Corona: Wizara ya Elimu yaukana waraka wa Prof. Elifas Tozo Bisanda Makamu wa Chuo Kikuu Huria (OUT)

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
22,351
2,000
Tena ombwe kubwa saaana. Alafu Kuna mijitu inakaa bungeni eti aongezewe muda.
Aongezewe my foot😤
I was not referring to the president

Wakuu wa idara na wa wizara need to manage communication protocols

Tangazo la prof ni zuri Sana na hakuna Chembur ya negativity... Ila la aliyemjibu linaivunjavunja image ya wizara in terms of protocols kwani tusingeshtuka Kwamba Wana ombwe
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,427
2,000
Unajua fani ya Prof. Bisanda au unabwatuka tu nyuma ya keyboard wewe kiumbe sexless usiye na mbele wala nyuma?
Kwenye fani yake kagundua nn chenye manufaa kwa taifa? Prof hajulikani mpk aandike tangazo la tahadhari ndiyo tunalisikia jina lake!! Hana tofauti na Mwanangu wa chekechea. Rubbish!!
 

Deception

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
1,150
2,000
Salaam Wakuu,

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, imekana waraka uliotolewa na Prof. Bisanda. Yawataka wanafunzi waendelee kwenda shule.

Prof. Bisanda aliwata wanafunzi wanaoingia chuoni, tunasisitiza kuwa wakae majumbani na kusoma kwa mtandao (Online). Hatutaruhusu wanafunzi na wageni kuingia kwenye kampasi zetu bila sababu maalum, kama kuja kuchukua vyeti au kufanya “clearance”. Na pale inapobidi waingie, watakiwe kuvaa barakoa wakati wote. Waende kule wanakotakiwa kwenda, na si kuzurura kila mahali. Utaratibu ufanyike kuwasaidia wanaotaka kutumia maktaba kama ni lazima, Wengi wanaitumia maktaba yetu kama mahali pa kujisomea tu. Maelekezo haya ni kwa ajili ya makao makuu, vituo vyote vya mikoa na vituo vya uratibu vilivyoko nchini.

Kuhusu waraka wa OUT, soma > Chuo Kikuu Huria cha Tanzania(OUT) Chatahadharisha wanafunzi na wafanyakazi wake dhidi ya COVID19 NA COVID21

Kati ya watu wanaoongoza kuwa na akili ndogo ni watanzania.

Yaani comments zinazotolewa humu ni hovyo kabisa,inaonesha wazi jinsi watanzania walivyokuwa weupe kwenye bongo zao.
Eti covid imetengenezwa maabara,eti kuna covid19 na covid21....jinga kabisa....yaani mnaendeshwa kama ng'ombe malishoni...

Why dont you try to think?...

Hivi kwanini mlipuko wa hayo magonjwa(feki) yote yatokee kuanzia miezi ya december mwisho wa mwaka au january mwanzo wa mwaka?Hamjiulizi?

Ugonjwa wa TB na magonjwa mengine kadhaa yameunganishwa pamoja yakapachikwa jina la UKIMWI(HIV/AIDS),HIV/AIDS ni ugonjwa feki unaopata sifa na umaarufu kupitia magonjwa ya kweli ambayo yapo kama vile TB nk,

Hepatitis inayosababishwa na sumu na njia nyingine ambazo si vijidudu imepewa jina la Homa ya ini halafu HB Virus akabebeshwa zigo kwamba ndio kisababishi ili watulazimishe kudungwa chanjo ili wauze chanjo na madawa mengine...hence bajeti ya serikali kununua madawa kwenye viwanda vyao kama Pfizer nk iongezeke kama ilivyo kwenye fake HIV/AIDS...

Ugonjwa wa cancer ya kizazi kwa wanawake unaosababishwa na sumu kama vile ARVs,vidonge/sindano za uzazi wa mpango,bad lifestyle nk umepewa jina feki na HP Virus akabebeshwa zigo kwamba ndio kisababishi ili watuletee chanjo za kuwadunga wake na watoto zetu wa kike ili kudhoofisha kizazi na afya zetu huku tunachekelea kijinga kabisa.....

Vivyo hivyo,Covid19/Covid21 ni jina feki lililopachikwa kwa ugonjwa wa influenza(ambao huibuka kila mwisho na mwanzo wa mwaka) ili kutimiza agenda zao kadhaa ikiwemo kutuletea chanjo zenye lengo maalum ambapo sisi mijitu myeusi hasa Tanzania hatuwezi kung'amua janja hiyo kwasababu tunaishi kama mazombie tukipokea na kuamini kila kitu kinachotangazwa na wazungu kwenye vyombo vya habari na wakati mwingine huwalipa pesa vibaraka wao wenye mvuto kwenye jamii ili watangaze uzushi huo....

QUESTION:
Mtu yeyote anayejiona anajua ataje dalili zote za COVID19 ambazo kwenye INFLUENZA hazipo.Ni muhimu kuleta Source/chanzo ulipotoa jibu lako.Karibuni.

Note;nawaruhusu mkawaulize madaktari.
 

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
7,874
2,000
Serekali ya Tanzania imepiga marufuku taasisi zake kutoa tahadhari dhidi ya ugonjwa korona nchini. Serekali imesema ni marufuku kwa kwa taasisi hizo kutumia Logo za serekali kutoa tahadhari hizo.

Hiyo imekuja siku chache baada ya Taasisi za Elimu SUA ,OUT kutoa tahadhari kwa wafanyakazi wake na wanafjnzi kuchukua tahadhari dhidi ya korona
Source :DW
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,068
2,000
Serekali ya Tanzania imepiga marufuku taasisi zake kutoa tahadhari dhidi ya ugonjwa korona nchini. Serekali imesema ni marufuku kwa kwa taasisi hizo kutumia Logo za serekali kutoa tahadhari hizo.

Hiyo imekuja siku chache baada ya Taasisi za Elimu SUA ,OUT kutoa tahadhari kwa wafanyakazi wake na wanafjnzi kuchukua tahadhari dhidi ya korona
Source :DW
Hehehehehe
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,406
2,000
Salaam Wakuu,

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, imekana waraka uliotolewa na Prof. Bisanda. Yawataka wanafunzi waendelee kwenda shule.

Prof. Bisanda aliwata wanafunzi wanaoingia chuoni, tunasisitiza kuwa wakae majumbani na kusoma kwa mtandao (Online). Hatutaruhusu wanafunzi na wageni kuingia kwenye kampasi zetu bila sababu maalum, kama kuja kuchukua vyeti au kufanya “clearance”. Na pale inapobidi waingie, watakiwe kuvaa barakoa wakati wote. Waende kule wanakotakiwa kwenda, na si kuzurura kila mahali. Utaratibu ufanyike kuwasaidia wanaotaka kutumia maktaba kama ni lazima, Wengi wanaitumia maktaba yetu kama mahali pa kujisomea tu. Maelekezo haya ni kwa ajili ya makao makuu, vituo vyote vya mikoa na vituo vya uratibu vilivyoko nchini.

Kuhusu waraka wa OUT, soma > Chuo Kikuu Huria cha Tanzania(OUT) Chatahadharisha wanafunzi na wafanyakazi wake dhidi ya COVID19 NA COVID21

Sasa nyie wanafunzi nendeni chuoni mfe. Sikilizeni wanasiasa badala ya maprofessor.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
44,574
2,000
Prof uteuzi wake utatenguliwa soon kwa kwenda kinyume na msimamo wa dikteta
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
44,574
2,000
Salaam Wakuu,

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, imekana waraka uliotolewa na Prof. Bisanda. Yawataka wanafunzi waendelee kwenda shule.

Prof. Bisanda aliwata wanafunzi wanaoingia chuoni, tunasisitiza kuwa wakae majumbani na kusoma kwa mtandao (Online). Hatutaruhusu wanafunzi na wageni kuingia kwenye kampasi zetu bila sababu maalum, kama kuja kuchukua vyeti au kufanya “clearance”. Na pale inapobidi waingie, watakiwe kuvaa barakoa wakati wote. Waende kule wanakotakiwa kwenda, na si kuzurura kila mahali. Utaratibu ufanyike kuwasaidia wanaotaka kutumia maktaba kama ni lazima, Wengi wanaitumia maktaba yetu kama mahali pa kujisomea tu. Maelekezo haya ni kwa ajili ya makao makuu, vituo vyote vya mikoa na vituo vya uratibu vilivyoko nchini.

Kuhusu waraka wa OUT, soma > Chuo Kikuu Huria cha Tanzania(OUT) Chatahadharisha wanafunzi na wafanyakazi wake dhidi ya COVID19 NA COVID21

Kwa hiyo wanafunzi wasichukue tahadhari? utawala wa hovyo kabisa
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
44,574
2,000
Hata akisimamishwa ukweli utabaki kuwa ukweli tu. Na ataendelea kubaki na uprofesa wake aliousomea na sio wa kuandikiwa kama.....................uliosabisha ................Asante prof.Usiogope
Dikteta atatengua uteuzi wake
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
9,809
2,000
Kwenye fani yake kagundua nn chenye manufaa kwa taifa? Prof hajulikani mpk aandike tangazo la tahadhari ndiyo tunalisikia jina lake!! Hana tofauti na Mwanangu wa chekechea. Rubbish!!
Ulimpataje huyo "mwanao" Unahakika kweli ni mwanao?

Kama ni mwanao, na yeye atakuwa na akili mbovu kama zako atakapokua?
 

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
4,435
2,000
Salaam Wakuu,

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, imekana waraka uliotolewa na Prof. Bisanda. Yawataka wanafunzi waendelee kwenda shule.

Prof. Bisanda aliwata wanafunzi wanaoingia chuoni, tunasisitiza kuwa wakae majumbani na kusoma kwa mtandao (Online). Hatutaruhusu wanafunzi na wageni kuingia kwenye kampasi zetu bila sababu maalum, kama kuja kuchukua vyeti au kufanya “clearance”. Na pale inapobidi waingie, watakiwe kuvaa barakoa wakati wote. Waende kule wanakotakiwa kwenda, na si kuzurura kila mahali. Utaratibu ufanyike kuwasaidia wanaotaka kutumia maktaba kama ni lazima, Wengi wanaitumia maktaba yetu kama mahali pa kujisomea tu. Maelekezo haya ni kwa ajili ya makao makuu, vituo vyote vya mikoa na vituo vya uratibu vilivyoko nchini.

Kuhusu waraka wa OUT, soma > Chuo Kikuu Huria cha Tanzania(OUT) Chatahadharisha wanafunzi na wafanyakazi wake dhidi ya COVID19 NA COVID21

Inashangaza sana!
 

Bufa

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
6,371
2,000
Kwenye fani yake kagundua nn chenye manufaa kwa taifa? Prof hajulikani mpk aandike tangazo la tahadhari ndiyo tunalisikia jina lake!! Hana tofauti na Mwanangu wa chekechea. Rubbish!!

Kama wewe humjui hilo ni tatizo lako, wengine tunamjua na tunatambua mchango wake.

Mtu sexless usiyejua hata jinsia yako utaweza kujua nini kingine.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
9,809
2,000
Mtu yeyote anayejiona anajua ataje dalili zote za COVID19 ambazo kwenye INFLUENZA hazipo.Ni muhimu kuleta Source/chanzo ulipotoa jibu lako.Karibuni.

Note;nawaruhusu mkawaulize madaktari.
Hiki kitengo chenu kimeanzishwa wapi mkuu?
Nanyi sasa mnatengewa bajeti maalum ya kukiendesha kitengo hiki?

Hongereni sana kwa kupata ulaji.

Unavyoandika, ni kama vile vile anavyosema kwenye hotuba zake profesa wenu! Hiki chuo/taasisi yenu imeanzishwa sehemu gani hapa nchini na sisi tukajiunge tupate elimu nadra sana hii?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom