CRDB Ile Interview ya Sales Executives Majibu Vipi? Mlishaita watu? Wiki mbili zilishapita kitambo

Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
3,268
2,000
Kulikoni CRDB Wapendwa.

Nilifanya Interview zote pale Coca-Cola Mikocheni Feb mwanzoni. Mkasema majibu after two weeks. Mkanipa natumaini ya kuitwa kazini. Hadi leo March 8 hakuna majibu. Kuna walioitwa tayari?

Tujulishane Wandugu.
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
2,552
2,000
Ukiona kimya sana ujue watu wapo kazini labda
 

Forum statistics


Threads
1,425,153

Messages
35,082,647

Members
538,214
Top Bottom