COSOTA kuanza kuchaji mirahaba desemba mwaka huu

dope bwoi

Senior Member
Feb 25, 2009
162
500
COSOTA imesema wasanii watapata 70% na serikali itachukua 30% ya mirahaba itakayokusanywa kutoka kwenye vituo vya redio, TV na maeneo mengine yanayocheza nyimbo za wasanii kuanzia Desemba 2021. Serikali imeeleza hiyo 30% itaiwezesha kufika maeneo mengi zaidi kukusanya fedha hizo.
 

retweeted

JF-Expert Member
Aug 1, 2016
1,258
2,000
Wasanii wengi wanahonga hizi media ili nyimbo zao zipigwe. Ama muziki utashuka, au wasanii hawatapata wanachostahili.

Ni vema serikali ingechunguza kabla ya kuamua.
Kwani hadi dunia hii ya leo bado watu wanaotegemea radio kusikiliza mziki.. Mimi wangesema habari sawa mziki
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,014
2,000
Ata sijaelewa naomba msaada jaman wa ufafanuzi zaidi. Ni kwamba wamiliki wa hizo stations wanatakiwa kulipia wimbo kabla ya kupiga kwenye vituo vyao ama?
 

Dead Man

JF-Expert Member
Jul 17, 2021
594
1,000
Kwani hadi dunia hii ya leo bado watu wanaotegemea radio kusikiliza mziki.. Mimi wangesema habari sawa mziki
Wanasema si redioni tu ni maeneo yote ya kibiashara yanayo cheza muziki.
Kwa mfano salon, hoteli au migahawa n.k
 

Mr. Sound

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
274
500
utaratibu wao si rafiki na utawaumiza zaidi wasanii wachanga, wao wangeunda mfumo ambao ungewaregister wachoma miziki wote wa kitaa kisha wakawa wanakatwa asilimia kadhaa kwa kila wimbo maana hawa ndo wanafanya biashara kubwa ya muziki bila kulipia chochote.
 

Sweet16

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
4,382
2,000
Wasanii wengi wanahonga hizi media ili nyimbo zao zipigwe. Ama muziki utashuka, au wasanii hawatapata wanachostahili.

Ni vema serikali ingechunguza kabla ya kuamua.
Kwenye tozo za miamala na kodi za nyumba hawajafikiria kweli watafikiria hiyo 30% ya msanii
 

Qwy

JF-Expert Member
Nov 23, 2018
4,362
2,000
Hakuna wimbo wa msanii mchanga utakaopigwa, nyimbo za nje zitapa airplay zaidi.
Producers asilimia yao ni ngapi kwani wao ndio watengeneza beats ambazo haswa ndiyo muziki kabla hata muimbaji hajaingiza maneno yake.
Artists watawekeza nguvu zaidi kwenye digital platforms ila najua hii serikali na huko lazima itawazamia ili iwe inachota asilimia za kutosha.
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
4,048
2,000
Wasanii ni wapumbavu sana, sio kila kitu wanaiga tu. Yani radio stations zitaacha kupiga nyimbo za baadhi ya wasanii ndio watakoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom