Culture Music Group na Bi Kidude: Mabalozi wetu ambao serikali haiwajali


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Kusema ukweli mimi ni mbovu mbovu sana wa ORIGINAL TAARAB vikundi kama CULTURE,MALINDI,IKHWAN SAAFA au KIDUMBAK na wala si mpenzi wa MIPASHO kama Melody na TOT ambao

kusema kweli roho yangu imefajirika mno kupata hii link na hawa jamaa wanatuwakilisha vizuri sana kwa kweli. Of course CD yao niliiona VIRGIN STORE ni £15 na wazungu wananunua

Je kuna mtu anajua kwa nini hawa na BI KIDUDE hawajatambuliwa vilivyo na serikali kwa contribution yao katika kuendeleza utamaduni wetu?

hebu bonyeza hii link:

[mp3]http://content.digitalwell.washington.edu/isilon/1/8/8b/8b3e2d30-95b4-45e1-bccd-32e6e756b81b.mp3[/mp3]

Culture%20Musical%20Club2.jpg


Culture%20Musical%20Club1.jpg

yaani hapa ninamiss chai ya rangi iliyopikwa na karafuu tu

daym naanza kuwa home sick now. Its sad kwenye ziara yao ya Ulaya hawaji London na kusema kweli nini niko radhi kulipa hata £40 kwenda kwenye onyesho lao

anywa Ijumaa njema waheshimiwa

Culture%20Musical%20Club3.jpg


Culture%20Musical%20Club4.jpg


ZIFF-2002,-Herb-Fenstein-04.jpg


Culture%20Musical%20Club5.jpg


hivi kumbe bi ZUHURA kahamia CULTURE? Tangu lini?

This is a good move kwa kweli
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Over a year ago.. niliona ni vizuri kama Serikali ingempatia Bi. Kidude Nishani ya Shaaban Roberts.. lakini kama ilivyo kawaida hadi watu wafe ndiyo "tuwaenzi" inapokuja...
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Over a year ago.. niliona ni vizuri kama Serikali ingempatia Bi. Kidude Nishani ya Shaaban Roberts.. lakini kama ilivyo kawaida hadi watu wafe ndiyo "tuwaenzi" inapokuja...
yeah its sad, halafu hivi unajua kama CULTURE CLUB has been around since 1950's?

wazungu wanalipa top dollar kuwaona hawa jamaa....

halafu hiyo video yao ambayo wako SEATTLE ni priceless

MKJJ hebu ifanyie ufundi ieke kule kwenye website yao

yaani mimi hapa nilipo nasikiliza hivi vitu kuku na type na roho yangu imetulia tuliiiii

Unjaua kwa muziki kama huu unaweza kumchukua wife mkaenda kuwatazama bila wasi wasi wa kuwepo kwa nyimbo za matusi kama kwenye MIPASHO ndio maana nikasema hii ni TAARAB original

ama kweli muziki ni dawa!


http://www.seattlechannel.org/videos/video.asp?ID=4057
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,145
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,145 280
Over a year ago.. niliona ni vizuri kama Serikali ingempatia Bi. Kidude Nishani ya Shaaban Roberts.. lakini kama ilivyo kawaida hadi watu wafe ndiyo "tuwaenzi" inapokuja...
Nakubaliana na wewe kwa ujumla, kuwa Bi Kidude anatisha. Huku nje ya nchi huyu mwanamama ni maarufu sana na kila mara huwa nikiwaambia watu natokea Tanzania huwa wananiuliza sana habari za Bi Kidude.
Ni vyema kama serikali ingemtuza akiwa angali hai. COSOTA wangemfikiria kwa suala hili.
 
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2006
Messages
448
Likes
16
Points
35
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2006
448 16 35
Naungana na waTZ wengine kuwa hawa ndo mabalozi wetu nje ya nchi, pia wanahitaji kupewa tuzo ya taifa.

Nawafanisha na hawa wa Cuba wajulikanao kama;
Buena Vista Social Club, na weshaingizia CUBA mamilioni.

Tatizo letu Watz ni kuwa kama hakuna ulaji hakuna hata kiongozi atakayewatazama mara mbili.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,145
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,145 280
COSOTA ndio akina nani ?
Spoila, COCOTA ni Chama Cha Hakimiliki Tanzania (Copyright Society of Tanzania). Kazi yao ni kusimamia haki na kazi za wasanii Tanzania, ili kulinda haki zao. Pia wana kazi ya kunyoosha mambo katika sanaa mbali mbali (kufungia kazi za sanaa zisizofuata maadili)pamoja na kulipa mirahaba (loyalty) ya kazi za wasanii pale zinapotumika.

Mfano, wao inatakiwa walinde kazi za wasanii mbali mbali dhidi ya wanaonakili bila ruhusa, kutumia kazi ya msanii bila ruhusa na kudhibiti migongano ya kimaslahi dhidi ya wasanii (kuibiana kazi za sanaa). Wasanii kwa maana ya hapa ni kama vile wachonga vinyago, wapiga ngoma za asili, wanamuziki, wachoraji wa vikaragosi, waandikaji wa mabango nk. Pia kazi za watunzi wa vitabu, washairi na filamu nao hulindwa na taasisi hii.

Ila bado kwa nchi yetu taasisi hii haijaonyesha makali yake hasa, ingawa baadhi ya wamiliki wa kazi za sanaa wameshaanza kupata mafao yao ya mirahaba, kutokana na matumizi mbali mbali ya kazi zao. Bado hawajafanikiwa kudhibiti wizi wa kazi za sanaa.

Nadhani kwa ufafanuzi huu mdogo utaelewa maana ya COSOTA.

Kwa habari zaidi pitia tovuti yao katika (http://www.cosota-tz.org/frameset-t5.html)
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
GAME,
Mbona ndugu yangu Tz mipasho ndo iko juu sana? Ni kipi kinakuvutia ktk 'Taarabu Original'?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,604
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,604 280
Nimetune Clouds FM, Kipindi ni leo tena.

Nimetune hiki kipindi ili kumsikiliza huyu mwanamama mwenye umri wa miaka 103 ambaye bado anafanya muziki licha ya kuwa na umri mkubwa namna hii.

Alichonifurahisha Bi Kidude ni kuongea ukweli kuwa yeye ni mlevi wa konyagi na pia anavuta sigara.

Amesema bangi hajawahi kuvuta maishani mwake mwote.

Wasanii wetu wa kizazi kipya, bangi kwao ndio kifungua kinywa chao.
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,115 65 145
Msanii Bi Kidude, bado yupo jukwaani?

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=iHVm41pYJCk&feature=related[/ame]


[ame]http://www.youtube.com/watch?v=1dxDpWq5H8Y[/ame]
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Bi Kidude
Its time the curtains fall and leave the legend behind and you will be respected.
 
J

JMU

Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
8
Likes
0
Points
3
J

JMU

Member
Joined Jul 21, 2009
8 0 3
Wana Jamii Forum,

Bi Kidude, tales of a living legend, ni kitabu kilichoandikwa na Ali Saleh na wenzake. Kitabu hiki kilichojaa picha za bi Kidude, kinazungumzia maisha yake, kama anavyoyaeleza yeye mwenyewe, na jinsi anavyoelezea mila, desturi na tamaduni za wazanzibari. Kwa wale wanaotambua kazi zake na mchango wake katika kukuza sanaa nchini basi ni vema mkakipata kitabu hiki.

JMU
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,604
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,604 280
Bi Kidude
Its time the curtains fall and leave the legend behind and you will be respected.
Unampa ushauri wa kwa kiingereza kwani umemsomesha wewe?
Just a joke......
 
I

Irizar

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
217
Likes
4
Points
0
I

Irizar

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
217 4 0
jamani njaa, njaa, njaa, njaa apumzike atakula nini???????!!!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
anaweza akadondokea huko jukwaani ..naona kama ni muda muafaka kwake kupumzika
 
Ninja

Ninja

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
335
Likes
305
Points
80
Ninja

Ninja

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
335 305 80
anaweza akadondokea huko jukwaani ..naona kama ni muda muafaka kwake kupumzika
Haya unayoyasema wewe, alishauriwa hivyo tangu miaka 30 iliyopita tena wakamwambia aache sigara ingemuua ndani ya miaka mitano tu. Mpaka sasa anadunda na fegi anapiga mtindo mmoja. Na mwaka huu anagombea urais. Kura yangu anayo.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Haya unayoyasema wewe, alishauriwa hivyo tangu miaka 30 iliyopita tena wakamwambia aache sigara ingemuua ndani ya miaka mitano tu. Mpaka sasa anadunda na fegi anapiga mtindo mmoja. Na mwaka huu anagombea urais. Kura yangu anayo.
hahahah heheheh umenifurahisha mpendwa
siku njema
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Haya unayoyasema wewe, alishauriwa hivyo tangu miaka 30 iliyopita tena wakamwambia aache sigara ingemuua ndani ya miaka mitano tu. Mpaka sasa anadunda na fegi anapiga mtindo mmoja. Na mwaka huu anagombea urais. Kura yangu anayo.

Na VALUE-a brand whisky-kama kawa
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328