CUF wanavyojua kuomba Kura Igunga - kwanini wasipewe?.. amua mwenyewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wanavyojua kuomba Kura Igunga - kwanini wasipewe?.. amua mwenyewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 30, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,360
    Likes Received: 6,377
    Trophy Points: 280
    Mashindano ya namna kwa kweli inaweza kuwa ngumu huko Igunga.

    Anafaa kubandika tangazo 1 (800x534).jpg

    Anafaa pa kuweka tangazo 2 (800x534).jpg

    anafaa limekaa vizuri hapa 3 (800x534).jpg

    anafaa kubandika tangazo 4 (534x800).jpg

    Eti alisema anabandika vipeperushi vya mgombea wa Chama cha Wananchi (CUF) kwenye mwili wa huyu dada, hapa ilikuwa ni kwenye viwanja vya Barafu mjini Igunga wakati wa mkutano wa kampeni za mgombea Ubunge Leopold Mahona jana (Picha kutoka kwa Elia Mbonea - Igunga).

    Swali: Katika mazingira ya namna hii vyama kama CCM na CDM vina nafasi gani... ?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    ing'ekuwa ni chadema waiskam wangetoa tamko pamoja na kwamba dada mwenyewe na baibui...lol
     
  3. Speed

    Speed Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi sasa sijakupata mwanakijiji, unataka tuchambue aina hii ya campaign au tutafakari picha jinsi zilivyokuwa zinabandikwa au nafasi ya CCM na CHADEMA igunga kwa style ya campaign za CUF?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    duh! maendeleo na demokrasia ya kisasa!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    mbona bakwata iko kimya?
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umoja wa mau lamaaa wako wapi kwa hili??
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,007
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    anambandika kisha baadae anambandua
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umoja wa maulamaaa wapo???
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,988
    Likes Received: 3,736
    Trophy Points: 280
    oops... that was damn close!
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,127
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Ninavyojua mimi Bakwata ni kitengo cha propaganda cha CCM.
     
  11. samito

    samito JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri WAISMAM watoe tamko... si wanambandika kwenye masaburi ya dada wa kiismam..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mimi nimeipenda hii picha..

    [​IMG]
     
Loading...