Corona Tanzania: Naiomba serikali itoe tahadhari iwapo kuna siku marufuku za kusafiri na kulala lodge zinaweza kuwepo

K

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
5,365
2,000
Hii ni kwa sababu baadhi ya watanzania tuna safari muhimu sana humu humu nchini ila ikitokea kama inayotokea Uganda, Rais anaamka na kutangaza marufuku ya kulala lodge, ama kutoka nje,italeta shida sana.

Maana unakuwa umesafiri na upo lodge.Ghafla inatoka marufuku ya kulala lodge,halafu kama haitoshi inakuja marufuku ya kusafiri, mbaya zaidi pia ipo marufuku ya kutoka nje. Hali hii italeta maumivu na adha kubwa sana.

Naomba serikali yangu kama kuna dalili za kuongezeka kwa matukio ya kupata wagonjwa wapya,ama kuna wasi wasi wa kuenea kwa ugonjwa huu, ianze kutoa tahadhari mapema ili watu walio safari warudi ama walio na mpango wa kusafiri mikoani waache.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ryaro wa Ryaro1233

Ryaro wa Ryaro1233

Senior Member
Jan 7, 2020
124
250
Edit thread topic heading seems not clear ...
 
Ryaro wa Ryaro1233

Ryaro wa Ryaro1233

Senior Member
Jan 7, 2020
124
250
kibaravumba,
Hapo sawa.....
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
22,307
2,000
Ni angalizo zuri, sisi Tanzania hatuigi yoyote, wananchi endeleeni kupiga kazi huku mkizingatia maelekezo ya jinsi ya kujikinga na Corona.
P
Mkuu hizi kauli zako utakuja kuzijutia, tuombe uzima tu.

Hivi kuna maagizo ya wataalam ambayo yanapaswa kupuuziwa kwenye ugonjwa huu wa corona?

Mtakuja kujutia kauli zenu. Trump mwenyewe anataka watu wapige kazi, lakini wataalam wamempiga pini, na kwasababu siyo mambo ya kisiasa, he just swallowed his pride and moved on! Nothing he could do about it! Pamoja na ukweli kwamba uchumi unadidimia siku baada ya siku.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
22,307
2,000
Serikali ni lazima iwe wazi ili maeneo yaliyoathirika zaidi yawekewe vikwazo vya movement ili kuokoa wananchi wengine na Taifa kwa ujumla.
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
2,426
2,000
Spika wa Bunge kasema muda huu, Tanzania haitaiga kutoka nchi nyingine namna ya kujikinga na corona. Hivyo lodge zitafanya kazi kama kawaida, kusafiri kama kawa na bar zitatuburudisha kama ilivyozoeleka. Ondoa hofu mkuu, wewe endelea na mishe zako. LAKINI zingatia maelekezo ya kujikinga na corona.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
35,689
2,000
Mkuu hizi kauli zako utakuja kuzijutia, tuombe uzima tu.

Hivi kuna maagizo ya wataalam ambayo yanapaswa kupuuziwa kwenye ugonjwa huu wa corona?

Mtakuja kujutia kauli zenu. Trump mwenyewe anataka watu wapige kazi, lakini wataalam wamempiga pini, na kwasababu siyo mambo ya kisiasa, he just swallowed his pride and moved on! Nothing he could do about it! Pamoja na ukweli kwamba uchumi unadidimia siku baada ya siku.
Marekani ni Marekani, Italy ni Italy, China ni China, na Tanzania ni Tanzania.
Kwenye Corona wenzetu wanapambana na kirusi tuu, sisi we have gone further, tumekishtukia kirusi cha Corona sio kirusi tuu bali ni shetani disguised as kirusi hivyo sisi tumemkabidhi Mungu ambaye ni kiboko wa shetani, na tayari Mungu anatenda, ameisha tukingia mkono wake, hakuna lockdown wala nini, tunazingatia maelekezo ya wataalamu na kuendelea na shughuli zetu kama kawaida.
Ukilikabidhi jambo kwa Mungu, umemaliza
Mungu hawezi kutuangusha.
P
 
Kipangaspecial

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
1,550
2,000
Night curfew ikitangazwa kuna uwezekano idadi ya watu wanaokulana kimasihara ikaongezeka maana mtu atajifanya curfew ilimkuta akiwa kwenye utafutaji basi ikabidi alale huko huko
 
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
1,527
2,000
Namh'ala Mayalla
Nimekuelewa vyema kabisa

Tena tusitishane tishane bana...KOLONA kitu gani bana
...tuchape kazi kama mchwa

Tunaishukuru awamu ya 5 kwa kukipiga vita hiki kishetwani
Marekani ni Marekani, Italy ni Italy, China ni China, na Tanzania ni Tanzania.
Kwenye Corona wenzetu wanapambana na kirusi tuu, sisi we have gone further, tumekishtukia kirusi cha Corona sio kirusi tuu bali ni shetani disguised as kirusi hivyo sisi tumemkabidhi Mungu ambaye ni kiboko wa shetani, na tayari Mungu anatenda, ameisha tukingia mkono wake, hakuna lockdown wala nini, tunazingatia maelekezo ya wataalamu na kuendelea na shughuli zetu kama kawaida.
Ukilikabidhi jambo kwa Mungu, umemaliza
Mungu hawezi kutuangusha.
P
Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
8,127
2,000
Hii ni kwa sababu baadhi ya watanzania tuna safari muhimu sana humu humu nchini ila ikitokea kama inayotokea Uganda, Rais anaamka na kutangaza marufuku ya kulala lodge, ama kutoka nje,italeta shida sana.

Maana unakuwa umesafiri na upo lodge.Ghafla inatoka marufuku ya kulala lodge,halafu kama haitoshi inakuja marufuku ya kusafiri, mbaya zaidi pia ipo marufuku ya kutoka nje. Hali hii italeta maumivu na adha kubwa sana.

Naomba serikali yangu kama kuna dalili za kuongezeka kwa matukio ya kupata wagonjwa wapya,ama kuna wasi wasi wa kuenea kwa ugonjwa huu, ianze kutoa tahadhari mapema ili watu walio safari warudi ama walio na mpango wa kusafiri mikoani waache.

Sent using Jamii Forums mobile app
Marufuku kama hizi zinatolewa na madikteta wa kiafrika huwezi kuona Dikteta mwema kama Wa Urusi, china au Korea akifanya upumbavu wa namna hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom