CONFIRMED: Nyamagana - CHADEMA (Wenje) watangazwa rasmi washindi


chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
533
Likes
12
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
533 12 35
Wana mwanza nawapongeza sana hakika mmefanya maamuzi ya makubwa na ya busara sasa tunasubiria kifo cha
mzee wa star tv nadhani hatasalimika

Duh ila naskia wananchi wamefanya kufuru Jengo la jiji vioo vyote vimevunjwa na baadhi ya nyumba zimechomwa moto
aliyeko ktk tukio atupe tathmini
 
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
943
Likes
11
Points
0
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
943 11 0
Masha sasa arudi kwa muungu wake Ridhiwani amrambe miguu ili lau ateuliwe kwenye ubunge wa aibu. Huu ni ushindi dhidi ya familia fisadi ya Kikwete na ufalme wao mpya wa Danganyika.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
257
Likes
63
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
257 63 45
What a relief!!!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Bila nguvu ya umma wangechakachua..walijua hapatakalika khekheekhehehhheh.....Peoplessssssss.............?????????????????????????????????????
Ina maana matokeo hayatolewi ni mpaka matu wachome majengo moto? hii ni tume ya kidhalimu. wana maana gani haswa? au wanatufundisha nini?
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
45
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 45 145
Ningemshauri Masha akusanye vitabu vyote vya sheria alivyotumia akiwa chuoni kuhakikisha kuwa anawatetea fisadiz wote na yeye akiwemo maana upepo utaanzia bungeni hadi juu. Fedha za Deep Green, Meremeta lazima zirudi...no other option.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
At last God has hearkened my cry!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,384
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,384 280
party kwa kwenda mbele
wabheja wana-mwanza
Arusha kuna wimbo tunaimba mji mzima wa kushangilia......kama unataka na nyie mkaimbe mjini kwenu niPM nikupe lyrics...mtaupenda
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ilemela tayari iko chini ya udhibiti halali wa kamanda wa CHADEMA. Wadogo zangu wawili wa kike walikuwa Nyamagana wamekomoa manyani si mchezo! Hongera sana Mwanza kwa kuweka heshima ya jiji! Hiyo ndiyo kanda ya ziwa babaaaaaaaaaa! Huko BK JK chali ya mende ila kwa ujumla ubunge hali mbaya!
 
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
608
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 608 180
horaaaaaaaaaaaa! Ukombozi unaendelea. Watabana wataaachia. Chadema wera weraaaaaaaaaa
 
R

Radi

Member
Joined
May 22, 2010
Messages
94
Likes
1
Points
15
R

Radi

Member
Joined May 22, 2010
94 1 15
Wenje katangazwa rasmi mshindi

KURA:

CHADEMA (Wenje): 38,171
CCM (Masha): 27,883
Je Fisadi Masha amekubali matokeo hapo Hospital,,Bugando" au tayari ameshatoka???bye bye Masha:israel:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Inatia moyo kuona kwamba watanzania wameanza kufahmu ni kwanini maisha yao yanakuwa duni na ilhali nchi yao ni tajiri. Na jibu lake ni viongozi wabovu, wabinafsi, na sera mbovu zisizo na tija kwa wananchi. Mimi binafsi nawabongeza wananchi wote walioupigia upinzani kura maana CCM wametuhalilisha !!:A S angry:
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Asanteni sasa wana-Nyamagana kwa kuwaokoa Watz kutoka kwa jizi liliokubuhu -- Lau Masha. Huyu jamaa alishiriki katika kutuibia mabilioni kupitia kampuni fake ya Deep Green na pia alikuwa ananyemelea kutuibia tena mabilioni kutoka zabuni za vitambulisho vya taifa!

Kweli mmeiokoa Tanzania, hongereni sana. CCM kazi yao ni kusimika majizi serikalini -- lakini Chadema inafanya kila jitihada kuyang'oa. Jizi jingine kule Rombo nasikia limebwagwa, na wana_bariadi wakimtokomeza yule wa kwao -- Vijisenti -- mabo yatakuwa mazuriiiiiiiiiii!!!

CHADEMA JUU!!!!!!

WIZI NA UFISADI ZIIIIIIIIIIII!!!!!
 
N

Ngalaiyoki

Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
3
N

Ngalaiyoki

Member
Joined Aug 31, 2010
24 0 3
NATAKA NIMJUE LAURENCE MASHA. KWA NINI WANATAKA ARUDI KWA NGUVU. NINA WASIWASI BNA MRADI WA VITAMBULISHO VYA TAIFA. WANAJAMII HEBU TAFUTENI TAKWIMU MAANA KUNA TETESI KUWA ALIGAWA SANA MSHIKLO HAPA MWISHONI:A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852