CV ya Waziri Kivuli Miundombinu Ujenzi na Uchukuzi Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Waziri Kivuli Miundombinu Ujenzi na Uchukuzi Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jun 21, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    [h=2]Member of Parliament CV[/h] [TABLE]
    [TR]
    [TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%, align: center"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name: [/TD]
    [TD]Said[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name: [/TD]
    [TD]Amour[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Arfi[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent: [/TD]
    [TD]Mpanda Mjini[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party: [/TD]
    [TD]CHADEMA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location: [/TD]
    [TD]P.O.Box 77, Mpanda[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone: [/TD]
    [TD]+255 786 001122/+255 767 001122[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail: [/TD]
    [TD]safri@parliament.go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status: [/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth [/TD]
    [TD]9 February 1952 [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="width: 35%"]School Name/Location [/TH]
    [TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
    [TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
    [TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
    [TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Mpanda Day Middle School[/TD]
    [TD="align: center"]Primary Education[/TD]
    [TD="align: center"]1962[/TD]
    [TD="align: center"]1966[/TD]
    [TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]N.A. Inyonga Primary School, Mpanda[/TD]
    [TD="align: center"]Primary Education[/TD]
    [TD="align: center"]1958[/TD]
    [TD="align: center"]1962[/TD]
    [TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Railway Training School, Nairobi[/TD]
    [TD="align: center"]Short Course[/TD]
    [TD="align: center"]1972[/TD]
    [TD="align: center"]1972[/TD]
    [TD="align: center"]CERTIFICATE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]




    JF Daima:A S-coffee:
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    da inatosha sana hasa hiyo ya rail way training,ni heri kutokuwa na kitu kuliko kuwa professor na ukau suport ujinga au kuwa professor maji marefu
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Weka ya Dr Kikwetendule............
     
  4. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Weka ya mr dhaifu
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Weka ya Jah people!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Heri yake huyu alliyepewa elimu ndogo lakini akapewa akili nyingi ya utendaji kuliko wabunge wa magamba wenye elimu ya kufoji, akili kiduchu
     
  7. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mbona ya dr. Dhaifu hujaweka?
     
  8. O

    Original JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kusoma ni kuelimika wala si kuelewa mambo. Kinachotakiwa ni kuelewa ili utende vyema katika utendaji wako. Huyu mbunge wa chadema anatosha sana kwani anauelewa mkubwa katika maisha. Kama wasomi wa ccm wanasupport bajeti ya kipuzi lakini huyu mbunge anapinga kwani anaouelewa mpana.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nchi zote dunia ni zenye mafanikio makubwa zimewekeza ktk railway systems,ni vyem tukiwa na watu wenye uwelewa mkubwa ktk mambo ya railway system maana ndio usafiri pekee ulio wa uhakika na uchache wa ajari,huku tulipo watu wengi wanatumia usafiri wa reli ingawaje mabasi yapo lakini si kwa safari ndefu.so mtu kama huyo mazingira tulipo ndio wanaowatumia kwani yupo ktk fani ambayo amesomea kuliko kumweka mtu ilimradi awepo.ingawaje namkubari sana Dr Mwakyembe kwani ni mwepesi na msimamizi mzuri wa mambo kwa hiyo akiwa na watu wajuzi kama hao mambo yatakwenda
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wanaomuita JK dhaifu wanamatatizo ya afya ya akili na wanahitaji tiba Psychotherapy kwa miezi tisa,tatizo hili huchangiwa pia na njaa
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,096
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Duh!!Haya bana!!
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili Jembe, Shule ya kutosha ipo!
     
  13. t

    tongi JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo lenu mnafikiri elimu cheti, wakati mnatafuta vyeti muwe wezi tu, wote waliotoa wanataaluma wenye vyeti vya mwanzo duniani hawakuwa ne vyeti hivyo walikuwa watu wenye akili za kuzaliwa, wagunduzi, wachambuzi, na wanajimu mahiri, n
     
  14. B

    Bull JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CV ya mwenyekiti wao Mbowe Na katibu wao Mchungaji Slaa ndo vichekesho, bora ya huyo mbunge ana utaalam wa Rail ambay nimuhimu sana kwa nchi yetu
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hao maprofesa na maDr.wa ccm wamewasaidia nn wananchi kuondokana na umaskini
     
  16. n

    nya2nya2 Senior Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unsemaje mbona hueleweki ,we jamaa hunaga cha kufanya,mbona nyie magamba dhaifu sana
     
  17. mashami

    mashami Senior Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni bora kuwa na akili ndogo ukawa na uelewa mpana kutafakari mambo kuliko kuwa na udr/masters/phd.DHAIFU
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    John Mnyika Elimu yake ni utata mtupu ukienda kwenye tovuti ya bunge kaifuta CV yake watu wasione ni udhaifu mkubwa sana.
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    so what?huyo dr wenu aliyetetemeka huko nje,we dont gv a **** about paper and such staff we want people who can think critically and bring a change,did your grandpa build local roads with a degree?
     
  20. m

    mtume pauli Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chenge, balali, ,,, tuliskia wana elimu kubwa tena za ulaya wakaishia kutuibia mabilioni. uzalendo, uwajibikaji, busara na hekima havihitaji kuwa na vyeti vinvojaza sanduku. elewa toka leo ewe usiyejua.
     
Loading...