa kujenga hoja, kujieleza kiufasaha na ana msimamo. Kama ningependa kum rate kielimu basi ningesema ana MASTERS
DEGREE TENA YA MIAKA YA NYUMA na siyo hizi za sasa hivi (VODA FASTA) mtu kapata first degree yake PASS na ana qualify kufanya Masters.

Kwahiyo kama amesoma kimahama au popote mimi napenda kukuambia Lema ana uwezo mkubwa pamoja na elimu yake ya kimahama.
Angalia nchi kubwa duniani zimeongozwa na akina nani na ZIKO WAPI.
 

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
Du! hii kali
1. Majasiri wa kukataa Rushwa , walihongwa 900,000,000 kila mmoja wakataa
2. Uwezo mkubwa wa kujengo hoja na kushawishi, hawakutoa hongo hata kidogo lakini kwa hoja wakashawishi wakashinda (eg Sugu)
3.Uvumilivu mkubwa, walisubiri matokeo kwa siku 3 hadi 4 bila kulala
4.Utaalamu wa kuzingatia sheria za Nchi, CCM wamejaribu kutafuta walipojikwaa wamekosa

na nyingine nyingi
 

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,534
Likes
20
Points
0

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,534 20 0
Heshima kwako Kizomanizo.

Mkuu asante sana umejaribu kutoa majibu ambayo wengi wamekwepa kwa makusudi.Kuna kipindi unafika unawashangaa watu hapa Jamvini habari wanazotaka ni kusifia CHADEMA tu ukikosoa utapachikwa majina ya ajabu ajabu.Mleta mada kaomba CV za wabunge wa CHADEMA kama unajua unatuambia kama hujui unakaa kimya.

Mkuu wangu CV ya Godbless Lema ni ya hovyo kuliko nilivyofikiri mwanzo.Jamaa alishindwa kufaulu mtihani wa form II kuingia form III.Ana cheti cha lugha ya kiingereza miezi 3 KIMAHAMA mkabala na Golden Rose.Mkuu mambo mengine labda ajiendeleze baada ya kuwa mheshimiwa kazi hii namwachia kamanda PakaJimmy anaweza kumshauri.

Mkuu ni kweli Lema amechaguliwa kwasababu watu wameichoka CCM si kwa ubora wa kujenga hoja hata kidogo.

[/QUOTEE

Elimu haina uhusiano wowote na uongozi wa mtu, acha kujidai umekuwa na eurocentric views....mbona vijijini tuna wazee kibao ambao hata shule hawajaenda na bado wanaongoza vizuri sana kwa charisma walizopewa na mwenyezi Mungu??? mie simchagui mtu kwa kuangalia elimu yake au title aliyonayo. kwanza wengi wa wabunge wanajiita madokta ila kichwani zero na wapo wenye elimu ya kawaida lakini huwashindi kwa hoja. Acha kufuatilia CV coz haimaanishi kuwa na elimu ndio uwe kiongozi, mbona DK Batilda hakushinda kama elimu ingekuwa kigezo??? Title kuubwa lakini kashindwa na dogo Lema coz Dada Batilda alishindwa kujenga hoja kutushawishi wana A town tumkubali, Lema unayemuona wa OVYO ndio Mbunge wetu mpendwa na tuna imani naye...elimu yake hainihusu cha muhimu maendeleo. Nawakilisha A town.
 

Forum statistics

Threads 1,204,087
Members 457,130
Posts 28,140,823