CUF wafanya unyama Tandahimba!


faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
baada ya matokeo ya ushindi wa ccm kutangazwa tandahimba cuf wapingana na matokeo kwa kufanya vurugu wachoma nyumba na gari la mshindi moto...
hiyo ni demokrasia gani?
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,157
Likes
1,803
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,157 1,803 280
safi kabisa, na bado
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhhhhhhhhhh kweli hiyo?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,619
Likes
4,012
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,619 4,012 280
Huo ni mwanzo tu. Kama NEC wantaendelea kuchelewesha na kuchakachua matokeo then hali inaweza kuwa tofauti sehemu nyingi tu by 2morrow!!
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Kwenye wizi hakuna demokrasia mambo kama hayo ndio yanayohitajika ,hivi ulitegemea jamaa waibe kura arafu washangae ,safari hii mwizi yatamkuta mauti ,ole wao wezi wa uchaguzi huu ni kipigo kwa kwenda mbele ,hata kama uchaguzi utamalizika lakini usalama wao utakuwa mashakani.Pindipo wakiwa proved wamekwiba.
 
mtuwatu

mtuwatu

Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
95
Likes
1
Points
0
mtuwatu

mtuwatu

Member
Joined Oct 21, 2009
95 1 0
Hivi watu wakidai demokrasia kutawala ni kosa!?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Nec wawe makini sana ktk kuyatangaza haya matokeo. Wasipelekwe pelekwe na ccm, wasimame kwenye haki.
"Vurugu itaanzashwa na chama tawala"
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Kwenye wizi hakuna demokrasia mambo kama hayo ndio yanayohitajika ,hivi ulitegemea jamaa waibe kura arafu washangae ,safari hii mwizi yatamkuta mauti ,ole wao wezi wa uchaguzi huu ni kipigo kwa kwenda mbele ,hata kama uchaguzi utamalizika lakini usalama wao utakuwa mashakani.Pindipo wakiwa proved wamekwiba.
Je na Shein mtamchomea nyumba yake na gari lake moto? Maana kama JK atashinda kwa lazima bara na Shein atashinda kwa lazima visiwani.
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,830
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,830 35 145
HIyo ndio njia ya kuelekea demokrasia ya kweli kwa wapinzani wa kweli kama CUF, sio chadema
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,869
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,869 155 160
baada ya matokeo ya ushindi wa ccm kutangazwa tandahimba cuf wapingana na matokeo kwa kufanya vurugu wachoma nyumba na gari la mshindi moto...
hiyo ni demokrasia gani?
hiyo ndo Tanzania yenye amani jamani!??? ccm angalieni haya!
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
Kwenye wizi hakuna demokrasia mambo kama hayo ndio yanayohitajika ,hivi ulitegemea jamaa waibe kura arafu washangae ,safari hii mwizi yatamkuta mauti ,ole wao wezi wa uchaguzi huu ni kipigo kwa kwenda mbele ,hata kama uchaguzi utamalizika lakini usalama wao utakuwa mashakani.Pindipo wakiwa proved wamekwiba.
kwani uliona wakati wanaibiwa?yaani watanzania wanatakiwa kukubali matokeo wanaposhindwa...acheni kuchochea fujo!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Yes..thats the way to go.

Kwani ntu unapotaka kuangua madafu kutoka kwa n'nazi wako unahitaji ruhusa ya nani??

Kama haq ipo mmbele yako TAKE IT
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,830
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,830 35 145
hiyo ndo Tanzania yenye amani jamani!??? ccm
angalieni haya!
amani gani woga tu! mlizani kuleta mabadiliko ni lelemama? kwa hiyo tulieni tu mpaka Mungu akujaalieni nyie laleni tu!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
CCM waache wizi wa kura hivi wanaongoza kwa ridhaa ya nani.....dola au wapigakura..............
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
kwa kukusaidia, democrasia si kuwa mtu wa ndio mzee......... wa kulaumu ni wale wanaokataa sauti ya umma
 
BabuK

BabuK

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2008
Messages
1,847
Likes
72
Points
145
BabuK

BabuK

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2008
1,847 72 145
Si demokrasi kufanya uhalifu kwa kisingizio chochote!!!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Wananchi wameonyesha kuwa CCM ni chama kinachoongoza kwa mabavu. Kwa matokeo haya, ambayo CCM inayachakachua, inaonyesha kuwa nguvu ya umma ni nguvu ya Mungu.

Iko siku haki itapatikana. Hata Unguja walisubiri sana...na sasa wanakaribia kupata haki.

Roho yangu ni nyeupe, na Inshallah CCM dhamira inawasuta.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Si demokrasi kufanya uhalifu kwa kisingizio chochote!!!
Nakubaliana na wewe uhalifu ni uhalifu tu mwizi wa kura ni sawa na mchoma moto gari. Dawa ya watu kama hawa ni kuwafanya wayahame majimbo ambayo hawakubaliki. Yaani wasiwe na amani kabisa labla waishi dodoma.

Huwezi kuhesabia kura zilizopigwa hadharani kwenye mapaja kwa kufichaficha. Ukitaka amani itawale transparency is the best option. Kwa nini watu hawayagomei matokeo ya kwenye mipira?, ni kwa sababu huwa fair games. CCM wanataka kujaribu ujasiri wa watu waliokata tamaa ya kuishi sasa watajuta.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,441
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,441 4,958 280
kwani uliona wakati wanaibiwa?yaani watanzania wanatakiwa kukubali matokeo wanaposhindwa...acheni kuchochea fujo!
Mbona wao CCM sehemu nyingine wanakuwa wabishi kukubali matokeo?
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013