Cuf wamelishwa pipi na ccm


M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
CUF ni chama cha watu watano ambao CCM iliwaainisha na kujua kuwa walikuwa wanataka madaraka tu basi. Watu hao ni Maalim seif, Prof Lipumba, Juma Duni, Jussa na Hamad Rashid. wengine wote kwenye hicho chama ni wafuata mkumbo na hawana wanacho kiweza.
Baada ya Dr. Shein kuwateua Maalim Seif na Juma Duni kwenye serikali yake amekamilisha mzunguko alioanzisha B.Mkapa kumteua Hamad Rashid kuwa mbunge na J.Kikwete kumteua Jussa ktk bunge lililopita. Sasa hivi CUF watajipendekeza kwa namna yoyote ile, ili CCM wawaonee huruma wamteuwe Lipumba naye angalau aingie bungueni.

Sasa CUF hawawezi kusema chochote dhidi ya CCM maana sasa wenyewe ni wafadhiliwa wa chama cha Mafisadi!
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
CUF wameisha olewa na CCM wewe unategemea nini mtu na mkewe?
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Kwa staili hii ya CUF kwa kweli ni kama hatuna upinzani maana walilia sana kumbe wanataka madaraka sasa wamepewa wananyamaza ''' kweli ukistaajabu ya Musa utaona Ya Firauni '''
 
kagumyamuheto

kagumyamuheto

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
286
Likes
0
Points
0
kagumyamuheto

kagumyamuheto

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
286 0 0
Toeni chuki zenu hapa. Cuf wanastahili. Wamepoteza damu nyingi kupigania haki. Chadema hawajapoteza damu hata moja ila tumeona "wameua". Mtaingiza nchi pabaya. Mnaibua hoja mfu. Mmsehau prof. Alivunjwa mkono kwa kudai haki. Dr. Kavunjika mkono ******. Kuweni rational!!!
 
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
733
Likes
17
Points
35
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
733 17 35
Lakini usimtukane mamba wakati hujavuka mto, leo cuf usishangae kesho chadema wakabadili misimamo...
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Toeni chuki zenu hapa. Cuf wanastahili. Wamepoteza damu nyingi kupigania haki. Chadema hawajapoteza damu hata moja ila tumeona "wameua". Mtaingiza nchi pabaya. Mnaibua hoja mfu. Mmsehau prof. Alivunjwa mkono kwa kudai haki. Dr. Kavunjika mkono ******. Kuweni rational!!!
Huna any rationalism,Cuf walistahili nini? kunyang'anywa ushindi wao chaguzi zote zlizopita?is that what you mean they deserve!!!.Wamepigania haki yaooo! je wameipata? just tell us haki gani wameipata,kuteuliwa kuwa viongozi ktk serikali sidhani kama ndicho walokuwa wakipigania.Walopoteza damu ni wazanzibari walohitaji ushindi wao,hawajaupata hadi leo.Chadema wanahaja gani ya kumwaga damu kudai haki yao?? hawa ndio rational,wanaofuata mianya ya kisheria na katiba kudai haki yao pasi na kumwaga damu.Dr kavunjika mkono akiwa kazini wakati wa campain,Prof alivunjika mkono akiwa kazini pia,na si katika yale mapambano ya wanzanzibari na askari.Would you be a great thinker please!!
 
S

Shkh Yahya

Senior Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
100
Likes
2
Points
0
S

Shkh Yahya

Senior Member
Joined Oct 1, 2010
100 2 0
Toeni chuki zenu hapa. Cuf wanastahili. Wamepoteza damu nyingi kupigania haki. Chadema hawajapoteza damu hata moja ila tumeona "wameua". Mtaingiza nchi pabaya. Mnaibua hoja mfu. Mmsehau prof. Alivunjwa mkono kwa kudai haki. Dr. Kavunjika mkono ******. Kuweni rational!!!
Dr. alivunjika mkono, umasehau?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Wamelishwa ile kitu ya tabora
 
M

Mswahela

Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
88
Likes
0
Points
0
M

Mswahela

Member
Joined Feb 16, 2009
88 0 0
CUF ndio tayari yamewakuta
Wakati Wabunge wa CHADEMA wanatoka nje ya ukumbi wa Bunge jana, Wabunge wa CUF waliungana na CCM kuimba wimbo wao maarufu wa CCM, CCM,CCM. What a shame !!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,927
Members 475,774
Posts 29,306,666