Cuf wamefanya nini pemba toka washike majimbo hayo ili tujifunze?


R

rimbocho

Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
73
Likes
1
Points
0
R

rimbocho

Member
Joined Jan 11, 2010
73 1 0
Ndugu zangu, naomba mnijuze mambo waliyo yafanya kule pemba hawa jamaa wa cuf ili nasi tujifunze kuchagua upinzani. huku bara tumeshuhudia Karatu na kigoma ndio maana Chadema wakaweza kuendeleza ushindi zaidi baada ya mifano hiyo michache, je wenzetu wa Cuf wamefanya nini pemba??
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,509
Likes
1,370
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,509 1,370 280
kwani kabla ya mfumo wa vyama vingi walifanya nini?
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
Waliendeleza chuki dhidi ya CCM ingawa kwa sasa wameanza kushindwa na kuipunguza. Pia wameendeleza dini yao ya Islam na kuttafuta nafasi za Wapemba ili waweze kufanya biashara Dar
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Kuendeleza ugaidi nadhani mumesikia walichofanya hivi karibuni!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,651
Likes
1,968
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,651 1,968 280
CUF hawajafanya chochote na hawatafanya chochote
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,651
Likes
1,968
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,651 1,968 280
Pia kunatetesi marekani wanataandaa muswada wa kuwanyima visa wapemba
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
825
Likes
104
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
825 104 60
wameteka mioyo ya wapemba kiasi kwamba hawasikii wala hawaambiliki lolote linalohusu CCM
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,145
Likes
8,283
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,145 8,283 280
..CCM wamejaribu kila mbinu kujipenyeza Pemba lakini wameshindwa.

..vyama vingine vinapaswa kujifunza mbinu za kupambana na CCM toka kwa CUF.

..huwezi kuchakachua kura za CUF Pemba, labda uchakachue Unguja.

..pamoja na mapungufu yao, kuna mengi mazuri ya kujifunza jinsi ya kuiondoa CCM madarakani.

NB:

..kwanini CUF Bara hawajifunzi toka CUF visiwani?
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,320
Likes
4,698
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,320 4,698 280
..CCM wamejaribu kila mbinu kujipenyeza Pemba lakini wameshindwa.

..vyama vingine vinapaswa kujifunza mbinu za kupambana na CCM toka kwa CUF.

..huwezi kuchakachua kura za CUF Pemba, labda uchakachue Unguja.

..pamoja na mapungufu yao, kuna mengi mazuri ya kujifunza jinsi ya kuiondoa CCM madarakani.

NB:

..kwanini CUF Bara hawajifunzi toka CUF visiwani?

You have nailed! CUF Zanzibar are politically ten years ahead of all opposition parties in mainland
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Adui yako siyo CUF au CCM au CDM. Adui wa umaskini wako ni kushindwa kuelewa maana ya demokrasia. Uchumi wa nchi, maisha bora, hayaletwi na wanasiasa, ni akili yako ndiyo itakayokusadia.
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Pia kunatetesi marekani wanataandaa muswada wa kuwanyima visa wapemba
Marekani siyo wabaguzi kama ilivyo TZ. Marekani haitobagua kumpa mtu Visa kwa sababu ni Mpenba, Mchagga, au Mhehe. Marekani ni Taifa liliondelea kiuchumi, mawazo, na idea zenye kuleta mshikamano kwa Wananchi wake, pamoja na dunia nzima. Marekani siyo kama TZ, Marekani haiongozwi ni VIHIYO.
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
You have nailed! CUF Zanzibar are politically ten years ahead of all opposition parties in mainland
Never never on earth! ask them how many seats dothey have on the mainland? ask them how many votes they managed to get countrywide compared to CHADEMA? I think ( ready to be corrected) the ratio was 1:4 labda they are ahead in encouraging terrorism!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,320
Likes
4,698
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,320 4,698 280
Never never on earth! ask them how many seats dothey have on the mainland? ask them how many votes they managed to get countrywide compared to CHADEMA? I think ( ready to be corrected) the ratio was 1:4 labda they are ahead in encouraging terrorism!
I like this we have some good 'animals' in JF, my dear I meant because they have serikali ya mseto then they are far 'politically' than mainland, not that I have never mentioned chadema in my case!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,322