CV Writing Guideline


Titus

Titus

Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
80
Likes
0
Points
13
Titus

Titus

Member
Joined Jul 28, 2007
80 0 13
mkuu nashukuru kwa huo mwongozo, najua hukupata muda wa kufanya ile ya kwang but i'll try to make use of the pages u've recommended.
hongera kwa juhudi yako mkubwa
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
mkuu nashukuru kwa huo mwongozo, najua hukupata muda wa kufanya ile ya kwang but i'll try to make use of the pages u've recommended.
hongera kwa juhudi yako mkubwa
New_Image.JPG


The issue is not only writing a good CV...
 
K

Kacharimbe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
204
Likes
11
Points
35
Age
41
K

Kacharimbe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
204 11 35
safi. Ingawa ninavyofahamu mimi uandishi wa cv kwa kazi za bongo ni tofauti na kazi za wenzetu huko nje. Ukiandika cv za kiulaya, bongo itatupwa kapuni
 
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
961
Likes
25
Points
35
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
961 25 35
safi. Ingawa ninavyofahamu mimi uandishi wa cv kwa kazi za bongo ni tofauti na kazi za wenzetu huko nje. Ukiandika cv za kiulaya, bongo itatupwa kapuni
Si kweli,BTW umeshawahi kufundishwa chuoni au popote jinsi ya kuandika CV kwa hiyo format ya kazi za Bongo?If not acha watu wapate maujuzi JF period!
 
A

AbsoluteCV

New Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
34
A

AbsoluteCV

New Member
Joined Oct 30, 2011
1 0 0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Peleka vyuo vikuu vya tanzania ambako watu wanakaa miaka nne kujifunza kuandika cv
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,108