• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CUF ina kata 3, CHADEMA 3, CCM 4 hapa ndipo ulipo ushindi wa Mtulia Kinondoni

  • Thread starter MSELA WA MANZESE
  • Start date
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,432 2,000
kama chama cha cuf kina nguvu katika kata 3..

chadema ina nguvu kata 3.

ccm Ina nguvu kata 4.

ni dhahiri hapa ndipo ulipo ushindi wa mtuliaa kupitia kata 4.

ikumbukwe ya kwamba uchaguzi wa 2015 chadema ikiwa na nguvu katika kata 3 na cuf kata 3 waliungnisha nguvu pamoja na kuishinda ccm kupitia ukawa na cuf akashinda.

Leo hii 2018 chadema ana mgombea wake,cuf ana mgombea wake ukweli ni kwamba chadema atapata kura zilezile za kata 3, cuf zilezile kata 3 na ccm zilezile kata 4.

ukweli ni kwamba cuf na chadema watagawana kura za ushindi huku mtulia akishinda kiulainiiii .

njia pekee ya upinzani kushinda jimbo LA kinondoni wakubaliane kati ya Salumu mwalimu wa chadema ajitoee au Salumu rajabu wa cuf ajitoee kisha cuf na chadema waungane kupambana mtulia.

bila hivyo tutakuwa tunadanganyana
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,764
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,764 2,000
kama chama cha cuf kina nguvu katika kata 3..

chadema ina nguvu kata 3.

ccm Ina nguvu kata 4.

ni dhahiri hapa ndipo ulipo ushindi wa mtuliaa kupitia kata 4.

ikumbukwe ya kwamba uchaguzi wa 2015 chadema ikiwa na nguvu katika kata 3 na cuf kata 3 waliungnisha nguvu pamoja na kuishinda ccm kupitia ukawa na cuf akashinda.

Leo hii 2018 chadema ana mgombea wake,cuf ana mgombea wake ukweli ni kwamba chadema atapata kura zilezile za kata 3, cuf zilezile kata 3 na ccm zilezile kata 4.

ukweli ni kwamba cuf na chadema watagawana kura za ushindi huku mtulia akishinda kiulainiiii .

njia pekee ya upinzani kushinda jimbo LA kinondoni wakubaliane kati ya Salumu mwalimu wa chadema ajitoee au Salumu rajabu wa cuf ajitoee kisha cuf na chadema waungane kupambana mtulia.

bila hivyo tutakuwa tunadanganyana
Hiyo avatar yako inaonyesha kuwa wewe ni mvuta bange wa manzese. hata hizo kata 3 ccm walizonazo walichukuwa kwa nguvu kwa msaada wa policcm. watu hawachagui chama wanachagua mtu. Mtulia alikuwa mbunge akajiuzulu mwenyewe na sasa anataka tena ubunge. kwa kuwa wavuta bange kama wewe kule kinondoni wapo basi mtulia atashinda.

kama kuna watu wanajielewa basi atashinda mwingine yoyote kati ya Mwalimu na mgombea wa Cuf.

ushauri: Bange sio nzuri
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,016
Points
2,000
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,016 2,000
Tangu kampeini zimeanza umeishamwona mgombea wa cuf kwenye vyombo vya habari au umeishaudhulia kampeini zake!!???

Kama jibu ni hapana... Kakojoe ulale..!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,824
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,824 2,000
Unadhani wana CUF hawajui kuwa Mgombea wao ni Salum Mwalim? huyo unae muona hapo kwa bendera ya CUF ni CCM hivyo hizo kata nne watagawana na mwenzake Mtulia mzee wa kupenda wanaume wenzie BALAAA!
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,432 2,000
Tangu kampeini zimeanza umeishamwona mgombea wa cuf kwenye vyombo vya habari au umeishaudhulia kampeini zake!!???

Kama jibu ni hapana... Kakojoe ulale..!!
kiongozi umenielewa ninachosema au umekurupupukaa

Mimi nilichomaanisha uchaguZi huu cuf na chadema watagawana kura
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,969
Points
2,000
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,969 2,000
Kwani madiwani ndo wapiga kura pekee hadi ulete ulinganifu wa idadi ya madiwani wa vyama hivyo??
 
U

uungwana vitendo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,297
Points
1,500
U

uungwana vitendo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,297 1,500
kama chama cha cuf kina nguvu katika kata 3..

chadema ina nguvu kata 3.

ccm Ina nguvu kata 4.

ni dhahiri hapa ndipo ulipo ushindi wa mtuliaa kupitia kata 4.

ikumbukwe ya kwamba uchaguzi wa 2015 chadema ikiwa na nguvu katika kata 3 na cuf kata 3 waliungnisha nguvu pamoja na kuishinda ccm kupitia ukawa na cuf akashinda.

Leo hii 2018 chadema ana mgombea wake,cuf ana mgombea wake ukweli ni kwamba chadema atapata kura zilezile za kata 3, cuf zilezile kata 3 na ccm zilezile kata 4.

ukweli ni kwamba cuf na chadema watagawana kura za ushindi huku mtulia akishinda kiulainiiii .

njia pekee ya upinzani kushinda jimbo LA kinondoni wakubaliane kati ya Salumu mwalimu wa chadema ajitoee au Salumu rajabu wa cuf ajitoee kisha cuf na chadema waungane kupambana mtulia.

bila hivyo tutakuwa tunadanganyana
Hizo kata sita walizochukua cuf na cdm walikubaliana kuweka mgombea mmoja .Hizi Nan walizochukua ccm hawakukubaliana na ukuchukua kura za cuf na cdm zinaizidi ccm katika hizo kata.Jimbo ni la upinzani lakini cdm wameamua kulipeleka ccm sbb ya ulafi
 
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
5,417
Points
2,000
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
5,417 2,000
Huyo mpenda wanaume wenzie atapangiwa kazi nyingine,ubunge alishaukataa
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,412
Points
2,000
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,412 2,000
Yaani Kinondoni wamchague mpenda wanaume wenzie yeye asubiri kupangiwa kazi nyingine mtu awasaliti alafu achaguliwe tena si ujinga huo
 
Pulchra Animo

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
741
Points
1,000
Pulchra Animo

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
741 1,000
Kumbukeni hili: If wishes were horses, beggars would ride!
 
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,322
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,322 2,000
Analysis ya kitoto kuwahi kutokea
 
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
1,909
Points
1,500
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2013
1,909 1,500
kama chama cha cuf kina nguvu katika kata 3..

chadema ina nguvu kata 3.

ccm Ina nguvu kata 4.

ni dhahiri hapa ndipo ulipo ushindi wa mtuliaa kupitia kata 4.

ikumbukwe ya kwamba uchaguzi wa 2015 chadema ikiwa na nguvu katika kata 3 na cuf kata 3 waliungnisha nguvu pamoja na kuishinda ccm kupitia ukawa na cuf akashinda.

Leo hii 2018 chadema ana mgombea wake,cuf ana mgombea wake ukweli ni kwamba chadema atapata kura zilezile za kata 3, cuf zilezile kata 3 na ccm zilezile kata 4.

ukweli ni kwamba cuf na chadema watagawana kura za ushindi huku mtulia akishinda kiulainiiii .

njia pekee ya upinzani kushinda jimbo LA kinondoni wakubaliane kati ya Salumu mwalimu wa chadema ajitoee au Salumu rajabu wa cuf ajitoee kisha cuf na chadema waungane kupambana mtulia.

bila hivyo tutakuwa tunadanganyana
Katika kata hizo 3 ni CUF ipi? Hii mechi bila mabavu ushindi kwa CHADEMA ni mapema tu.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,346
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,346 2,000
kuna watu hawatakuelewa
 
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
1,909
Points
1,500
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2013
1,909 1,500
Hawezi kuacha ubunge arudi tena anaomba ubunge uhuni huo ni zilipendwa.
 
Lukwafya bhagasi

Lukwafya bhagasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
1,241
Points
2,000
Lukwafya bhagasi

Lukwafya bhagasi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
1,241 2,000
mleta uzi rudi ukafikirishe akili upya
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,253
Points
2,000
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,253 2,000
Hiyo avatar yako inaonyesha kuwa wewe ni mvuta bange wa manzese. hata hizo kata 3 ccm walizonazo walichukuwa kwa nguvu kwa msaada wa policcm. watu hawachagui chama wanachagua mtu. Mtulia alikuwa mbunge akajiuzulu mwenyewe na sasa anataka tena ubunge. kwa kuwa wavuta bange kama wewe kule kinondoni wapo basi mtulia atashinda.

kama kuna watu wanajielewa basi atashinda mwingine yoyote kati ya Mwalimu na mgombea wa Cuf.

ushauri: Bange sio nzuri
Kama ccm wanatumia polisi kitu gani kitakachozuia wasiwatumie tena safari hii? Mtulia alijitoa CUF sio ubunge bali ubunge alilazimika kujiuzulu km collateral damage ya kuacha chama lazima aisustain.
 
Kanyenyeki Nkalikulya

Kanyenyeki Nkalikulya

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
452
Points
500
Kanyenyeki Nkalikulya

Kanyenyeki Nkalikulya

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
452 500
Hiyo avatar yako inaonyesha kuwa wewe ni mvuta bange wa manzese. hata hizo kata 3 ccm walizonazo walichukuwa kwa nguvu kwa msaada wa policcm. watu hawachagui chama wanachagua mtu. Mtulia alikuwa mbunge akajiuzulu mwenyewe na sasa anataka tena ubunge. kwa kuwa wavuta bange kama wewe kule kinondoni wapo basi mtulia atashinda.

kama kuna watu wanajielewa basi atashinda mwingine yoyote kati ya Mwalimu na mgombea wa Cuf.

ushauri: Bange sio nzuri
Acha povu,shughulisha akili zako.
 

Forum statistics

Threads 1,405,253
Members 531,953
Posts 34,481,997
Top