CUF Wamegeuka Kipazasauti cha CCM??


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Hawa wanamgambo wa CUF siwaelewi. Tena siwaelewi kabisaaaaaaaaaa!

Hivi inakuwaje wanakuwa wanaongoza kukaa kwenye mic za waandishi wa habari na kukiponda Chadema??

Tunajua kuwa CUF na NCCR na vyama vingine uchwara walijiita wapinzani ikiwa ni mkakati wa CCM kuipotosha jumuia ya kimataifa na kuiaminisha kuwa Tanzania kuna demokrasia ya vyama vingi, wakati sivyo.

Sasa majibaba Chadema tumekuja kiukombozi zaidi. Acheni kutuchokoa kwa sababu tunajua tunachokifanya na hakuna wa kuturudisha nyuma.

Wakati huu ni wa kutenganisha pumba(CCM,CUF,NCCR,UDP,TLP....) na mchele(Chadema). Then tuingie uwanjani.


CUF wananikumbusha enzi za Tambwe Hiza. Aliwahi kusema 'bora kumlala mama yake mzazi kuliko kurudi CCM'. Leo yuko wapi?? Unafiki hatutaki.

Sasa Hamad Rashid naye anafanya mashauzi kwa kujifanya anajua kuliko vichwa vilivyoko Chadema? Wapi?

Chadema siyo chama cha majuha(ccm).

Hatudanganyiki!!!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Kinachowapumbaza CUF ni ile serikali waliyounda na CCM kule Zanzibar imewafanya wasahau kila kitu.
Wamesahau damu iliyowahi kumwagika kule Zanzibar kwa sababu ya dhuruma ya CCM.
 
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
Nahisi Mh. Kikwete kawaahidi uwaziri huku bara..
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
hukutufahamisha nini kimetokea
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
9
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 9 0
Nilikuwa nawapenda cuf sana lakini toka muafaka wamebadilika kabisa wamekua na akili za kuku...Kuku anaweza kuwa anakula mahindi yaka ukampiga na kumvunja mguu...lakini ajabu baada ya muda anarudi tena....amesha sahau kama ulimvunja Miguu
Sipendi kusema lakini nasme sasa.....''' CUF akili za KUKU!'''
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
51
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 51 0
hawa wanamgambo wa cuf siwaelewi. Tena siwaelewi kabisaaaaaaaaaa!

Hivi inakuwaje wanakuwa wanaongoza kukaa kwenye mic za waandishi wa habari na kukiponda chadema??

Tunajua kuwa cuf na nccr na vyama vingine uchwara walijiita wapinzani ikiwa ni mkakati wa ccm kuipotosha jumuia ya kimataifa na kuiaminisha kuwa tanzania kuna demokrasia ya vyama vingi, wakati sivyo.

Sasa majibaba chadema tumekuja kiukombozi zaidi. Acheni kutuchokoa kwa sababu tunajua tunachokifanya na hakuna wa kuturudisha nyuma.

Wakati huu ni wa kutenganisha pumba(ccm,cuf,nccr,udp,tlp....) na mchele(chadema). Then tuingie uwanjani.


Cuf wananikumbusha enzi za tambwe hiza. Aliwahi kusema 'bora kumlala mama yake mzazi kuliko kurudi ccm'. Leo yuko wapi?? Unafiki hatutaki.

Sasa hamad rashid naye anafanya mashauzi kwa kujifanya anajua kuliko vichwa vilivyoko chadema? Wapi?

Chadema siyo chama cha majuha(ccm).

hatudanganyiki!!!!
wana mimba ya ccm ,na mimba yao haiwapendi chadema kabisa
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,459
Likes
2,970
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,459 2,970 280
Hawa wanamgambo wa CUF siwaelewi. Tena siwaelewi kabisaaaaaaaaaa!

Hivi inakuwaje wanakuwa wanaongoza kukaa kwenye mic za waandishi wa habari na kukiponda Chadema??

Tunajua kuwa CUF na NCCR na vyama vingine uchwara walijiita wapinzani ikiwa ni mkakati wa CCM kuipotosha jumuia ya kimataifa na kuiaminisha kuwa Tanzania kuna demokrasia ya vyama vingi, wakati sivyo.

Sasa majibaba Chadema tumekuja kiukombozi zaidi. Acheni kutuchokoa kwa sababu tunajua tunachokifanya na hakuna wa kuturudisha nyuma.

Wakati huu ni wa kutenganisha pumba(CCM,CUF,NCCR,UDP,TLP....) na mchele(Chadema). Then tuingie uwanjani.


CUF wananikumbusha enzi za Tambwe Hiza. Aliwahi kusema 'bora kumlala mama yake mzazi kuliko kurudi CCM'. Leo yuko wapi?? Unafiki hatutaki.

Sasa Hamad Rashid naye anafanya mashauzi kwa kujifanya anajua kuliko vichwa vilivyoko Chadema? Wapi?

Chadema siyo chama cha majuha(ccm).

Hatudanganyiki!!!!

DUHHH!!!!!!! sasa si kasha rudi? Maana yake nini? au tayariii kashaa..........................
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,225
Likes
137
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,225 137 160
Nilikuwa nawapenda cuf sana lakini toka muafaka wamebadilika kabisa wamekua na akili za kuku...Kuku anaweza kuwa anakula mahindi yaka ukampiga na kumvunja mguu...lakini ajabu baada ya muda anarudi tena....amesha sahau kama ulimvunja Miguu
Sipendi kusema lakini nasme sasa.....''' CUF akili za KUKU!'''
Just imagine damu ya watu wasio na hatia iliyomwagika pale Pemba kwa kudai haki na sehemu yao ya keki ya Zanzibar wakati sasa hivi Maalimu Seif anakula kuku kwa mrija na kusindikizwa kwa ving'ora vya Mwema!!
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
CUF wako sawasawa na mwanamke ndani ya ndoa hatakiwa kulala na chupi hivyo CUF walivyo hawawezi kuacha kuunga mkono CCM ni bwana wao.
 
kyangara

kyangara

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
86
Likes
0
Points
13
kyangara

kyangara

Member
Joined Nov 10, 2010
86 0 13
:hippie::hippie:he he he he,mwanamke ndani ya ndoa hatakiwa kulala na chupi ,shida yao ilikuwa madaraka na wameshayapata,wnafiki watupu
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
1
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 1 0
Njaa haina adbu, tulikua tunamshabikia maalimu siku zote watu wanauawa kumbe tulikua tunampigania makamu wa Rais
 
M

Mswahela

Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
88
Likes
0
Points
0
M

Mswahela

Member
Joined Feb 16, 2009
88 0 0
....Halafu of all the people Maalim Seif anadiriki kusema Chama cha upinzani hakitakiwi kupinga kila kitu wakati watu walimfia mikononi mwake mwaka 2001 !!!
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
CUF ya sasa siyo ya wakati ule. Hii ya sasa imeingizwa mjini. Uliona lini mtu mzima anauza ushindi wake kwa peremende!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Ndiyo maana ni vizuri kuwa na wagombea BINAFSI. Mtu binafsi unaweza kuwa na TRACK RECORD yake na ukajiridhisha kuwa huyu anaaminika. LAKINI kwenye chama, kuna pumba na mchele kwa kila chama. Humo kwenye pumba, kuna watu makini, na kwenye mchele kuna pumba.

Tuwe makini kupkea wanachama; bora ubaki ni wanachama laki 1 nchi nzima na wengine wawe washabiki tu kuliko kuwa na wanachama mamluki milioni moja na waaminifu laki moja.

Vyama vinasumbuliwa na UMASKINI wa vipato; UMASKINI wa elimu (biggest problem) na kuzaa UFISADI, TAKAKUKURU, nk
 

Forum statistics

Threads 1,205,382
Members 457,878
Posts 28,191,890