CUF ingeungana na CCM ili tuweze kujua tunadili na nani


Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
ni kama vile CUF wameshakata tamaa ya mbio za kuitoa CCM, so nigeshauli kama kuna uwezekano ingawa siwezi kuwafikia wakuu wa chama hiki, nigeomba kiungane na CCM ili kiweze kuunda CCMCUF ili tuweze kudili nao straight kuliko hivi kinavyo backbite
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
kwa kumuomba kikwete japo achukue ilani yao na kusema ule ni ushindi saaafi ni dalili za kukata tamaa, bora muungane tujue moja
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Nilishasema CUF hawako kwa ajili ya Watanzania. Udini unawasumbua. Waungane na CCM tujue moja.
Hawa ndo wanaokwamisha juhudi za kudai Tume Huru ya Uchaguzi nyamb#$%fu kabisa
 
P

Pilipili Juice

New Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
P

Pilipili Juice

New Member
Joined Nov 5, 2010
2 0 0
Ni kweli badala ya upinzani kuunganisha nguvu nashangaa huu ubinafsi unatoka wapi? Ameahidiwa nini?
 
S

SAMMATA

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

SAMMATA

Member
Joined Nov 4, 2010
17 0 0
Sizitaki mbiji hiziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
Hilo liko wazi, upinzani ungesimama pamoja kupinga hayo matokeo yasiyo haki...... Lakini tumeshuhudia wenzetu wakienda kumpongeza jk, ni wenzetu kweli?

I believe they are traitors who do not tell the truth, thats why we say chadema and cuf will never unite. I am adding tlp and nccr mageuzi to the list........

They better ally with ccm openly.....

Chadema the only viable party to lead this country
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
yeah it true cause it was a best chance for this fucken traitor LI-pumba to give a back-up Mr. President Slaa during the campaign. Leo anaomba Kikwete achukue ilani yake!!!!! fool of a took sijui anawachezea wanyamwezi tu au na sisi watoka mbali??
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
ni kama vile CUF wameshakata tamaa ya mbio za kuitoa CCM, so nigeshauli kama kuna uwezekano ingawa siwezi kuwafikia wakuu wa chama hiki, nigeomba kiungane na CCM ili kiweze kuunda CCMCUF ili tuweze kudili nao straight kuliko hivi kinavyo backbite
CUF is an extension of CCM. They do not want the people of Tanzania to live better lives.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
yeah it true cause it was a best chance for this fucken traitor LI-pumba to give a back-up Mr. President Slaa during the campaign. Leo anaomba Kikwete achukue ilani yake!!!!! fool of a took sijui anawachezea wanyamwezi tu au na sisi watoka mbali??
Ahhhhhhhhhh Wapi, hana ujanja huo, na uwakika ata akigombea UENYEKITI WA KIJIJI alipo zaliwa kijijini kwao HAPATI!
Mgombea gani hata kwao hana support, angalia PPT-Maendeleo support walio nayo kijijini kwao n ani kwa sababu ya Mziray, Kifupi kama hukubaliki hata kwenu aunahaja ya kugombea chei chochote che siasa.
 
C

CCM OYEE

Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
C

CCM OYEE

Member
Joined Sep 18, 2010
31 0 0
ni kama vile CUF wameshakata tamaa ya mbio za kuitoa CCM, so nigeshauli kama kuna uwezekano ingawa siwezi kuwafikia wakuu wa chama hiki, nigeomba kiungane na CCM ili kiweze kuunda CCMCUF ili tuweze kudili nao straight kuliko hivi kinavyo backbite

CHADEMA wanachukia CUF kuliko CCM, sababu ya kuwachukia CUF nivile CUF inavyoonekana kama chama cha waislamu na CHADEMA cha wale wachukia waislamu (yaani waikristu).

Pengo kasema mkubalimatokeo na msiandamane mmefuta maandamano yenu. sasa subirini yafuatayo:

1. Kufuta msamaha wa kodi kwa mashirika ya dini

2. Kuwakomesha waikristo

3. TZ kujiunga na OIC

4. Kuanzisha mahakama ya kadhi
 
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
229
Likes
4
Points
35
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
229 4 35
ni kama vile CUF wameshakata tamaa ya mbio za kuitoa CCM, so nigeshauli kama kuna uwezekano ingawa siwezi kuwafikia wakuu wa chama hiki, nigeomba kiungane na CCM ili kiweze kuunda CCMCUF ili tuweze kudili nao straight kuliko hivi kinavyo backbite
Huu muda wa kufanya kazi punguzeni kelele uchaguzi umekwi?...umekwisha
 
K

Konde

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
K

Konde

Member
Joined Nov 2, 2010
10 0 0
Kumbe kuna wa tz bado ni mbumbumbu....wewe kiherehere unachoilaumia CUF ni nini?....hii jf imeingiliwa na watu viherehere..... unajua maana ya iyo nick name yako?...bora ukae kimya tu mtu wg kama huna cha kuongea....shame on u!
 
K

khoty

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
K

khoty

Member
Joined Nov 2, 2010
64 0 0
Mtadili na chadema wenzenu ngoja bomu lilipuke miezi mitatu ijayo, tutaona kelele za chadema kama wanatutakia wema watanzania, kidumu chama cha mapinduzi
 
Endeleaaa

Endeleaaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,335
Likes
412
Points
180
Endeleaaa

Endeleaaa

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,335 412 180
ni kama vile CUF wameshakata tamaa ya mbio za kuitoa CCM, so nigeshauli kama kuna uwezekano ingawa siwezi kuwafikia wakuu wa chama hiki, nigeomba kiungane na CCM ili kiweze kuunda CCMCUF ili tuweze kudili nao straight kuliko hivi kinavyo backbite
katika hesabu za set tunasema CUF is subect to CCM yaani CUF imo ndani ya CCM au ni sehemu/tawi la CCM
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nilishasema CUF hawako kwa ajili ya Watanzania. Udini unawasumbua. Waungane na CCM tujue moja.
Hawa ndo wanaokwamisha juhudi za kudai Tume Huru ya Uchaguzi nyamb#$%fu kabisa
Nilishasema (LINI, TUPE MUDA, SAA NA TAREHE ) CUF hawako (WEWE UKO KWA AJILI YA SLAA?) kwa ajili ya Watanzania (KAMA WEWE PIA). Udini unawasumbua (MBONA CHADEMA UCHAGGA UNAWASUMBUA, UKABILA HUO) . Waungane (HAWAWEZI WAO NI WAPINZANI) na CCM tujue moja (UMEISHA JUA SASA HAWAWEZI KUUNGANA) .
Hawa (NA WEWE UKIWAMO) ndo wanaokwamisha (WEWE NDIO KIKWAZO ZAIDI) juhudi za kudai Tume Huru ya Uchaguzi (TUME ILIYOPO NI HURU NA YA HAKI, NA WW UNATAKA UWEMO ?) nyamb#$%fu (WEWE NDIO WA KWANZA KWA UJINGA KUMBE) kabisa
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,130
Likes
685
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,130 685 280
mNALOJADILI HALINA TIJA NI UPUUZI TUJENGE TANZANIA YETU KWA PAMOJA UCHAGUZI UMEKWISHA.HAKUNA OIC WALA KADHI

KAMA IMESHINDIKANA KUBADILI KATIBA ILI KUWA NA TUME HURU ITAWEZEKANAJE KUBADILI KATIBA KUINGIA OIC OR KADHI??????? MSIPOTEZE MUDA SOTE NI WATANZANIA NA TUMEOLEANA TUKO JAMII MOJA.CHADEMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.BIGUP DR.SLAAAAA
 
C

carmsigwa

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
C

carmsigwa

Member
Joined Nov 4, 2010
21 0 0
Kwaufupi CUF wanatambua process yote ya uchaguzi na kuapishwa mporaji kuwa prezida kamandivyo hivyo nilivyo wasoma nao nawa weka kwenye kapu moja na wachakachuaji wa demoklasia katika nchi hii haijarishi wamesema nini lakini kitendo cha kukumbatiana na mharifu ni ishara tosha kuwa na wewe nimharifu
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810