Counting the cost in the southern side ;gase gase war inside mtwara


THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
Without a further ado,INATOKA AU HAITOKI??

Kesho tunaendeleza zile harakati za kutoskia blah blah na fake promises za mafisadi na wale waliodhamiria kutukata mapembe,

Baada ya kukamatwa kwa wanaharakati kadhaa akiwemo KATIBU WA VIJANA WA CUF NDUGU KHATANI KHATANI na Mbunge wa Mtwara Mjini Ndugu ASNEIN MURJI kwa tuhuma za uchochez na kusababisha vurugu za gesi,wananchi wa kusini na viunga vyake kama newala,tandahimba na mtwara vijijin tunaendeleza harakati zetu za kuiasa serikali kuwaachia viongoz hao kwa njia yetu ile ile ya PASSIVE RESISTANCE NA PEACEFUL DEMOSTRATIONS KUITANGAZIA TANZANIA NA DUNIA NZIMA...


WATU WAMEENDELEA NA UTARATIBU WA KUNUNUA BIDHAA NA MAHITAJI YAO YOTE KWA AJILI YA KUJIANDAA NA HALI YA TAHARUKI KWA SIKU YA KESHO NA KUENDELEA...

IKUMBUKWE YA KWAMBA KWA SASA MTWARA PAKO CHINI YA UANGALIZI WA JESHI LA WANANCHI LA TANZANIA,NA WANANCHI WAMEONEKANA KULIFAHAM HILO NA KUENDELEA NA MSIMAMO WAO KWA KUUNGANISHA NGUVU ILI KUJUA HATIMA YA VIONGOZ WAO...

STAY TUNED..!

HAPA HAPA JAMII FORUM NDIPO TUTAPOHABARISHANA.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
Bado mbichi,ngoma stil haichezeki...
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Kwani Mama Makinda si alisena kamati ya Bunge inakuja huko kuwasikiliza!

Bado haijafika tu hiyo kamati mkuu?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
duh...bado ngoma Inapigwa, wachezaji hawajajua wacheze kwa style gani....
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
Kwani Mama Makinda si alisena kamati ya Bunge inakuja huko kuwasikiliza!

Bado haijafika tu hiyo kamati mkuu?
Sisi pia tunashangaa,

Hatujaiona hiyo kamati yenyewe,

Badala ya kuileta kamati wao wanaona ni bora kuwakamata viongoz wetu??

Wachochez ni hao viongoz au serikali kwa kukaidi hayo waliyoyasema???
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,242
Likes
9,907
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,242 9,907 280
mpaka kieleweke
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
duh...bado ngoma Inapigwa, wachezaji hawajajua wacheze kwa style gani....
marejesho,
Mkuu sisi ngoma yetu ni sindimba,hawa kuicheza hawawezii...
 
Last edited by a moderator:
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280

Walidhani kwamba wakileta JWTZ watu watastuka,

Ajabu jeshi lenyewe wamekuwa marafiki wakubwa wa wananchi,na kitaeleweka tuh...
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Likes
6
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 6 0
Siamini kama hayo yatawezekana mbele ya jw. Nawashauri mkubali yaishe, kwani mlikwisha uzwa ili kumwokoa mwana wa mfalme aliyekamatwa nje akiwa na unga.
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Sisi pia tunashangaa,

Hatujaiona hiyo kamati yenyewe,

Badala ya kuileta kamati wao wanaona ni bora kuwakamata viongoz wetu??

Wachochez ni hao viongoz au serikali kwa kukaidi hayo waliyoyasema???
Juhudi za mazungumzo zinatakiwa kama tulivyokwisha zungumza huko nyuma. Nguvu sio mwarobaini!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,275
Likes
905
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,275 905 280
Naona Magari ya Polisi yanazunguka na maspika makubwa kuutangazia UMMA kwamba waendelee na kazi zao hapo kesho kama kawaida....naona wanalazimisha sana!! Maduka ni yetu na kuyafunga ni umamuzi wetu...wao wayafungue ya kwao na waendelee shughuli zao, shida iko wapi hapo??

Bt I smell smthng rot hapo kesho!! Watu wengi leo wamesafairi kwenda Masasi. na kwingineko.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
Naona Magari ya Polisi yanazunguka na maspika makubwa kuutangazia UMMA kwamba waendelee na kazi zao hapo kesho kama kawaida....naona wanalazimisha sana!! Maduka ni yetu na kuyafunga ni umamuzi wetu...wao wayafungue ya kwao na waendelee shughuli zao, shida iko wapi hapo??
Bt I smell smthng rot hapo kesho!! Watu wengi leo wamesafairi kwenda Masasi. na kwingineko.
Swali zuri sana hilo Sizinga,
Wanalazimisha mtu ufungue duka lako?kwani lazima?
Mwaka huu mbona watajuta??
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,755
Likes
1,827
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,755 1,827 280
Naona Magari ya Polisi yanazunguka na maspika makubwa kuutangazia UMMA kwamba waendelee na kazi zao hapo kesho kama kawaida....naona wanalazimisha sana!! Maduka ni yetu na kuyafunga ni umamuzi wetu...wao wayafungue ya kwao na waendelee shughuli zao, shida iko wapi hapo??

Bt I smell smthng rot hapo kesho!! Watu wengi leo wamesafairi kwenda Masasi. na kwingineko.
Sasa naanza kuelewa kwanini nchi nyingi huingia kwenye machafuko ya muda mrefu, serikali hawatumii akili katika kukubaliana na wana mtwara. kiukweli wananchi wana madai ya kweli kabisa.kesho itakuwa noma, mie nitatia timu barabarani kuangalia yanayo jiri.
 

Forum statistics

Threads 1,273,865
Members 490,535
Posts 30,493,920