CUF yalalmika sukari iliyokamatwa mkoani Mara kugawiwa watu wa Igunga


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Naibu katibu mkuu wa CUF, Julius Mtatiro amalalmikia kitendo cha chama kimoja (hakukitaja) kuamua kuleta sukari iliyokamatwa huko mkoa Mara kuileta Igunga na kugawiwa wananchi. Anasema hiyo ni hongo.

Aidha amelalamiikia uamuzi wa serikali ya CCM kuamua kugawa mahindi kwenye vijiji vilivyokumbwa na njaa kuanzia wiki hii, akisema nayo pia hiyo ni hongo.

Kuhusu sukari lazima itakuwa ni CCM, kwani chenyewe ndicho kina uwezo wa kufanya hivyo kutokana na serikali yake kusimamia zoezi la kukamata kamata sukari huko Mara.

Taarifa ya Channel Ten usiku huu.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Naibu katibu mkuu wa CUF, Julius Mtatiro amalalmikia kitendo cha chama kimoja (hakukitaja) kuamua kuleta sukari iliyokamatwa huko mkoa Mara kuileta Igunga na kugawiwa wananchi. Anasema hiyo ni hongo.

Aidha amelalamiikia uamuzi wa serikali ya CCM kuamua kugawa mahindi kwenye vijiji vilivyokumbwa na njaa kuanzia wiki hii, akisema nayo pia hiyo ni hongo.

Kuhusu sukari lazima itakuwa ni CCM, kwani chenyewe ndicho kina uwezo wa kufanya hivyo kutokana na serikali yake kusimamia zoezi la kukamata kamata sukari huko Mara.

Taarifa ya Channel Ten usiku huu.
Chama cha magamba na serikali yake hawajawahi kuishiwa vioja hata siku moja. Hiyo sukari inatolewa bure huko igunga au inauzwa?

Kuhusu kugawa mahindi si mbaya kama serikali inafanya hivyo katika wilaya zote zenye njaa na uhaba wa chakula lakini kama ni igunga pekee hiyo ni rushwa ya wazi wazi.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Naibu katibu mkuu wa CUF, Julius Mtatiro amalalmikia kitendo cha chama kimoja (hakukitaja) kuamua kuleta sukari iliyokamatwa huko mkoa Mara kuileta Igunga na kugawiwa wananchi. Anasema hiyo ni hongo.

Aidha amelalamiikia uamuzi wa serikali ya CCM kuamua kugawa mahindi kwenye vijiji vilivyokumbwa na njaa kuanzia wiki hii, akisema nayo pia hiyo ni hongo.

Kuhusu sukari lazima itakuwa ni CCM, kwani chenyewe ndicho kina uwezo wa kufanya hivyo kutokana na serikali yake kusimamia zoezi la kukamata kamata sukari huko Mara.

Taarifa ya Channel Ten usiku huu.
Mtatiro angalia utafokewa mbona siri za familia unapeleka kwa majirani?
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
inamaana wasimamizi wa uchaguzi hawapo? hizo rushwa hawazioni?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,095
Likes
1,424
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,095 1,424 280
Kwa kweli Magamba naona kwisha kabisa. Bado kuchakachua tu
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Hizi rushwa wakusanye evidence vizuri ili magamba wakishinda ni kuupinga ushindi huo mahakamani.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,607
Likes
3,777
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,607 3,777 280
katika utawala wa jk tutamkumbuka kwa jambo moja tuu-kugawa vyandarua visivyo na kiwango kwa kila kaya!hivyo ni kawaida ya ccm kuhonga kwa vitu vya upuuzi
 

Forum statistics

Threads 1,213,508
Members 462,174
Posts 28,480,243