CUF iache unafiki


Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Leo hakika hamad rashid amethibitika kuwa mnafiki.anataka kuungana na mrema? Anabeza kitendo cha kutotambua rais,hajui ni vipi lipumba kamzidi seif kura zbar? Jbu lipo kwenye muafaka wa kifisadi waliofanya na ccm.eti cdm wasome ishara za nyakati wakati wao cuf hawaoni kuwa wanapoteza nafasi ya kuwa wapinzani.halafu barwani analinganisha serikali ya zbara na ile ya kenya na zimbabwe na bmasifia.nimesema chadema wakikubali ushirikiano na vyama hivi mm najtoa na kuwa mlokole.hongera chadema,mbowe na dk.slaa kwa tamko lenu wananchi tumefurahi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Nani wakusoma alama za nyakati kati ya CUF na CHADEMA?
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
Cuf ni ccm b,hili halina mjadala,hivi kwa sasa kwa upande wa zanzibar kipi ni chama cha upinzani?
Mwisho wa ubaya ni aiabu,waache hao cuf waendelee na ndoa yao na ccm then waone nini kitawatokea,
mpinzani siku zote ni mtu wa kukosoa kwa hoja,kukemea kwa lengo la kuleta mabadiliko,
kuwanyooshea vidole wale wote ambao ni malaya wa kisiasa.je cuf wanaweza kufanya hayo kwa sasa kwa ccm?
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Sasa mie mpaka sasa sijawaelewa chadema hamumtambui Rais mbona mmeshaunda kambi ya upinzani bungeni na Rais ni sehemu ya bunge na mtaunda serikali kivuli itakayokuwa chini ya Rais au baniani mbaya kiatu chake dawa? au Chadema ni CCM C?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
inasikitisha sana kwa chama ambacho kiongozi wake ni professor alafu wanafanya mambo ya kizamani kabisa.
Lipumba ameshakata tamaa kwani mara nne mfululizo anagombea na hazidi asilimia 10 ameona bora ajisalimishe kwa mafisadi.

Shame on him.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
]inasikitisha sana kwa chama ambacho kiongozi wake ni professor[/COLOR] alafu wanafanya mambo ya kizamani kabisa.
Lipumba ameshakata tamaa kwani mara nne mfululizo anagombea na hazidi asilimia 10 ameona bora ajisalimishe kwa mafisadi.

Shame on him.
''a professor is a person who knows much about a very little thing''

hii ndo def. ya professor kama anajua uchumi basi hajui mambo ya siasa.....

kama anajua sikio hajui habari ya jicho.....

umenpata mkuu!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
CUF iache unafiki? Tabia ni kama ngozi ya mwili, huwezi kuibadili. Unafiki ni fani yao.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Sasa mie mpaka sasa sijawaelewa chadema hamumtambui Rais mbona mmeshaunda kambi ya upinzani bungeni na Rais ni sehemu ya bunge na mtaunda serikali kivuli itakayokuwa chini ya Rais au baniani mbaya kiatu chake dawa? au Chadema ni CCM C?
Legislative, Judicial and Executive. nilidhani president yuko kwenye Executive kumbe hata kwenye Judicial?? ulisoma shule gani wewe?
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
Wewe kama hujaelewa si ukalale utachangiaje kitu usichokielewa?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
CUF wanashangaza kwelikweli. Hivi hawajijui bado kwamba siyo tena chama cha upinzani, pamoja na Hamad Rashid kujaribu kujikakamua. Isitoshe mara mbili -- baada ya chaguzi za mwaka 1995 na 2000 CUF waliyakataa matokeo ya urais kule Visiwani. CUF walisapotiwa na takriban vyama vyote. Inakuwaje leo, baada ya wao CUF kufunga ndoa na CCM wanaona Chadema haiko right kukataa matokeo ya urais.
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Sasa mie mpaka sasa sijawaelewa chadema hamumtambui Rais mbona mmeshaunda kambi ya upinzani bungeni na Rais ni sehemu ya bunge na mtaunda serikali kivuli itakayokuwa chini ya Rais au baniani mbaya kiatu chake dawa? au Chadema ni CCM C?
Rudi shule rais si sehemu ya bunge
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
chadema msibabaishwe na bendera fuata upepo/walamba pipi kijiti.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Sasa mie mpaka sasa sijawaelewa chadema hamumtambui Rais mbona mmeshaunda kambi ya upinzani bungeni na Rais ni sehemu ya bunge na mtaunda serikali kivuli itakayokuwa chini ya Rais au baniani mbaya kiatu chake dawa? au Chadema ni CCM C?


Unaiaibisha shule uliyosomea!
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Mimi naona sasa tuna Chama kimoja cha upinzani Tanzania ambacho ni Chadema na waTZ wanlifahanu hilo.

Hivi vyama vidogo vinatakiwa viombe kuungana na Chadema au CCM kwa sababu havina uwezo wa kuunda kambi ya upinzani vyenyewe.

Hivi kweli CUF wako serious na hii nchi au wanatania. kwa sababu wao badala ya kuendelea kuwashawishi wananchi wawachague wanakimbilia kuungana na CCM hii inamaana wanakubaliana na CCM kwa mambo yote.

Ukiangalia asilimia 90 ya wabunge wa CUF wanatoka Zanzibar ambako wanamuungano na CCM then wanakuja bara wanataka kuungana na chadema je itawezekani jibu ni wazi.

Ukiangalia ni mbunge gani wa CUF alishawahi kusimama kutetea maslahi ya watanzania hadi akafukuwa bungeni jibu ni hakuna.

Sasa leo hii wanalalamika chadema haitaki kuungana nao wakati jibu wanalo, kwanini wakati wa kampeni wasiwaombe chadema waungane nao,

Issue nyigine ni kwamba CUF ipo zanzibar na ufisadi mwingi unatokea bara hasa kwenye madini, misitu, etc. je CUF watawezaje kusimamia mambo ya bara wakati wao wako bungeni kutetea Zanzibar inakuwa nchi.

Kwa upande mwingine TLP, NCCR na UDP ni mawakala wa CCM anayebisha atakuwa mgeni kwenye siasa za Tanzania.
 
B

Benkinte

New Member
Joined
Mar 10, 2009
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

Benkinte

New Member
Joined Mar 10, 2009
2 0 0
CUF wanajua vema nini wanakifanya. Kwa makusudi wanasema haya ili kupata support ya watu wenye upeo mdogo. Wakati mwingine ni underestimation ya ni kwa jinsi gani watanzania wako informed kwa sasa. Ndugu zangu, amini msiamini kwa maneno haya tu wengi wanabaki bila ya kujua nini wakiamini. Werevu wanajua janja ya nyani. Kwa sababu wana uhuru wa kutoa maoni yao, waendelee. Plato, hawa CUF wanahitaji kusaidiwa, ka-njaa kanawapa shida kidogo. Ni wakati wa kuelimisha watu sasa. Ili miaka mitano ijayo kuwe na kundi kubwa la watanzania waelewa. Tujue kuwa kubadilisha watu ni kazi ngumu. Ila tuendelee, ukombozi uko karibu sana kuliko kazi hii ilipoanza.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
CUF wanashangaza kwelikweli. Hivi hawajijui bado kwamba siyo tena chama cha upinzani, pamoja na Hamad Rashid kujaribu kujikakamua. Isitoshe mara mbili -- baada ya chaguzi za mwaka 1995 na 2000 CUF waliyakataa matokeo ya urais kule Visiwani. CUF walisapotiwa na takriban vyama vyote. Inakuwaje leo, baada ya wao CUF kufunga ndoa na CCM wanaona Chadema haiko right kukataa matokeo ya urais.
Hata siku moja I never expected Hamad Rashid anaweza kuwa crap namna hii. kweli njaa, uchu wa madaraka ni ibilisi. Besides, kwa bara mbunge wa pemba ni sawa na afisa mtendaji wa kijiji tu. They (CUF) can just go to hell.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Nani wakusoma alama za nyakati kati ya CUF na CHADEMA?
Nilipomuona HAmad RAshid akizungumza hivi Star Tv nilishangaa sana. Sijui kama anajua nini anasema. Nadhani kwa sababu tu sasa wao ni CCM. Bwahahahahahahahaha
 
shugri

shugri

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
67
Likes
0
Points
0
shugri

shugri

Member
Joined Mar 22, 2010
67 0 0
Hivi kweli watu wanaamini kuwa katika uchaguzi wa mwaka 2010 Dr.Slaa ameshinda na CCM wamechakachua?- kweli mnahisi demokrasia tanzania imekuwa kiasi hicho- namaanisha maeneo yote ya tanzania- sio mijini tuu au watu wenye access na vyombo vya habari- mie nadhani CCm imekuwa consolidated sana vijijini hasa ukizingatia imekuwa madarakani miaka mingi so walishaweza kudevelop institutions in even remote places- kweli hii CHADEMA ambayo imeaanza kusikika bunge lililopita imeweza kufuta miaka zaidi ya arobaini ambayo CCM imekaa madarakani- TUSIYUMBISHWE NA USHABIKI- TUTUMIE LOGIC- naamini kuwa CCM wanaweza kuwa wamechakachua in some places- lakini bado nashawishika kuamini hata bila hiyo Slaa ASINGESHINDA! we are not there yet- Still along road to go.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,009
Likes
1,430
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,009 1,430 280
Inawezekana Sokomoko ni product ya shule za kata! ambazo sisiem wanajisifu nazo !
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,141
Likes
695
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,141 695 280
Hivi kweli watu wanaamini kuwa katika uchaguzi wa mwaka 2010 Dr.Slaa ameshinda na CCM wamechakachua?- kweli mnahisi demokrasia tanzania imekuwa kiasi hicho- namaanisha maeneo yote ya tanzania- sio mijini tuu au watu wenye access na vyombo vya habari- mie nadhani CCm imekuwa consolidated sana vijijini hasa ukizingatia imekuwa madarakani miaka mingi so walishaweza kudevelop institutions in even remote places- kweli hii CHADEMA ambayo imeaanza kusikika bunge lililopita imeweza kufuta miaka zaidi ya arobaini ambayo CCM imekaa madarakani- TUSIYUMBISHWE NA USHABIKI- TUTUMIE LOGIC- naamini kuwa CCM wanaweza kuwa wamechakachua in some places- lakini bado nashawishika kuamini hata bila hiyo Slaa ASINGESHINDA! we are not there yet- Still along road to go.

Mawazo mgondo, fikiri kwa upana zaidi inawezekana you are limiting your thinking capacity or else you are taking it rightly.Mabadiliko yanapokuja huwa yanakuja kwa muda muafaka hayazingatii eneo.Jiulize Prof.Kahigi wa Bukombe shinyanga anatoka eneo la vijijini ambako wewe unaamini ni remote area, lakini ukimwangalia Emanuel nchimbi anatoka Songea mjini kwa wajanjanja.Hapo fikira zako zinagota hazitoi yale unayoyasadiki.Kifuupi muda wa mabadiliko ni sasa watu wote wamekwisha elewa whether ni wa kijijini au mjini.NDUGU BADILIKA ACHANA NA MAWAZO MGANDO UTAJUTA
 

Forum statistics

Threads 1,237,689
Members 475,675
Posts 29,297,488