CUF, kwa staili ya alshabaab wasahau kwenda Ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF, kwa staili ya alshabaab wasahau kwenda Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Dec 13, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona picha ya kijana aliyekatwa mkono kwa panga kwenye gazeti la majira nikasikitika sana. Hivi hawa jamaa wanataka kuifanya Tanzania kama Somalia?Cuf mmejiua wenyewe, sahauni kwenda ikulu!!!
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zote njaa tu hizo na uroho wa madaraka
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,426
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Hebu toa taarifa chanzo cha tukio ni nini badala ya kuweka ushabiki
    wa kisiasa mbele kwanza. we unafikiri Ikulu ni sehemu Rahisi? Muulize
    Dr. Salim A Salim ndo utajua ikulu ni ngumu kiasi gani.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ile ya zenji sio lkulu?
     
  5. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha tukio ni mvutano kati ya Hamad Rashid na Maalimu Seif, tatizo ni madaraka. Kama hata siasa za ndani hamuwezi kuendesha bila mapanga tukiwakabidhi mizinga na ndege si ndio itatangazwa no fly zone?
     
  6. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pale zenj kafu iko ikulu kusoma magazeti?ukiwa ikulu lakini huna maammuzi yoyote ya nchi we unatofautiana nini na wafanyakazi wengine wa ikulu?
     
  7. H

    HAOMAR Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nabaki nncheka t2 atalakusema sijui niseme au ninyamaze dah! Lakini wee acha t2
     
  8. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    seif sharif na hamad rashid si ndugu hawa wanagombea nini?
     
Loading...