Congo- Kinshasa waadhimisha miaka 50 ya Uhuru toka kwa utawala wa Ubelgiji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Congo- Kinshasa waadhimisha miaka 50 ya Uhuru toka kwa utawala wa Ubelgiji

Discussion in 'International Forum' started by PatPending, Jun 30, 2010.

  1. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    BBC News - DR Congo: Celebrating 50 years of chaos
    Congo ni nchi moja ambayo kila nikiifikiria machozi huwa yananitoka. Dhuluma na tamaa katika kila kurasa ya historia yake. Binafsi, naipenda sana Congo kuanzia kwenye mandhari yake murua, mchanganyiko wa watu wake, lugha zake, lafudhi na utamaduni wao.

    Ni nini maoni yenu leo hii wenzetu wanaazimisha miaka 50 toka kwenye moto mmoja kwenda mwingine? Sisi wenyewe Tanzania tutaazimisha miaka 50 ya Uhuru mwakani, perhaps its about time we all reflected on this and others that have gone on down the years and possibly still await us.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ni miaka 50 ya masononeko, failed politics, corrupt leadership
     
  3. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,768
    Likes Received: 2,601
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa kiswahili fasaha ni "kuadhimisha" na sio "kuazimisha" miaka 50 ya uhuru toka utawala wa Ubelgiji! Humu ndani kuna wakina Smatta na Nomasana utawafundisha kiswahili kibovu!
     
  4. n

    nomasana JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 777
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Thank you for being so mindful. LOL!
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    na nchi yenyewe washaporwa wao wamebakia kucheza ndombolo mpaka wanajisahau,wacha kina kagame wawasaidie kuongoza.:biggrin1:
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,097
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Tanzania inafuatia
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    ni ukweli unaoumiza sana,naliona hilo.
     
Loading...