Corona: Hatimaye Watanzania wameanza kutumia lugha inayotumika duniani kote

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
195,081
2,000
Acha kukariri,makonda ni kiongozi wa dar pekee. Tanzania hatuna officially lockdown
Andika ila kuwa makini usikutwe na Makonda unazurula

2359224_abdulnondo1_2___B-ncLjHnmkR___.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom