CRDB wamezuia shilingi elfu kumi kwenye akaunti yangu! Nawezaje kuipata?

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,278
2,000
Baada ya kukwangua ukoko kwenye akaunti yangu ya CRDB. Imebaki kama elfu kumi na mbili hivi ambayo CRDB wameing'ang'ania.

Available balance inasoma buku mbili wakati actual balance inasoma elfu 12.

Sasa wajameni hakuna hela ndogo unapokuwa umeuawa.

Je, nawezaje kuwakaba koo CRDB wauachie mwekundu wangu?
 

Fernando sucre

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
295
500
Baada ya kukwangua ukoko kwenye akaunti yangu ya CRDB. Imebaki kama elfu kumi na mbili hivi ambayo CRDB wameing'ang'ania.

Available balance inasoma buku mbili wakati actual balance inasoma elfu 12.

Sasa wajameni hakuna hela ndogo unapokuwa umeuawa.

Je, nawezaje kuwakaba koo CRDB wauachie mwekundu wangu?
Aisee wasamehe niliwahi vunja kadi yao mbele ya branch manager wa mlimani city kwa hasira.kisa kilikuwa nilikaa muda wa miaka 4 akaunti yangu ikiwa dormant,siku ya siku nikasema nikarecharge ila kwanza nikaomba mwongozo wao,wakasema utakatwa 5000 kama adhabu nikasema poa,wakaniambia niweke akiba.nikaweka 25000,ili wakate 5000 yao ingine itunze akaunti,nikatoka nje nikasema nicheki balance naambiwa nina 1400 tu.kurudi ndani naomba majibu wananiambia akaunti yako ilikuwa na njaa nilivunja kadi nikaachana nao.siwataki tena
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,877
2,000
Aisee wasamehe niliwahi vunja kadi yao mbele ya branch manager wa mlimani city kwa hasira.kisa kilikuwa nilikaa muda wa miaka 4 akaunti yangu ikiwa dormant,siku ya siku nikasema nikarecharge ila kwanza nikaomba mwongozo wao,wakasema utakatwa 5000 kama adhabu nikasema poa,wakaniambia niweke akiba.nikaweka 25000,ili wakate 5000 yao ingine itunze akaunti,nikatoka nje nikasema nicheki balance naambiwa nina 1400 tu.kurudi ndani naomba majibu wananiambia akaunti yako ilikuwa na njaa nilivunja kadi nikaachana nao.siwataki tena
Hahaha!!

Eti akaunti ilikuwa na njaa
 

Alex Mbwilo

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
343
500
Aisee wasamehe niliwahi vunja kadi yao mbele ya branch manager wa mlimani city kwa hasira.kisa kilikuwa nilikaa muda wa miaka 4 akaunti yangu ikiwa dormant,siku ya siku nikasema nikarecharge ila kwanza nikaomba mwongozo wao,wakasema utakatwa 5000 kama adhabu nikasema poa,wakaniambia niweke akiba.nikaweka 25000,ili wakate 5000 yao ingine itunze akaunti,nikatoka nje nikasema nicheki balance naambiwa nina 1400 tu.kurudi ndani naomba majibu wananiambia akaunti yako ilikuwa na njaa nilivunja kadi nikaachana nao.siwataki tena
Benki zilikuwepo kipindi cha Nyerere siku hizi peleka hela zako VICCOBA tu ndio utaona imeongezeka na haifi benki inakufa hata usipo iua
 

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,841
2,000
Aisee wasamehe niliwahi vunja kadi yao mbele ya branch manager wa mlimani city kwa hasira.kisa kilikuwa nilikaa muda wa miaka 4 akaunti yangu ikiwa dormant,siku ya siku nikasema nikarecharge ila kwanza nikaomba mwongozo wao,wakasema utakatwa 5000 kama adhabu nikasema poa,wakaniambia niweke akiba.nikaweka 25000,ili wakate 5000 yao ingine itunze akaunti,nikatoka nje nikasema nicheki balance naambiwa nina 1400 tu.kurudi ndani naomba majibu wananiambia akaunti yako ilikuwa na njaa nilivunja kadi nikaachana nao.siwataki tena
Akaunti ilikuwa na njaa
 

1stMay

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
572
1,000
Aisee wasamehe niliwahi vunja kadi yao mbele ya branch manager wa mlimani city kwa hasira.kisa kilikuwa nilikaa muda wa miaka 4 akaunti yangu ikiwa dormant,siku ya siku nikasema nikarecharge ila kwanza nikaomba mwongozo wao,wakasema utakatwa 5000 kama adhabu nikasema poa,wakaniambia niweke akiba.nikaweka 25000,ili wakate 5000 yao ingine itunze akaunti,nikatoka nje nikasema nicheki balance naambiwa nina 1400 tu.kurudi ndani naomba majibu wananiambia akaunti yako ilikuwa na njaa nilivunja kadi nikaachana nao.siwataki tena


"heart broken"
 

Hammy Js

JF-Expert Member
Sep 20, 2017
3,079
2,000
mi nilikuta wamelamba 50000 wananiambia ni kwa sababu ya huduma inakatwa mara mbili kwa mwaka kuomba statement ya mwaka wananiambia nilipie 19000 nimeweka kadi yao kama mapambo
Umehamia bank ipi kwa sasa?, hata mimi card yangu sijaitumia muda mrefu, nilitaka niifufue lakini nilivyoona ongezeko la gharama kwenye huduma zao nikaghairi mazima

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,063
2,000
Hiyo pesa ni kwa sababu ya operating costs za account, huwezi kukwangua ukabaki na zero cent. Ushauri wangu kwako nenda katika bank unayoona itakufaa si wengine CRDB ndio tumefika.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,423
2,000
Mtafute mtu umnunulie umeme wa buku 3 kisha akutoe yeye hizo efu 3 mkononi maana kwenye ATM hauwezi kutoa hata 100.
 

jumamchana

Member
Jan 17, 2016
25
45
Kitambo sana nilivunja kadi yao,, Hawa jamaa wamekaa kiwiziwizi mm walinibambikiza deni la laki moja eti wanadai nilidraw hela katika akaunti yangu wakati haina hela kwa hiyo ikaweka negative,, jaman hivi kwa akili ya kawaida hili linawezekanaje,,,,, tulipelekeshana wakanipa hela yangu baada ya hapo nikavunja kadi yao,, maana sikuona maslah nao tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom