CRDB mlimani jiongezeni, not pro "Humu kaz tu"


A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,364
Likes
480
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,364 480 180
Kwa zama hizi kuwaweka foleni wateja kwa zaidi ya masaa matatu ++ haiingii akilini.
Wateja tunawafuata ila tija ya kutuhudumia tuondoke mapema kwenda kuzalisha ktk maeneo yetu imekuwa shida. Siku inaishia kwenu kusubiri huduma.

Wenye magari wanaumia kwa kutozwa parking charges kubwa kutokana na muda mrefu wa kukaa bank.

Ongeza wafanyakazi na madirisha.
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,119
Likes
94
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,119 94 145
Siku account yako ikipata shida. Labda umetumiwa hela haijafika, wamekukata hela zaidi ya uliyotoa. Ndio utawafahamu kuwa ni wa....... Sana. Sina hamu nao kabisa. Halafu eti wanamsikiliza mteja. @#&%!(%#"*:;- kabisa
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,364
Likes
480
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,364 480 180
Siku account yako ikipata shida. Labda umetumiwa hela haijafika, wamekukata hela zaidi ya uliyotoa. Ndio utawafahamu kuwa ni wa....... Sana. Sina hamu nao kabisa. Halafu eti wanamsikiliza mteja. @#&%!(%#"*:;- kabisa
Kwa leo wameniharibia siku yangu. Customer care ZERO kabisa. must improve.
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713