Connecting the Dots: na Yusuph Mushi...


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,749
Likes
7,625
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,749 7,625 280
Kale ka nzi ka kijijini kanazungumza mno hadi nasikia kizungu zungu. Kuna ushirika wa ufisadi ambao umeundwa kwa karibu miaka kumi na na tano na ndani yake yanatokea majina mengi ya wavunaji. Baada ya kuliona jina la Ruhinda, jina jingine ambalo limejitokeza mara kwa mara ni huyu Yusuph Mushi (sijui kuna matatizo gani na watu waitwao Yusuph..just a thought).

Sasa huyu anahusiana vipi na watu hawa?

Benjamin Mkapa
Ruhinda
Andy Chande
Chenge

tunaendelea kuuelewa huu mtandao wa ufisadi....
 
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
487
Likes
3
Points
35
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
487 3 35
huyu bwana atakuwa fisadi mkubwa sana.tunaomba achunguzwe.
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
kama nilivyochangia kwenye thread ya Ruhinda, huyu bwana ndio walewale wanaokula hela za walipa kodi eti kwa sababu ni marafiki wa Mr Clean. Huyu bwana ni mmoja wa wamiliki wa vijikampuni vilivyochota hela BOT na zikaingizwa kwenye kampeni za CCM...ikumbukwe amekuwemo kwenye kamati ya kuratibu kampeni za uchaguzi kwa miaka yote toka 1995 lakini hana cheo chochote ndani ya ccm. Nyumbani kwake ni karibu sana na alipokua anakaa muungwana (JK) lakini haziivi hadi kesho kwa sababu alikua anamdharau kwa kujua wangefanikiwa kumuweka mtu wao (kigoda) mambo yalivyo badilika ndio kama hivyo...Ni mmoja wa wakurugenzi wa kampuni ya Mwananchi Gold....naomba msiniombe ushahidi maana niko mbali na documents tafadhali....
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Kale ka nzi ka kijijini kanazungumza mno hadi nasikia kizungu zungu. Kuna ushirika wa ufisadi ambao umeundwa kwa karibu miaka kumi na na tano na ndani yake yanatokea majina mengi ya wavunaji. Baada ya kuliona jina la Ruhinda, jina jingine ambalo limejitokeza mara kwa mara ni huyu Yusuph Mushi (sijui kuna matatizo gani na watu waitwao Yusuph..just a thought).

Sasa huyu anahusiana vipi na watu hawa?

Benjamin Mkapa
Ruhinda
Andy Chande
Chenge

tunaendelea kuuelewa huu mtandao wa ufisadi....
Mhh,

inaonekana Mkapa alifanya mabaya kuliko tulivyojua. Hii inatisha kabisa.
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,320
Likes
34
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,320 34 145
Hizi dot kuna siku zitaunganishwa na tutaweza kumuoji Che nkapa haya yote.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,252
Likes
2,786
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,252 2,786 280
Kale ka nzi ka kijijini kanazungumza mno hadi nasikia kizungu zungu. Kuna ushirika wa ufisadi ambao umeundwa kwa karibu miaka kumi na na tano na ndani yake yanatokea majina mengi ya wavunaji. Baada ya kuliona jina la Ruhinda, jina jingine ambalo limejitokeza mara kwa mara ni huyu Yusuph Mushi (sijui kuna matatizo gani na watu waitwao Yusuph..just a thought).

Sasa huyu anahusiana vipi na watu hawa?

Benjamin Mkapa
Ruhinda
Andy Chande
Chenge

tunaendelea kuuelewa huu mtandao wa ufisadi....

Mkjj,

Vipi hapo, bado Joseph "Joe" Mbuna, ambaye ametajwa kuwa wakili wa Chenge huko nyumbani,ni Mwenyekiti wa Kiwira Coal Mining Ltd,ambaye pia mtoto wake (wa kike) kaolewa na mtoto wa Mkapa (Nicholaus Merinyo)
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
Mkjj,

Vipi hapo, bado Joseph "Joe" Mbuna, ambaye ametajwa kuwa wakili wa Chenge huko nyumbani,ni Mwenyekiti wa Kiwira Coal Mining Ltd,ambaye pia mtoto wake (wa kike) kaolewa na mtoto wa Mkapa (Nicholaus Merinyo)
mhh kweli hii kiboko kama coincidence fulani jana nimeenda saluni, kinadada fulani wakaanza kuongelea ishu ya "vijisenti" vya chenge si ndio jina la mtoto wa mkapa lika come up na huyo mtoto wa wakili aliyemuoa, hao kinadada mi nilikuwa nawaona kama wambea fulani now here is definitely the place to connect the dots, always big thanks to mwnkjj kwa kuibua ishu tata kama hizi.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
88
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 88 0
Huyu ni another joke wa Mr. Chafu, always around akiwa nje ya kazi, ndiye aliyekuwa supervisor wa miradi na mvumbuzi wa miradi mipya, he was never involved na mtandao, kwa sababu hana hiyo big mind, only Ruhinda,

Huyu ndiye aliyekuwa kiungo wa deals za akina yona, lakini zaidi alikuwa confident wa mama, na delas zote za ile charity, lakini lets not forget kwamba the main fish hapa bado ni Mkapa, ndiye chanzo cha hizi deals zote na hawa watu wake kina Ruhinda, Rostam, Mushi, halafu kuna mmoja mnamsahau sana anaitwa super dole mwenye ile stesheni ya mafuta pale pembeni mwa US embassy, ambaye ndiye hasa aliyekuwa anmpa uwaziri Rita Mlaki,

Msululu ni mrefu, lakini wote tutawafikia ili kuwarahishia prosecutor wetu kazi yao, maana tunajua it is only a matter of time kabla mkulu Clean na wajumbe wake hawajatinga kwenye mahakama ya wananchi!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Huyu ni another joke wa Mr. Chafu, always around akiwa nje ya kazi, ndiye aliyekuwa supervisor wa miradi na mvumbuzi wa miradi mipya, he was never involved na mtandao, kwa sababu hana hiyo big mind, only Ruhinda,

Huyu ndiye aliyekuwa kiungo wa deals za akina yona, lakini zaidi alikuwa confident wa mama, na delas zote za ile charity, lakini lets not forget kwamba the main fish hapa bado ni Mkapa, ndiye chanzo cha hizi deals zote na hawa watu wake kina Ruhinda, Rostam, Mushi, halafu kuna mmoja mnamsahau sana anaitwa super dole mwenye ile stesheni ya mafuta pale pembeni mwa US embassy, ambaye ndiye hasa aliyekuwa anmpa uwaziri Rita Mlaki,

Msululu ni mrefu, lakini wote tutawafikia ili kuwarahishia prosecutor wetu kazi yao, maana tunajua it is only a matter of time kabla mkulu Clean na wajumbe wake hawajatinga kwenye mahakama ya wananchi!


ES tupe jina badala ya jina la dole tu .Sema usikike kaka .
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,252
Likes
2,786
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,252 2,786 280
Hivi mama Mkapa mbona kimya sana?Been days without seeing her in them media,what'sup with her?

Anakimbia kivuli chake nini?
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
22
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 22 0
Hivi mama Mkapa mbona kimya sana?Been days without seeing her in them media,what'sup with her?

Anakimbia kivuli chake nini?

Hata EOTF siku hizi haisikiki tena, sijui imekufa au inafanya kazi underground.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,252
Likes
2,786
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,252 2,786 280
Hata EOTF siku hizi haisikiki tena, sijui imekufa au inafanya kazi underground.

Sijui kilitokea nini katika mfuko huo,

ina maana alipotoka Ikulu tu ndio na mfuko ukafa?kwa hiyo hata na WAMA na yenyewe itacease Salma atakapoondoka Ikulu?

Haya bwana wacha na wao wacheze ngoma ya waume zao...ni aibu sana kwa mama/mwanamke kuburuzwa kortini kwa ufisadi.
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
Ok stick to the point pls,,,its Yusufu Mushi time,,,wekeni mambo yake hadharani kwa wale walionazo ili tujue pa kuanzia maana tuko kwenye hii kampeni ya kuzitafuta mali zetu zilipofichwa......mmenisoma??? hao kina mama naomba MKJJ waweke kwenye orodha ili wafuatie baadae maana inaonekana watu wanadata zao za kutosha..oooiiiii?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Ok stick to the point pls,,,its Yusufu Mushi time,,,wekeni mambo yake hadharani kwa wale walionazo ili tujue pa kuanzia maana tuko kwenye hii kampeni ya kuzitafuta mali zetu zilipofichwa......mmenisoma??? hao kina mama naomba MKJJ waweke kwenye orodha ili wafuatie baadae maana inaonekana watu wanadata zao za kutosha..oooiiiii?
Hizi habari za Yusuph Mushi zimeishia wapi?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,600
Likes
3,703
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,600 3,703 280
Kale ka nzi ka kijijini kanazungumza mno hadi nasikia kizungu zungu. Kuna ushirika wa ufisadi ambao umeundwa kwa karibu miaka kumi na na tano na ndani yake yanatokea majina mengi ya wavunaji. Baada ya kuliona jina la Ruhinda, jina jingine ambalo limejitokeza mara kwa mara ni huyu Yusuph Mushi (sijui kuna matatizo gani na watu waitwao Yusuph..just a thought).

Sasa huyu anahusiana vipi na watu hawa?

Benjamin Mkapa
Ruhinda
Andy Chande
Chenge

tunaendelea kuuelewa huu mtandao wa ufisadi....
Kweli watu wenye uhusiano na Mkapa hao wenye majina ya Mushi?
Ama Yusuphu?
Ama sir Andy Chande...All in all awe MUSHI,MKAPA,MBOWE,KIKWETE AMA YEYOTE YULE...KAMA FISADI NI FISADI TU!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
2,998
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 2,998 280
Huyu ni another joke wa Mr. Chafu, always around akiwa nje ya kazi, ndiye aliyekuwa supervisor wa miradi na mvumbuzi wa miradi mipya, he was never involved na mtandao, kwa sababu hana hiyo big mind, only Ruhinda,

Huyu ndiye aliyekuwa kiungo wa deals za akina yona, lakini zaidi alikuwa confident wa mama, na delas zote za ile charity, lakini lets not forget kwamba the main fish hapa bado ni Mkapa, ndiye chanzo cha hizi deals zote na hawa watu wake kina Ruhinda, Rostam, Mushi, halafu kuna mmoja mnamsahau sana anaitwa super dole mwenye ile stesheni ya mafuta pale pembeni mwa US embassy, ambaye ndiye hasa aliyekuwa anmpa uwaziri Rita Mlaki,

Msululu ni mrefu, lakini wote tutawafikia ili kuwarahishia prosecutor wetu kazi yao, maana tunajua it is only a matter of time kabla mkulu Clean na wajumbe wake hawajatinga kwenye mahakama ya wananchi!
kaka superdoll ni NASSOR SEIF.........pia anamiliki superdoll,super petroleum,kagera sugar,mtibwa sugar....enzi za miaka ya 1988 kama unamkumbuka huyu jamaa akikaa pale upanga mindu st..national housing alianzisha TIMU YA MPIRA YA KULIPWA- super STARS...........MKAPA ni mmoja wa mentors wake as well as MZEE MWINYI wakati anaanza...

jamaa aliingia mjini kutoka moro miaka ya mwanzo ya 80....na ujue maisha yalivyo ....alipewa lift na rafiki yake kwenye lori hadi jijini...akaazia hapo ..dereva akichanganya na deals za MENO [akinunua na kuuza si mnajua mambo ya selous ],na enzi hizo hakuna deal ilikuwa napesa kama hiyo ..wazungu wa unga bro walikuwa hawajashika kasi,hadi mkurugenzi wa makampuni...........
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
2,998
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 2,998 280
Hata EOTF siku hizi haisikiki tena, sijui imekufa au inafanya kazi underground.

EOTF bado wanazo pesa za kumwaga...kwenye maonesho ya 77 wamefadhili wanawake wajasiriamali kama 300 kutoka kote nchini[nauli,posho,malazi na kuwapa mabanda ya maonesho na mafunzo] ...kutoka nchi nzima ili waje waoneshe bidhaa zao......na pia zile nyumba walizonunua pale opposite na chuo kikuu[mlimani city]...wamezindua kuwa nyumba za watoto yatima....wanaolelewa kama familia..kila nyumba inakuwa na "wazazi" walezi ..waajiriwa
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
mbona mnamuogopa Mushy? acheni danadana....mwageni mambo ya mushi msimuogope bwana
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Connectingto the dot..Mush alijaribu kuingia katika chama na alitaka kugombea uongozi wa Ubunge wa Afrika waMashariki ila jina lake lilikatwa katika hatua za Mwisho na kina Makamba..Mpaka Leo mzee huyu yupo tu na shughuli zake ila huw aanazungumza sana na Muungwana.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
2,998
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 2,998 280
connectingto The Dot..mush Alijaribu Kuingia Katika Chama Na Alitaka Kugombea Uongozi Wa Ubunge Wa Afrika Wamashariki Ila Jina Lake Lilikatwa Katika Hatua Za Mwisho Na Kina Makamba..mpaka Leo Mzee Huyu Yupo Tu Na Shughuli Zake Ila Huw Aanazungumza Sana Na Muungwana.

...ni Kweli Muungwana Anazungumzaga Naye...na Hata Majuzi Alimtembelea Huyu Mzee Kabla Hajaenda India For Check Up......
 

Forum statistics

Threads 1,205,279
Members 457,838
Posts 28,188,684