Course ya Agro economics ni nzuri kwenye kujiajiri au kuajiliwa?


H

hanley jr

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
122
Likes
6
Points
35
H

hanley jr

Senior Member
Joined Feb 26, 2013
122 6 35
Ni hayo tu wakuu na pia ktk kuongezea nimesikia kwamba ba in agro economics haina tofauti sana n bcom,je kuna ukwel katika hili nawasilisha ndugu zangu!
 
mwakaf

mwakaf

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
54
Likes
0
Points
13
mwakaf

mwakaf

Member
Joined Jan 15, 2012
54 0 13
Ni hayo tu wakuu na pia ktk kuongezea nimesikia kwamba ba in agri economics haina tofauti sana n bcom,je kuna ukwel katika hili nawasilisha ndugu zangu!
ukisoma vizuri yote yanawezekana. But agri Economic haiko sawa na BCOM kwa sababu kwenye hiyo kozi inazungumzia unawezaje kupply principles za economics katika agriculture
 
mwakaf

mwakaf

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
54
Likes
0
Points
13
mwakaf

mwakaf

Member
Joined Jan 15, 2012
54 0 13
Ni hayo tu wakuu na pia ktk kuongezea nimesikia kwamba ba in agro economics haina tofauti sana n bcom,je kuna ukwel katika hili nawasilisha ndugu zangu!
kwanza hiyo haitwii Agro Economics inaitwa Agri Economics where Agri stand for Agriculture
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,615
Likes
3,473
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,615 3,473 280
kwanii inatolewa chuo gani?
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,542
Likes
1,470
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,542 1,470 280
kwanza hiyo haitwii Agro Economics inaitwa Agri Economics where Agri stand for Agriculture

Inaitwa Agricultural Economics and Agribussness na siyo BA ni Bsc kama mnaongelea ile kozi inayotolewa SUA. Kwa ka-experience kangu kadogo naona kazi zao wanazofanya graduates wa hii kozi ni sawa kwa asilimia kubwa na kozi nyinginezo za uchumi na fedha, wengi wao ni wahasibu,wachumi wa makampuni na ofisi mbalimbali.
 
mwakaf

mwakaf

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
54
Likes
0
Points
13
mwakaf

mwakaf

Member
Joined Jan 15, 2012
54 0 13
Inaitwa Agricultural Economics and Agribussness na siyo BA ni Bsc kama mnaongelea ile kozi inayotolewa SUA. Kwa ka-experience kangu kadogo naona kazi zao wanazofanya graduates wa hii kozi ni sawa kwa asilimia kubwa na kozi nyinginezo za uchumi na fedha, wengi wao ni wahasibu,wachumi wa makampuni na ofisi mbalimbali.
kama kuna mtu anafanya kazi za uhasibu basi ujue huyo anaibia tu au ameajiliwa kwa kimemo.
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 57 0
kama kuna mtu anafanya kazi za uhasibu basi ujue huyo anaibia tu au ameajiliwa kwa kimemo.
Hapo umekosea...je unajua humo ndan wanasoma nin!?? Akaunt hawasom!? Management hawasom?? Sasa kwa nin asifanye kaz za uhasib!?
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Likes
125
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 125 160
Ujinga mtupu
 
M

migisha

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Age
33
M

migisha

Member
Joined May 13, 2013
99 0 0
Inaitwa Agricultural Economics and Agribussness na siyo BA ni Bsc kama mnaongelea ile kozi inayotolewa SUA. Kwa ka-experience kangu kadogo naona kazi zao wanazofanya graduates wa hii kozi ni sawa kwa asilimia kubwa na kozi nyinginezo za uchumi na fedha, wengi wao ni wahasibu,wachumi wa makampuni na ofisi mbalimbali.
Sio BSC bwana na Bachelor of agriculture economics& agriculture business.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,829
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,829 280
Haiwezekani mtu wa Bsc Agri Economics awe mhasibu mkuu wangu sana sana atakuwa anajua/amesoma principles of accounting ambayo hata mwanafunzi aliyemaliza form IV mchepua wa biashara kaipitia.


Hapo umekosea...je unajua humo ndan wanasoma nin!?? Akaunt hawasom!? Management hawasom?? Sasa kwa nin asifanye kaz za uhasib!?
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,360
Likes
103
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,360 103 160
aea ama agriculture economics and agribusiness ni sawa na fani nyingine za uchumi na wengi wao wako fit kuliko accounting,bcom n.k....naongea hayo kwa uzoefu wa kuwa interview undergraduate wa vyuo mbalimbali kiukweli wako safii sana hawa vijana kutoka sua
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341