CUF Huu ni wakati wa kuonyesha mfano wa uwajibikaji!


jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
Kutokana na ajali ya meli huko Zanzibar..,CUF kama chama cha siasa na sehemu ya serikali ambacho kinaamini katika uwajibikaji pindi matukio ya uzembe wa viongozi walio serikalini ni vema mkaonyesha mfano.Viongozi woote wa CUF walioko serikalini na kwa namna moja wameshindwa kutekeleza majukumu yao na kupelekea ajili hii waachie ngazi mara moja ili kuonyesha kile ambacho CUF wamekuwa wakihubiri kila siku na hii itakuwa ni mfano bora wa uwajibikaji..!
Nawasilisha.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
mbona chadema hawajawahi kuonyesha uwajibikaji hata baada ya tuhuma za ukabila,mauaji ya chacha wangwe,na mengine kibao? akili fupi kama kaptula za wakoloni.......kapime saratani ya ubongo bana
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
CUF hawawezi kujiuzulu maana kiapo cha uaminifu katika ndoa yao na CCM kinawabana.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,243
Likes
5,070
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,243 5,070 280
Waziri wa usafirishaji huko Zanzibar ni wa kutoka CUF namwomba ajiuzulu ili kutekeleza kwa vitendo yale wanayoyahubiri majukwaani.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Hilio litatokea pindi Wananchi watakapojua mamlaka walio nayo. Watawala watakapojua kuwa waajiri wao ni Wananchi. Bado ni safari ndefu, kwasasa silitegemei hilo litokee.
 
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
mbona chadema hawajawahi kuonyesha uwajibikaji hata baada ya tuhuma za ukabila,mauaji ya chacha wangwe,na mengine kibao? akili fupi kama kaptula za wakoloni.......kapime saratani ya ubongo bana
Daah..,kaka imekuwa hayo..,haya hapo kwenye blue..!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
mbona chadema hawajawahi kuonyesha uwajibikaji hata baada ya tuhuma za ukabila,mauaji ya chacha wangwe,na mengine kibao? akili fupi kama kaptula za wakoloni.......kapime saratani ya ubongo bana
Teh teh teh teh
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,605
Likes
1,240
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,605 1,240 280
Kutokana na ajali ya meli huko Zanzibar..,CUF kama chama cha siasa na sehemu ya serikali ambacho kinaamini katika uwajibikaji pindi matukio ya uzembe wa viongozi walio serikalini ni vema mkaonyesha mfano.Viongozi woote wa CUF walioko serikalini na kwa namna moja wameshindwa kutekeleza majukumu yao na kupelekea ajili hii waachie ngazi mara moja ili kuonyesha kile ambacho CUF wamekuwa wakihubiri kila siku na hii itakuwa ni mfano bora wa uwajibikaji..!
Nawasilisha.
kwa nini usema kwa cuf tu,ili ccm wapate nafasi zaidi kuwaumiza wazanzibari ? nafikiri hoja yako zaifu sana,rudi shule kasome japo secondary.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,660
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,660 1,610 280
mbona chadema hawajawahi kuonyesha uwajibikaji hata baada ya tuhuma za ukabila,mauaji ya chacha wangwe,na mengine kibao? akili fupi kama kaptula za wakoloni.......kapime saratani ya ubongo bana
tukio la ajali ya Zenji ni halili halisi; siyo tuhuma.

tumia akili kidogo kutoa hoja, usitumie matamanio.
 
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
kwa nini usema kwa cuf tu,ili ccm wapate nafasi zaidi kuwaumiza wazanzibari ? nafikiri hoja yako zaifu sana,rudi shule kasome japo secondary.
Nawataka viongozi wangu wa CUF wajiuzuru kwa sababu kila siku wamekuwa wakihubiri juu ya suala la uwajibikaji wa watendaji pindi uzembe unapopelekea maafa..,kwa upande wa CCM tumeshawazoea wana ombwe la uongozi..,pia ni chama kilichojichokea kinasubiri kufa..!Kujiuzuru kwa viongozi wa CUF walioko SUK zanzibar itakuwa ni mfano bora kuwa chama chetu cha wananchi si CCM B..,otherwise itajulikana kuwa hata CUF ni CCM B..!
 
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Likes
44
Points
135
Age
59
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 44 135
mbona chadema hawajawahi kuonyesha uwajibikaji hata baada ya tuhuma za ukabila,mauaji ya chacha wangwe,na mengine kibao? akili fupi kama kaptula za wakoloni.......kapime saratani ya ubongo bana
Chadema haijawahi kuingia Serikalini, na mara tu watakapoingia tutadai vivyo hivyo
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
470
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 470 180
mbona chadema hawajawahi kuonyesha uwajibikaji hata baada ya tuhuma za ukabila,mauaji ya chacha wangwe,na mengine kibao? akili fupi kama kaptula za wakoloni.......kapime saratani ya ubongo bana
Sometimes kukaa kimya kuna maana na ni busara zaidi kuliko "kuongea"!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
tukio la ajali ya Zenji ni halili halisi; siyo tuhuma.

tumia akili kidogo kutoa hoja, usitumie matamanio.
Kifo cha Wangwe ni Hali halisi, Ukabila wa kutaka Mwenyekiti atoke ukoo wa mtei ni hali halisi nani kawajibika?, Slaa kuchukua mke wa mtu ni hali halisi hakuna aliyewajibika...list goes on?
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,087
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,087 280
Kwa hiyo hao wote unataka wajiuzulu kwa manufaa ya nani na ili nini kitokee baada ya hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,251,847
Members 481,910
Posts 29,787,453