Course ya stashahada maalum ya ualimu wa sayansi (kemia,hisabati)

papaayenga

papaayenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
506
Points
500
papaayenga

papaayenga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
506 500
Naomba mwenye kuelewa course hii anifahamishe utaratibu wake chuoni na malipo yake na baada ya kumaliza mafunzo hayao unakuwa mwalimu wa shule zipi za msingi au sekondari, na vipi ugumu au urahisi wa ajira pia na upatikanaji wa degree unapo maliza stashahada,
 
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined
Aug 25, 2017
Messages
145
Points
225
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined Aug 25, 2017
145 225
Ajira isikuumize kichwa!
Ada kama sijakosea ni laki tisa ila kuna support from HESLB.
 
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined
Aug 25, 2017
Messages
145
Points
225
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined Aug 25, 2017
145 225
Unapewa fedha za kujikimu na ada unalipiwa kulingana na asilimia za support, kama ni 100% unalipiwa ada yote
Nashukuru mkuu, supports ya HESLB ni ktk mahitaji yepi
 
Masasaa

Masasaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2015
Messages
291
Points
250
Masasaa

Masasaa

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2015
291 250
Hii kozi sidhani kama ila mkopo wa loan board, hebu confirm na bodi kwanza.
Hiyo kozi ni ya ualimunwa sekondari, zamani tulikuwa tunaziita combi vipisi, na ukitoka hapo ukifanya vizuri unaweza kuapply chuo kwenda kusoma degree, ni njia ndefu, maana ni miaka 3, lakini rahisi tofauti na kwenda full combi.
 
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined
Aug 25, 2017
Messages
145
Points
225
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined Aug 25, 2017
145 225
Hii kozi sidhani kama ila mkopo wa loan board, hebu confirm na bodi kwanza.
Hiyo kozi ni ya ualimunwa sekondari, zamani tulikuwa tunaziita combi vipisi, na ukitoka hapo ukifanya vizuri unaweza kuapply chuo kwenda kusoma degree, ni njia ndefu, maana ni miaka 3, lakini rahisi tofauti na kwenda full combi.
Loan board wametoa mpaka mwaka huu mwezi wa tatu, tena 100 % zilikuwa kibao! Labda kama wamesitisha juzi
 
K

kacherema

Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
60
Points
95
K

kacherema

Member
Joined Oct 3, 2017
60 95
Naomba mwenye kuelewa course hii anifahamishe utaratibu wake chuoni na malipo yake na baada ya kumaliza mafunzo hayao unakuwa mwalimu wa shule zipi za msingi au sekondari, na vipi ugumu au urahisi wa ajira pia na upatikanaji wa degree unapo maliza stashahada,
Hii ni kwamba form four leaver unaenda kusomea diploma ya ualimu wa masomo ya sayansi kwaajili ya kufundisha sekondari form one mpaka form four ila utasomea kwa miaka 3 kwasababu hukufika advance na inatolewa kwenye vyuo vya serikali tu vilivyoteuliwa.
 
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
873
Points
1,000
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
873 1,000
Hii ni kwamba form four leaver unaenda kusomea diploma ya ualimu wa masomo ya sayansi kwaajili ya kufundisha sekondari form one mpaka form four ila utasomea kwa miaka 3 kwasababu hukufika advance na inatolewa kwenye vyuo vya serikali tu vilivyoteuliwa.
VP boom wanapata???
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,136
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,136 2,000
Hakuna pesa kutoka bodi, bodi inatoa pesa kwa shahada tu,

Nyie mnataka kuwa kama wale wa udom, sema tu mmesambazwa kwenye vyuo vya kati, kusomea ualimu

Kiufupi tu, hakuna boom, mnasoma tu bure, mnapikiwa chakula chuoni mnakula kama vile form six, sema tu mnapewa uhuru wa kutumia simu,

Kaa ukijua utakuja kufanya mtihan wa six, wa hayo masomo unayosomea kufundisha,

Kuhusu ajira ni uhakika pindi zinapotangazwa, kwan serikali inawahitaji walimu wa sayansa, hasa nyie diploma, kwa hata ulipaji wenu wa mishahara ni rahisi kulinganisha na shahada,

Unaweza tafuta wenzako, wengi sana wamemaliza mwaka huu, wakakupa updates nyingine, hasa kwa waliomalizia chuo ulichopangiwa
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
326
Points
250
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
326 250
Write your reply...umechaguliw chuo gn asee
 
papaayenga

papaayenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
506
Points
500
papaayenga

papaayenga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
506 500
Hakuna pesa kutoka bodi, bodi inatoa pesa kwa shahada tu,

Nyie mnataka kuwa kama wale wa udom, sema tu mmesambazwa kwenye vyuo vya kati, kusomea ualimu

Kiufupi tu, hakuna boom, mnasoma tu bure, mnapikiwa chakula chuoni mnakula kama vile form six, sema tu mnapewa uhuru wa kutumia simu,

Kaa ukijua utakuja kufanya mtihan wa six, wa hayo masomo unayosomea kufundisha,

Kuhusu ajira ni uhakika pindi zinapotangazwa, kwan serikali inawahitaji walimu wa sayansa, hasa nyie diploma, kwa hata ulipaji wenu wa mishahara ni rahisi kulinganisha na shahada,

Unaweza tafuta wenzako, wengi sana wamemaliza mwaka huu, wakakupa updates nyingine, hasa kwa waliomalizia chuo ulichopangiwa
Sawa mkuu ndio maana nikaleta uzi huu humu kama yupo alie wahi pitia huko anipe update, hiyo ya kufanya mtihani wa six haina shida kabisa, la muhimu nilikuwa nataka kujuwa gharama ni jiaandae, c unafahamu vyuma vilivyo kamata,
 

Forum statistics

Threads 1,304,805
Members 501,517
Posts 31,527,680
Top