Contact za bosi wa TIGO au ZANTEL, au ZAIN | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Contact za bosi wa TIGO au ZANTEL, au ZAIN

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 3, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba contacts za mabosi wa mashirika hayo matatu, I mean wale ambao wakisema kitu kinafanyika.

    Nitumie kwa mwanakijiji@jamiiforums.com
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hujui matumizi ya internet..kwa kukusaidia kidogo nenda kwenye website yao kuna contact info....acha kubweteka!
     
    Last edited by a moderator: Jun 3, 2009
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    wewe unazo?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Shem Yo Yo JF inachekesha sana, nimeona kwenye post moja wanakupa umaarufu wa kutoa pumba hapa kwenye Forum, nimecheka sana umechanganywa na wazee wengine duu...Kazi kweli kweli!
     
  5. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,463
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Mbona wewe hujatoa??
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jun 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Tayari nimezipata za mtu wa Tigo.. sijui za Zantel au Zain
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    tehe tehe shem si unajua eti anakomwa nyani giladi.....
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,339
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280

    Za vodacom je?
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona huulizi za HITS & Dovetel na TTCL?
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    nashukuru nimepata zile contacts. Hizo za HITS, DOVETEL na TTCL nazo nikitumiwa nitashukuru za Vodacoma wakae nazo wenyewe!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    mwanakijiji huyo bossi awe wa level gani?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mie boss wa Voda kuna nini hapa
     
Loading...