Corona festival ni ajabu la dunia kusheherekea msiba wa wengi

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
47,272
2,000
1590203064452.png
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,153
2,000
Poleni MABEBERU najua mlikua mnataka kusikia watu wakifa sana ila kupitia serikali ya awamu ya tano chini ya jemedari Magufuli tumeishinda vita hii nzito na tunaenda kumshukuru Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,153
2,000
People are still dying, jitu linasherehekea s f hakuna waliokufa. Watu wamekufa wengi na sasa baada ya jkuona hospital hakuna kitu, wanaamua kufia nyumbani! au kuugulia nyumbani! Wamekufa watu ambao wasingelikufa kama lockdown ingelikuwepo even partial one! Hivi UK kukoje?
ushahidi unao wa watu wanaokufa ..leta ushahidi wa picha, majibu ya vipimo kwamba ni korona inawaua na pia ushahidi wa mazishi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mndengestani

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
1,086
2,000
People are still dying, jitu linasherehekea s f hakuna waliokufa. Watu wamekufa wengi na sasa baada ya jkuona hospital hakuna kitu, wanaamua kufia nyumbani! au kuugulia nyumbani! Wamekufa watu ambao wasingelikufa kama lockdown ingelikuwepo even partial one! Hivi UK kukoje?
Hao wanao fia kwao wanazikiwa wapi Mkuu .
Mbona hatuoni mfululizo wa Mazishi au vifo Uku mitaani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

King snr

JF-Expert Member
May 25, 2015
1,116
2,000
People are still dying, jitu linasherehekea s f hakuna waliokufa. Watu wamekufa wengi na sasa baada ya jkuona hospital hakuna kitu, wanaamua kufia nyumbani! au kuugulia nyumbani! Wamekufa watu ambao wasingelikufa kama lockdown ingelikuwepo even partial one! Hivi UK kukoje?
Watu mnapenda lockdown sijui sababu mna mishahara hamuangalii hali yetu tunaopata ela ya kula kwa siku unataka tufe na njaa si bora corona kuliko kufa na njaa
 

MEXICANA

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
1,387
2,000
Kwa hili Mimi makonda sjamkubali,hasa katika mambo ya imani.
Ni sawa na wana wa Israel walipovuka sham wakatengeneza sanamu ya ndama ili waiabudu
 

1954

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
8,664
2,000
Hao wanao fia kwao wanazikiwa wapi Mkuu .
Mbona hatuoni mfululizo wa Mazishi au vifo Uku mitaani

Sent using Jamii Forums mobile app
Hili hata Mimi linanishangaza kwa kweli...tunaambiwa watu wamekufa wengi lakini mbona hatuoni misiba mitaani? Yaani tuamini kuwa misiba inakuwa Siri? Hata huko vijijini hatusikii..Sasa hao wanaokufa wengi ni wapi huko?
 

computerarsenal

JF-Expert Member
Jan 27, 2020
711
1,000
Hili hata Mimi linanishangaza kwa kweli...tunaambiwa watu wamekufa wengi lakini mbona hatuoni misiba mitaani? Yaani tuamini kuwa misiba inakuwa Siri? Hata huko vijijini hatusikii..Sasa hao wanaokufa wengi ni wapi huko?
Unawezaje kuwa na uhakika kuwa watu hawafi?watu wamefiwa na watu wao sababu ya huu ugonjwa na sio lazima watangaze wamefiwa tupo 56 milioni nchi nzima utapataje taarifa bila kuambiwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom