CUF mchaka mchaka uchaguzi wa mdogo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF mchaka mchaka uchaguzi wa mdogo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Suleiman hatibu, Jan 5, 2018.

  1. Suleiman hatibu

    Suleiman hatibu Member

    #1
    Jan 5, 2018
    Joined: Dec 22, 2017
    Messages: 14
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Lipumba aendelea na kampeni zake jimbo la longido!!
    Leo ilikuwa zamu ya namanga,wananchi wabaki vinywa wazi baada ya kusikia maneno yaliyojaa nguvu ya hoja haswa katika eneo la uchumi

    Uchumi ulikuwa unadadavuliwa kitaifa na kimataifa..

    Ngoma itakavyopigwa ndivyo itakavyochezwa IMG-20180104-WA0002.jpg
     
  2. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2018
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,853
    Likes Received: 2,099
    Trophy Points: 280
    First class crap
     
  3. CCM MKAMBARANI

    CCM MKAMBARANI JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2018
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 552
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    ni aibu
     
Loading...