CONFIRMED: Zitto Kabwe ashinda jimbo la Kigoma Kaskazini


Status
Not open for further replies.
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Matokeo rasmi ZIto kabwe amepata kura 23005
Mgombea wa ccm amepata 18161
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
very cool
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,333
Likes
9,500
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,333 9,500 280
Duh, haikuwa kazi rahisi kiviiiiile. Pamoja na kazi nzuri anayofanya kijana, bado kuna wananchi wanataka kumng'oa, duh!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
cool
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
993
Likes
50
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
993 50 45
hongera sana Zito
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Hongera zitto kaendeleze mapambano
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
hongera sana japo cjapenda margin kwani kwa kazi nzuri uliyofanya ulitakiwa upite bila kupingwa. Japo kwa heshima zote tunaheshimu maamuzi ya wapiga kura
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
CCM wanachakachua kama kawa mana nasikia Serukamba nae kashinda kwa margin kama hiyo tu naona walishindwa kwa ZITTO..bado tunapanda tu...tunapanda milimani..najua tutafika tutafika wazimaaa.. na ushindi wa kawaida sio kishindo snaaa
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
533
Likes
11
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
533 11 35
A luta continuos!!!!!
Nice Man
 
firstcollina

firstcollina

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
349
Likes
6
Points
35
firstcollina

firstcollina

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
349 6 35
Hongera sana mpinaji wangu Zito K. Hakika Mungu hamtupi mja wake hata kama binadamu akiweka vikwazo tele. Asanteni wapiga kura wa Kigoma kwa kufanya the needful kwa Zito. Naamini Zito atakaza zaidi safari hii hasa ukichukulia kuwa wananchi wake walikaza kiume katika kufanikisha tendo la ushindi.
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
Nini Serukamba kashinda??? Duhh! Basi uchakachuaji mkubwa na waajabu kabisa huo!!
 
Zed

Zed

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
360
Likes
8
Points
35
Zed

Zed

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
360 8 35
Zitto congratulations! Aluta Continua
 
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
35
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
353 1 35
ChademaTz Joseph Mbilinyi Mbunge Mpya wa Mbeya!!! #Uchaguzi #Tanzania
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,333
Likes
9,500
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,333 9,500 280
Nini Serukamba kashinda??? Duhh! Basi uchakachuaji mkubwa na waajabu kabisa huo!!
Sadly, it is true. Kapata kitu kama 20,594 na wa CHADEMA 19,...... Kosa la CHADEMA ilikuwa kukubali kura kuhesabiwa upya. Nadhani wakati wanarumbana,sijui ngoja twende nje tukajadiri etc, wenzao walikuwa wanapiga bao. Matokeo ya awali CHADEMA walikuwa wanaongoza kwa kama kura 450
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Kigomba Mjini 20594 Serukamba wa Kigoma
19414 Bwana Ali na CUF wamekuwa wa Tatu

Zito kapata kura 23315 Lembo 1416 wa CCM
Source TBC at 2306hrs
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Sadly, it is true. Kapata kitu kama 20,594 na wa CHADEMA 19,...... Kosa la CHADEMA ilikuwa kukubali kura kuhesabiwa upya. Nadhani wakati wanarumbana,sijui ngoja twende nje tukajadiri etc, wenzao walikuwa wanapiga bao. Matokeo ya awali CHADEMA walikuwa wanaongoza kwa kama kura 450
hahaha hapo ndo wakapigwa tobo swafii ..Yaani kama ingekuwa haki bin Haki naona mwaka huku kungekuwa nusu kwa nusu bungeni!..fitina kibao za uchakachuaji!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564