CUF sasa kujifuta, kutangaza kujiunga na CCM


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
CUF kujifuta, kutangaza kujiunga na CCM

Kuna tetesi kwamba mazungumzo ya sisri baina ya CUF na CCM yamekuwa yakifanyika ili kuungana kwa vyama hivyo.

Muafaka umeshafikiwa na kinachongojewa ni kwa JK kutangaza Baraza lake la Mawaziri ambalo litajumuisha baadhi ya viongozi wa CUF ili kukamilisha, kwa huku Bara, kile kilichoitwa maridhiano kule Visiwani.

Suala hili ndilo limemchelewesha JK kutangaza Baraza la Mawaziri.

Changamoto nyingine iliyozuka ni kupata jina jipya la chama hicho kipya, na hili limewekwa siri hadi siku ya kutangaza.

Mnaokumbuka mwaka 1977 TANU ilipoungana na ASP jina la CCM halikutangazwa hadi siku ya kuzinduzi wa chama kipya – tarehe 5 Februari 1977.

Hili bifu lote la Bungeni kati ya CUF na Chadema, hususan kwa Chadema kushikilia msimamo wake ndiyo limechochea mazungumzo ya kuungana kwa CUF na CCM kwenda haraka.

Habari zinasema iwapo Chadema wangekubali masharti ya CUF na hivyo viongozi wa CUF kuingia ndani ya Kambi ya Upinzani bungeni, basi kuungana kwa vyama hivyo kungesitishwa kwa sababu CCM tayari wangekuwa wamepenyeza ‘watu' wao (yaani viongozi wa CUF) ndani ya Chadema na hivyo kuwawezesha kujua siri na mikakati yote dhidi ya chama tawala.

Nawasilisha.
[FONT=&quot][/FONT]
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Pamoja na kwamba hili linawezekana, lakini weka source -- ambayo ni credible. Otherwise ni uzushi tu.
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
1
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 1 33
Jamani nadhani huu ni uzushi!!! Hilo baraza litatangazwa na hamana yeyote yule kiongozi wa CUF atakayepewa madaraka-Habari ndo hiyo
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
CUF kujifuta, kutangaza kujiunga na CCM

Kuna tetesi kwamba mazungumzo ya sisri baina ya CUF na CCM yamekuwa yakifanyika ili kuungana kwa vyama hivyo.

Muafaka umeshafikiwa na kinachongojewa ni kwa JK kutangaza Baraza lake la Mawaziri ambalo litajumuisha baadhi ya viongozi wa CUF ili kukamilisha, kwa huku Bara, kile kilichoitwa maridhiano kule Visiwani.

Suala hili ndilo limemchelewesha JK kutangaza Baraza la Mawaziri.

Changamoto nyingine iliyozuka ni kupata jina jipya la chama hicho kipya, na hili limewekwa siri hadi siku ya kutangaza.

Mnaokumbuka mwaka 1977 TANU ilipoungana na ASP jina la CCM halikutangazwa hadi siku ya kuzinduzi wa chama kipya – tarehe 5 Februari 1977.

Hili bifu lote la Bungeni kati ya CUF na Chadema, hususan kwa Chadema kushikilia msimamo wake ndiyo limechochea mazungumzo ya kuungana kwa CUF na CCM kwenda haraka.

Habari zinasema iwapo Chadema wangekubali masharti ya CUF na hivyo viongozi wa CUF kuingia ndani ya Kambi ya Upinzani bungeni, basi kuungana kwa vyama hivyo kungesitishwa kwa sababu CCM tayari wangekuwa wamepenyeza ‘watu' wao (yaani viongozi wa CUF) ndani ya Chadema na hivyo kuwawezesha kujua siri na mikakati yote dhidi ya chama tawala.

Nawasilisha.
[FONT=&quot][/FONT]
haya mambo tunaweza dhani ni hadithi lakini ndo tunakoelekea .....kifo cha CUF kipo mbioni
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
CUF kujifuta, kutangaza kujiunga na CCM

Kuna tetesi kwamba mazungumzo ya sisri baina ya CUF na CCM yamekuwa yakifanyika ili kuungana kwa vyama hivyo.

Muafaka umeshafikiwa na kinachongojewa ni kwa JK kutangaza Baraza lake la Mawaziri ambalo litajumuisha baadhi ya viongozi wa CUF ili kukamilisha, kwa huku Bara, kile kilichoitwa maridhiano kule Visiwani.

Suala hili ndilo limemchelewesha JK kutangaza Baraza la Mawaziri.

Changamoto nyingine iliyozuka ni kupata jina jipya la chama hicho kipya, na hili limewekwa siri hadi siku ya kutangaza.

Mnaokumbuka mwaka 1977 TANU ilipoungana na ASP jina la CCM halikutangazwa hadi siku ya kuzinduzi wa chama kipya – tarehe 5 Februari 1977.

Hili bifu lote la Bungeni kati ya CUF na Chadema, hususan kwa Chadema kushikilia msimamo wake ndiyo limechochea mazungumzo ya kuungana kwa CUF na CCM kwenda haraka.

Habari zinasema iwapo Chadema wangekubali masharti ya CUF na hivyo viongozi wa CUF kuingia ndani ya Kambi ya Upinzani bungeni, basi kuungana kwa vyama hivyo kungesitishwa kwa sababu CCM tayari wangekuwa wamepenyeza ‘watu' wao (yaani viongozi wa CUF) ndani ya Chadema na hivyo kuwawezesha kujua siri na mikakati yote dhidi ya chama tawala.

Nawasilisha.
[FONT=&quot][/FONT]
napingana na hoja yako kwakuwa haina msingi wala uhalisia wowote
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
CUF kujifuta, kutangaza kujiunga na CCM

Kuna tetesi kwamba mazungumzo ya sisri baina ya CUF na CCM yamekuwa yakifanyika ili kuungana kwa vyama hivyo.

Muafaka umeshafikiwa na kinachongojewa ni kwa JK kutangaza Baraza lake la Mawaziri ambalo litajumuisha baadhi ya viongozi wa CUF ili kukamilisha, kwa huku Bara, kile kilichoitwa maridhiano kule Visiwani.

Suala hili ndilo limemchelewesha JK kutangaza Baraza la Mawaziri.

Changamoto nyingine iliyozuka ni kupata jina jipya la chama hicho kipya, na hili limewekwa siri hadi siku ya kutangaza.

Mnaokumbuka mwaka 1977 TANU ilipoungana na ASP jina la CCM halikutangazwa hadi siku ya kuzinduzi wa chama kipya – tarehe 5 Februari 1977.

Hili bifu lote la Bungeni kati ya CUF na Chadema, hususan kwa Chadema kushikilia msimamo wake ndiyo limechochea mazungumzo ya kuungana kwa CUF na CCM kwenda haraka.

Habari zinasema iwapo Chadema wangekubali masharti ya CUF na hivyo viongozi wa CUF kuingia ndani ya Kambi ya Upinzani bungeni, basi kuungana kwa vyama hivyo kungesitishwa kwa sababu CCM tayari wangekuwa wamepenyeza ‘watu' wao (yaani viongozi wa CUF) ndani ya Chadema na hivyo kuwawezesha kujua siri na mikakati yote dhidi ya chama tawala.

Nawasilisha.
[FONT=&quot][/FONT]
Kama lengo ni kuleta maendeleo kwa tanzania na hususan zanzibar tatizo liko wapi?????!!!! Inavyoonekana umechukizwa kwa wazanzibar kuamua kuungana kupitia muafaka kuwa kitu kimoja ili kujenga nchi yao
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Kama lengo ni kuleta maendeleo kwa tanzania na hususan zanzibar tatizo liko wapi?????!!!! Inavyoonekana umechukizwa kwa wazanzibar kuamua kuungana kupitia muafaka kuwa kitu kimoja ili kujenga nchi yao
Nadhani si swala la wazanzibari kuamua kujenga nchi yao kwa njia ya muafaka, The Issue ni CUF kuendelea kudanganya umma wa watanzania kuwa wao ni chama cha upinzani chenye uchungu na wananchi wote wa Tanzania ilhali wao si hivyo kama wanavyodai,Ukweli ni kwamba CUF hawana nia wala mapenzi yoyote kwa nchi hii isipokuwa kwa Wazanzibari peke yao!.

Kama wanatetea maslahi ya zanzibar kwa style hii sioni kwanini waone shida kuungana na CCM na kuwa wakweli kuliko sasa jinsi wanavyoishi kinafiki.
 

Forum statistics

Threads 1,236,448
Members 475,125
Posts 29,258,160