• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CORONA VIRUS(COVID_19) Ni mbinu ya CHINA kuzima maandamano ya Hongkong na Alarm kwa Mabeberu juu ya biological warfare ya CHINA.

N

Nigrastratatract

Member
Joined
Sep 4, 2019
Messages
36
Points
500
N

Nigrastratatract

Member
Joined Sep 4, 2019
36 500
Ni wazi kwamba China isingeliweza kutumia mbinu ya kuzima maandamano ya Hongkong kwa nguvu kama ilipotumia nguvu kubwa kuzima maandamano ya Tianamen kati ya juni 3 na juni 4 mwaka 1989 iliyopelekea kuuawa kwa watu zaidi ya 1000

China imeona hatari kubwa ya kugawanywa kulingana na vugu vugu ambalo lilikuwa limeanzia HONGKONG hili lingeendelea lingeathiri Uchumi wa China kwa miaka yote maana lingeondoa Sera ya China moja

Corona Virus ni virus ambao hata sisi tunakutana nao kwenye mazingira yetu kutoka kwa Polo, panya, nyoka etc

Covid- 19 amerutubishwa kwenye maabara yaani amekuwa genetically Engineered na specifically anafanya madhara kwa binadamu tu na si vinginevyo

Ukiangalia wahusika wakuu akiwemo Daktari aliyetoa taarifa mapema amekufa akiwemo na Mkurugenzi mkuu wa Hospitali lengo ni kupoteza ushahidi kutoka kwa watu ambao hawajanywa maji ya Bendera

Kwa hiyo watakaobaki na hiyo Siri ni wanywa maji ya Bendera ya nchi ambao State house ndo nyumbani kwao
 
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
3,463
Points
2,000
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
3,463 2,000
Huo ugonjwa haupo, ni masarakasi yao tu, sasa kama unataka ushahidi utasubiri sana, maana kama hao popo wapo toka dunia inaumbwa na hao wadudu pia si walikuwepo toka enzi za Adam na Eve, how come now ndio wawe tishio.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
3,463
Points
2,000
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
3,463 2,000
Hata hivyo ni suala la muda tu uongo utajulikana tu, maana huwezi kuwadanganya watu muda wote.
 
Chilemba wamela pamputi

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
436
Points
500
Chilemba wamela pamputi

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
436 500
lingeathiri Uchumi wa China kwa miaka yote


Shida yangu iko kwenye hiyo sentence hapo juu . Kwasababu Kama kweli ilikuwa ndo sababu basi Uchumi wao waliwnza kuua kuanzia happy.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
14,330
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
14,330 2,000
Wajuaji tayari wameshaibuka, usikeshangaa kuwa kaikuta Facebook hii na kaamua my hamishia JF.

Sasa kama wewe unajua zaidi si Waandikie WHO uwapelekee!
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
10,367
Points
2,000
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
10,367 2,000
Wazee wa conspiracy theory. No ebidence no right to speak
Ni wazi kwamba China isingeliweza kutumia mbinu ya kuzima maandamano ya Hongkong kwa nguvu kama ilipotumia nguvu kubwa kuzima maandamano ya Tianamen kati ya juni 3 na juni 4 mwaka 1989 iliyopelekea kuuawa kwa watu zaidi ya 1000

China imeona hatari kubwa ya kugawanywa kulingana na vugu vugu ambalo lilikuwa limeanzia HONGKONG hili lingeendelea lingeathiri Uchumi wa China kwa miaka yote maana lingeondoa Sera ya China moja

Corona Virus ni virus ambao hata sisi tunakutana nao kwenye mazingira yetu kutoka kwa Polo, panya, nyoka etc

Covid- 19 amerutubishwa kwenye maabara yaani amekuwa genetically Engineered na specifically anafanya madhara kwa binadamu tu na si vinginevyo

Ukiangalia wahusika wakuu akiwemo Daktari aliyetoa taarifa mapema amekufa akiwemo na Mkurugenzi mkuu wa Hospitali lengo ni kupoteza ushahidi kutoka kwa watu ambao hawajanywa maji ya Bendera

Kwa hiyo watakaobaki na hiyo Siri ni wanywa maji ya Bendera ya nchi ambao State house ndo nyumbani kwao
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
3,663
Points
2,000
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
3,663 2,000
Kwa undani zaidi Soma kitabu cha UJASUSI WA KIDOLA NA KIUCHUMI.

Cc: Yericko Nyerere
 

Forum statistics

Threads 1,403,832
Members 531,397
Posts 34,435,694
Top