CONFIRMED: Nyamagana - CHADEMA (Wenje) watangazwa rasmi washindi


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Hivi CCM walitaka kurekebisha gani?
 
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
35
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
353 1 35
Sasa bado Mbeya kwa Mr Sugu
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,227
Likes
9,823
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,227 9,823 280
tugeme kusesema sesema malunde,asanteni wana ngw'anza na shy kwa kufanya mabadiliko,eti watani wa JK hakuna cha utani kazi kazi tu
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Kuna any updates za Ilemela? au wameshachakachua?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
180
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 180 160
Diallo naye alishakubali matokeo tangu mchana. Tunaomba idadi ya kura tafadhali...!!!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
180
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 180 160
Kuna any updates za Ilemela? au wameshachakachua?
Ilemela nimeongea na watu wa Mwanza wanasema Diallo alishasaini matokeo tangu mchana na kukubali matokeo......!!
 
S

schulstrasse

Senior Member
Joined
May 31, 2010
Messages
107
Likes
0
Points
0
S

schulstrasse

Senior Member
Joined May 31, 2010
107 0 0
Masha askonde yeye bado kijana mdogo, arudi zake IMMA au akjipange upya kisiasa ila dharau, matambo na kiburi vimemponza dogo Masha.
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
721
Likes
401
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
721 401 80
Imetangazwa knye star Tv hivi punde kuwa Lawrence masha ameanguka ktk jimbo la nyamagana na Eze Wenje wa CHADEMA AMEKUWA MBUNGE MTEULE. PIIIIIIIIIIIIIIIPOOOOOOOOOOOOOZZZZZZZ PPPPPPPAWAAAAAAAAAAAAAAA
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
ccm wap...............bafu saaaana. acha waendelee kukaidi sauti za watoto wa Mungu. Mwaka 2015 watakutana na kiama cha kihistoria. Nyamagana ipo mikononi mwa chadema hata ITV wametangaza tayari.
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Figure si hizo hapo jamaa kaweka au unataka zipi tena?

KURA:

CHADEMA (Wenje): 38,171
CCM (Masha): 27,883
Huyu mwana haramu****** masha, akale mshipa. Ametuonea sana bwana, hadi wake za watu anakunyang'anya mchana kweupe. Mola si Athumani
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Yaani ni raha sana...na kwakuwa ni mwisho wa mwezi..nahisi sato wataliwa wakiwa dagaa.

Hongereni wana Mwanza. Bado Mbeya mjini, Ilemela, Kigoma, Hai , Kawe na Ubungo na kwingineko. Kesheni ndugu zangu, kwa kuwa hamjui siku wala saa, CCM watakapochakachua matokeo.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,445
Likes
5,215
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,445 5,215 280
Figure si hizo hapo jamaa kaweka au unataka zipi tena?

KURA:

CHADEMA (Wenje): 38,171
CCM (Masha): 27,883
Hongera wana Mwanza,sauti yenu imesikika tena kw anguvu zaidi;Masha alisahau kuwa ili uwe Waziri lzm uchaguliwe kwanza kuwa Mbunge wa Nyamagana!

Kura zaidi ya 10,000 huwezi "kuchakachua",kama wangekuwa neck-to-neck pasipo shaka yeyote ile uchakuchuaji ungefanyika
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,948
Likes
251
Points
180
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,948 251 180
Mbeya ingawa hawajatangaza but mpinzani wa sugu yupo hoi hospital ya mkoa. Kimemsibu nini? Bado sijajua.
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Imbeni, Shangileni enyi wana na binti za Tanzania kwa maana Mungu amesikia kilio chetu, Ametutoa kwene makucha ya Fisadi Mramba, Batilda, Masha nakadhalika pia. Si kwa nguvu wala uweza bali ni kwa.....................................
Bye byeeeeeee thithimuuuuuuuuuuuuuuu.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Ila Hii Noma sana, Kutoka Kupita Bila Kupingwa Mpaka Kuangushwa Ubunge, Mbaya zaidi JK alishamtangaza kama Mbunge wa Nyamagana aliyekuwa anasubiri kuapishwa

Ndiyo maana alimpiga Fitna Wenje kumbe alikuwa anajua moto wake
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
sivibaya kujikumbusha , je mnakumbuka Tukio hili , huyu mama aliamia ccm akidhani WENJE ATAYUMBA , SIKU 6 KABLA YA UCHAGUZI MKUU

 

Forum statistics

Threads 1,272,734
Members 490,139
Posts 30,459,386