CUF ya Lipumba yasema itashiriki Uchaguzi Mdogo wa Agosti 12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF ya Lipumba yasema itashiriki Uchaguzi Mdogo wa Agosti 12

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Queen V, Jul 9, 2018.

  1. Queen V

    Queen V JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2018
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 595
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 180
    Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Magdalena Sakaya ambaye ytuko upande wa Profesa Lipumba amesema chama hicho kitashiriki uchaguzi wa ubunge katika majimbo ya Buyungu, Jangombe na kwenye Kata 79.

    Akizungumza jana Sakaya alisema chama hicho kimepokea barua kutoka Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), kikielezwa kuwa majimbo na kata hizo, yapo wazi.

    Alisema kutokana na mabadiliko yaliyofanyika NEC na katika vyombo vya Dola ni wazi kuwa wataibuka na ushindi katika chaguzi hizo

    “Naomba ifahamike kuwa CUF ipo moja na uamuzi wa chama ni kushiriki uchaguzi, wanachama wasisikilize maneno ya watu ambao hawahusiki na chama," alisema Sakaya.

    Alisema wapo wanaojitambulisha kuwa viongozi wa CUF wanasema hawatoshiriki, si kweli wamachama na wenye nia ya kutaka kugombea ubunge na udiwani wajitokeze.

    "Uchaguzi wa ubunge jimbo la Kinondoni tulilalamikia utaratibu ulivyokuwa na namna NEC walivyokiuka. Ila kw amabadiliko yaliyofanyika sasa, naamini hali itakuwa nzuri,” alisema Sakaya.

    Pia nae Profesa Ibrahim Lipumba amewataka wanachama kuzipuuza habari kuwa wamesusia kushiriki chaguzi hizo.

    Chanzo: Mpekuzi
     
  2. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2018
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 20,665
    Likes Received: 44,118
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni ccm B sio cuf
     
  3. Dharra

    Dharra JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2018
    Joined: Jun 23, 2017
    Messages: 552
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 180
  4. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 3,155
    Likes Received: 2,900
    Trophy Points: 280
    Hiki chama hasa upande huu wa akina sakaya na lipumba ndio chanzo cha matatizo katika nchi yetu! Tusiwe tunauliza tanzania ni nani katuloga!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...